Hội Người Việt ở Châu Mỹ

đề thi viết lái xe bằng tiêng Việt

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 7.57K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 144 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giờ đã muộn rồi nên mình kô có thời gian lục tìm lại các bài cũ, nên mở cái đề tài mới. Mình mới đc người bạn gửi cho đề thi bằng lái xe bàng tiếng việt, mình kô biết làm sao để đưa vao diễn đàn WTT, mẹ nào quan tâm thì pm cho mình và cho địa chỉ email mình sẽ gửi cho,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,836 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Oakland Xem bài viết
    Giờ đã muộn rồi nên mình kô có thời gian lục tìm lại các bài cũ, nên mở cái đề tài mới. Mình mới đc người bạn gửi cho đề thi bằng lái xe bàng tiếng việt, mình kô biết làm sao để đưa vao diễn đàn WTT, mẹ nào quan tâm thì pm cho mình và cho địa chỉ email mình sẽ gửi cho,
    Chào bạn,

Mình mới qua đang tập lái xe, dự định thì vào tháng 9, đang lo kô biết tìm cái đề bằng tiếng Việt ở đâu thì, may quá, lại đọc ngay đề tài cả mẹ. Nếu có thể mẹ ấy gửi cho mình đi. DC là ngocxuongrong@gmail.com

Cám ơn mẹ ấy nhiều nhiều nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 745 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Bạn Oakland Mod sẽ cho bạn email để bạn gửi qua cho Mod và Mod sẽ gửi lên DD

Các bạn khác không nên viết tin nhắn để xin trên DD sau bài của Mod nhé.

Thân mến.
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

[QUOTE Khong biet ban co can de thi nua khong? tai vi thoi gian qua minh khong co thoi gian ghe tham WTT nen khong biet ban can de thi viet???neu muon ban cho minh biet minh co the goi cho ban
    • 2,585 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Mọi người lưu ý là dù học đề thi bằng tiếng Việt thì cũng ráng coi sơ bản tiếng Anh nhé, vì phần tiếng Việt họ dịch nhiều cái lạ lắm, họ dùng nhiều từ vựng xưa cũ nên có khi còn khó hiểu hơn tiếng Anh.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lam on cho minh xin 1 copy cam on nhieu
    • 690 Bài viết

• 961 Được cảm ơn

Mod ơi! Mình cần gấp đề thi lái xe, trước thứ Năm này. Không biết làm thế nào để nhận được đây? Hay Mod cho phép mình xin thẳng Oakland lần này nhé.

Rất mong bạn Oakland đọc được message này của mình. Địa chỉ mail của mình là myhanh27@yahoo.com.

Cám ơn hai bạn rất nhiều.

À nếu Mod thấy là mình làm vậy không ổn thì xóa dùm mình cái post này nha. Thanks.
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Oakland Xem bài viết
    Bạn ơi mình chưa qua Mỹ nhưng dự kiến sẽ sang vào tháng 8/2009. Thấy AX bảo sang sẽ phải học lái xe vì vậy bạn có thể cho mình 1 bản để nghiên cứu trước với nhé. Nếu bạn có bản tiếng Anh thì cho mình xin luôn. Email của mình là: honganh.bwto@gmail.com
    Cám ơn bạn nhiều nhé
    • 152 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình xin một bản nha. email của mình là: muoimuoi7976@yahoo.com cảm ơn bạn nhiều nhiều, chúc sức khoẻ gd bạn