• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.9K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 67 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ!
    có mẹ nào biết dầu xanh của USA giá bao nhiêu 1 chai không? như là mình muốn mua một ít dầu xanh về VN làm quà, mà mình hỏi giá ở chợ tàu VN, thì họ nói một lố 50euros, hình như là 10 chai thì phải, nay mẹ christina nhờ các mẹ ở mỹ đã sài qua dầu xanh cho mình biết giá để có nên mua ở đây không? hay về VN tìm made in usa mà mua, xin cảm ơn các mẹ nhiều lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,162 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Dầu xanh hiệu con Ó mình mua hay mang về mọi năm hiện tại giá chỉ còn $27/ 1 lố thôi. Mình mới mua tuần rồi. 1 lố 10 chai. Mà made in singapore đấy. 50 euros mắc quá bạn ơi.
    • 67 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Bí
    Dầu xanh hiệu con Ó mình mua hay mang về mọi năm hiện tại giá chỉ còn $27/ 1 lố thôi. Mình mới mua tuần rồi. 1 lố 10 chai. Mà made in singapore đấy. 50 euros mắc quá bạn ơi.
    uh me tina cung nghe noi o my co 2dong may chai ma sao ben day ban mat thay so, minh cam on bebi nhieu nha, khong hieu sao minh viet bo dau khong duoc nua.
    • 3,543 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Có thể họ đang bán cho bạn loại dầu xanh cũ không? Vì loại cũ ở bên Mỹ này cũng mắc đúng gấp đôi dầu xanh mới. Loại mới giá dao động $24-$30/12 chai, còn loại cũ thì $64-$70/12 chai . À mà dầu xanh con Ó có bao giờ sản xuất tại USA đâu nhỉ? MeBeBi nói đúng đấy, mình cũng chỉ thấy Made in Singapore thôi. Có chăng là khi sang Mỹ thì bị kiểm tra theo tiêu chuẩn của Mỹ, thế nên mới có chuyện dầu xanh cũ, dầu xanh mới.

Mặc dù rất nhiều người nói loại cũ và mới chẳng khác gì nhau nhưng cũng không ít người cứ nhất đinh tìm mua loại dầu xanh cũ vì cho rằng xài 'tốt" hơn, khi bôi lâu khô hơn, nóng hơn rồi gì gì nữa. Mình sợ mùi dầu xanh lắm nên chưa bao giờ tự mua để dùng, nên nhà không có. Giá cả thì trường thì rành nhưng nếu hỏi cá nhân mình về sản phẩm này sử dụng tốt xấu thế nào thì hoàn toàn mù tịt Tất cả toàn nghe "thông báo" lại
    • 67 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ủa có dụ này nữa sao? còn loại cũ loại mới nữa hả, cảm ơn mẹ conbe cho chút kinh nghiệm nha