Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.04K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,487 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Em sắp phải đi dự lễ đính hôn của ông bạn làm cùng công ty anh xã nhưng em chưa biết mọi người hay tặng quà gì dịp này. Các chị giúp em với, gấp lắm ạ. Em có ý tưởng là tặng 1 cái khung ảnh, có được không ạ.
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14

• 4,274 Bài viết

• 1,723 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnNguyen
    Em sắp phải đi dự lễ đính hôn của ông bạn làm cùng công ty anh xã nhưng em chưa biết mọi người hay tặng quà gì dịp này. Các chị giúp em với, gấp lắm ạ. Em có ý tưởng là tặng 1 cái khung ảnh, có được không ạ.

Em có thể tặng khung ảnh bằng pha lê kiệu Swarowski hay Mikasa cũng được. Chị hay tặng đồ Mikasa, Lenox, hoặc đơn giản là tặng gift card :1:

• 1,487 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me HyLam
    Em có thể tặng khung ảnh bằng pha lê kiệu Swarowski hay Mikasa cũng được. Chị hay tặng đồ Mikasa, Lenox, hoặc đơn giản là tặng gift card :1:
    Cảm ơn chị . Em đang tìm trên Macy đây, hic, đồ của bọn nó đẹp dã man, nhìn mà đau hết cả tim
    Mẹ Hy Lam cho em hỏi thêm 1 tí nữa nhé :4: , em thấy có cái đồng hồ để bàn vừa đơn giản vừa đẹp, nếu đám cưới thì tặng có được không nhỉ, em nhìn thích quá, muốn mua tặng ai đó (tiện thể cũng sắp có 1 cái đám cưới khác :4: )
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14

• 2,774 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnNguyen
    Cảm ơn chị . Em đang tìm trên Macy đây, hic, đồ của bọn nó đẹp dã man, nhìn mà đau hết cả tim
    Mẹ Hy Lam cho em hỏi thêm 1 tí nữa nhé :4: , em thấy có cái đồng hồ để bàn vừa đơn giản vừa đẹp, nếu đám cưới thì tặng có được không nhỉ, em nhìn thích quá, muốn mua tặng ai đó (tiện thể cũng sắp có 1 cái đám cưới khác :4: )
    AnNguyen, chị cũng nghĩ giống mẹ HL, tặng khung ảnh pha lê hoặc gift card là hay nhất. Còn cái đồng hồ đẹp đẹp kia, nếu thực lòng muốn mua tặng ai đó thì hãy nghĩ đến chị nhá :4:

• 1,487 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeQM
    AnNguyen, chị cũng nghĩ giống mẹ HL, tặng khung ảnh pha lê hoặc gift card là hay nhất. Còn cái đồng hồ đẹp đẹp kia, nếu thực lòng muốn mua tặng ai đó thì hãy nghĩ đến chị nhá :4:
    Vâng ạ :4:

• 3,699 Bài viết

• 661 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me HyLam
    Chị HL ơi,
    Em hỏi luôn chị có biết bọn làm cái khugn phale mà khắc hình nổi trong đó (đại khái mình gửi cái ảnh rồi nó khắc nổi vào trong miếng phale) nó có làm online được ko?

• 1,113 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cún Vịt
    Chị HL ơi,
    Em hỏi luôn chị có biết bọn làm cái khugn phale mà khắc hình nổi trong đó (đại khái mình gửi cái ảnh rồi nó khắc nổi vào trong miếng phale) nó có làm online được ko?
    Chị H., em nghe nói phale em hắt xì tưởng ai kêu đến em :1: J/K.
    Chị vào trong mall xem thử mấy quầy hàng dọc lối đi đó chị, họ thường có người khắc chữ lên liễn hay khung ảnh bằng thuỷ tinh or phale. Bên em có thấy một chỗ họ làm như thế. Bạn em khắc mỗi một chữ LOVE mà nó chặt mười đồng. :1:

• 3,699 Bài viết

• 661 Được cảm ơn

Phale em, co chi kêu thật mà :-)
    Thì tất nhiên vào mall thì ok nhưng mà phải có ảnh thì phải. Chị muốn tặng đứa bạn mà chắc phải đi lựa cái ảnh digital đẹp đẹp của nhà nó nên hỏi có chỗ nào làm online để load ảnh digital lên ko.

• 1,113 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cún Vịt
    Phale em, co chi kêu thật mà :-)
    Thì tất nhiên vào mall thì ok nhưng mà phải có ảnh thì phải. Chị muốn tặng đứa bạn mà chắc phải đi lựa cái ảnh digital đẹp đẹp của nhà nó nên hỏi có chỗ nào làm online để load ảnh digital lên ko.
    Chị H. đúng là mấy chỗ họ in ảnh lên ly đó chị, hình như họ cũng có nhận khắc chữ nữa. Chị tìm thử nhé. Chúc chị tìm được chỗ vừa ý nhé. :1: