Hội Người Việt ở Châu Mỹ

Làm cách nào điền form có đuôi pdf

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.33K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Tình hình là mình sang đây theo diện fiance nên cần download các form G-325a, I-485, I-864 ,ss5,etc có đuôi pdf ... và điền trực tiếp trên đó luôn rồi in ra. Mình đã download và mở ra đọc được rồi ( máy mình cài chương trình Arobat Reader 7.0 ) ,nhưng không thể nào điền trực tiếp trên máy được. Các mẹ có cách nào hướng dẫn mình fill in vào các form này không .
    Mong nhận được sự giúp đỡ của các thành viên box Mỹ .
    Chúc sức khỏe. Thân chào
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Evo
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cần cài chương trình Adobe Acrobat (không phải Reader) thì có thể sẽ edit/fill in được form dạng .pdf

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonbill Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Tình hình là mình sang đây theo diện fiance nên cần download các form G-325a, I-485, I-864 ,ss5,etc có đuôi pdf ... và điền trực tiếp trên đó luôn rồi in ra. Mình đã download và mở ra đọc được rồi ( máy mình cài chương trình Arobat Reader 7.0 ) ,nhưng không thể nào điền trực tiếp trên máy được. Các mẹ có cách nào hướng dẫn mình fill in vào các form này không .
    Chúc sức khỏe. Thân chào
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evo Xem bài viết
    Bạn cần cài chương trình Adobe Acrobat (không phải Reader) thì có thể sẽ edit/fill in được form dạng .pdf
    Cám ơn bạn nhiều, mình sẽ thử làm theo cách hướng dẫn của bạn.
    Thân chào
    • 566 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhiều, mình sẽ thử làm theo cách hướng dẫn của bạn.
    Thân chào
    Nếu bạn còn cần, cho mình biết địa chỉ mail, mình sẽ gởi chương trình để bạn xử dụng.

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose:

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Anh Khôi Xem bài viết
    Nếu bạn còn cần, cho mình biết địa chỉ mail, mình sẽ gởi chương trình để bạn xử dụng.
    May quá gặp được bạn, nãy giờ ngồi hơn 01 tiếng mà không
    downoad được phần mềm này. Đa tạ nhé. Địa chỉ email của mình : moon_vinatex@yahoo.com
    Một lần nữa cám ơn nhiều
    Moonbill
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evo Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Minh đang cần phần mềm này để fill in được form dạng pdf. Nhà mình ai có phần mềm này thì email cho mình theo địa chỉ : moon_vinatex@yahoo.com nha. Cám ơn mọi người nhiều.
    Thân chào
    • 149 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Minh đang cần phần mềm này để fill in được form dạng pdf. Nhà mình ai có phần mềm này thì email cho mình theo địa chỉ : moon_vinatex@yahoo.com nha. Cám ơn mọi người nhiều.
    Thân chào
    Chào bạn.

www.adobe.com

Download hoàn toàn miễn phí.

Nếu muốn download trực tiếp, không cần tìm kiếm thì vào đây

www.diendanluatditru.com/download/adobe.exe

Thân chào.
    • 855 Bài viết

• 2,143 Được cảm ơn

Mình dùng Adobe designer 7.0 thì vẫn điền vào các file .pdf tốt . Cái này thông dụng lắm mà .

Nụ cười của con là hạnh phúc của mẹ...
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anthony30 Xem bài viết
    Chào bạn.

www.adobe.com

Download hoàn toàn miễn phí.

Nếu muốn download trực tiếp, không cần tìm kiếm thì vào đây

www.diendanluatditru.com/download/adobe.exe

Thân chào.
    Chào Anh Anthony 30,
    Em đã cố gắng download theo hướng dẫn của Anh, nhưng tới phần GhostScript và Sunjava Virtual thì không download được, em không hiểu tại sao . Nhờ Anh hướng dẫn thêm. Mong nhận được sự giúp đỡ . Thân chào
    • 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chao ban, ban cho minh hoi, minh cung dien don form G-325a nhung ko dien online, ma minh in ra va dien bang viet muc, ko biet co duoc kovay? hay la bat buoc phai dien bang online, neu duoc ban tra loi gium minh nhe, cam on nhieu.

Chào cả nhà,
    Chúc sức khỏe. Thân chào