Hội Người Việt ở Châu Mỹ

Kem chống rạn, nứt da cho bà bầu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.36K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 96 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mẹ nào có kinh nghiệm làm ơn chỉ giùm cho mình mua kem chống rạn, nứt da cho bà bầu với. Cách dùng (dùng khi đang mang thai/ hay sau khi sanh) và mua ở đâu nữa.

Cám ơn các mẹ nhiều nhá!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• có mẹ nào o houston đã ly dị..xin vào đây help!!

chào các me,mình đang muốn ly dị nhưng không biết làm sao,vi nhờ luật sư thì mắc...

• Kem chống dạn da cho bà bầu

Tình hình tớ mới đi Anh về xách về ít kem chống dạn da khi bầu của hãng Vitabiotics, hãng số 1 của Anh quốc. Loại này trước kia tớ và các bạn dùng thấy hiệu quả nên mang về một ít làm quà biếu. Tuy nhiên vẫn đang còn mấy hộp, các mẹ có nhu cầu thì alo tớ Giang - 090.321.6666. :)

• Thắc mắc về định cư ở Mỹ theo diện Fiance (Phần 19)

Nhà mới cho các bạn chia sẽ nhé Tầng cũ ở link dưới ...

• Hỏi cách làm sữa chua ngon nhất

Dạo trước mình đọc trên mạng cách làm sữa chua nhưng mình làm theo nó không ngon lắm. Các mẹ có...

• Kem bôi chống rạn da cho bà bầu !

100% SẢN PHẨM SÁCH TAY TỪ UK http://webhangnhap.com/image/cache/data/uk/kemduongdanguoilon/bio_oil60ml-500x500.jpg op 200ml gia http://np2.upanh.com/b5.s28.d2/8757167acb9db4d8c8b09a7ef6ec0340_48379432.biooil.png Bio-Oil là một sản phẩm chăm sóc da đặc biệt có nguồn gốc từ Nam Phi. Sản...

• 3,573 Bài viết

• 1,608 Được cảm ơn

Mình thấy hiệu Palmer's Cocoa Butter dùng tốt đó, giá cả rẻ hơn những loại khác và có loại cho itchy skin nữa. Hầu như tiệm nào cũng có bán (walmart, drugstore, walgreen...)
    • 96 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

bạn nên dùng khi chưa có dấu vết gì hay hiện tượng gì của rạn da là tốt nhất. Chuyện rạn da thì cũng " hên, xui " lắm vì có người bị có người không đó.
    Cám ơn futuremommy và nguyenngocanhvy nhé. Như vậy có nghĩa là xài trong lúc mang thai phải không?
    • 3,573 Bài viết

• 1,608 Được cảm ơn

FM xài khoảng tháng thứ 2. Bầu Vy thì FM ko biết, có khi bả xài trc khi có bầu
    • 3,085 Bài viết

• 1,967 Được cảm ơn

xức bụng, đùi và mông nữa hồi đó Phê chỉ xức bụng, ngày 3-4 lần! Sanh xong mới thấy cái đùi nó răn răn, mới hay đùi cũng bị nứt mà da dày nên không hay! cái mông cũng bị y chang :Silly::cool::cool:,
    -------------------------------------------------------------------------------
    -- Bye!
    • 3,085 Bài viết

• 1,967 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngocanhvy Xem bài viết
    @ Chị Phê: răn răn ở đùi em nghi hồi đó tối tối ox chị " lấy chổi báo thù " quá à :Laughing:
    em yêu, nhà mình không thích kinky đâu nhá :Battin ey:onttella:onttella: :cool:
    -------------------------------------------------------------------------------
    -- Bye!