Hội Người Việt ở Châu Mỹ

dầu gội đầu nioxin,các chị tư vấn giúp em với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.35K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 504 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Em muốn hỏi các mẹ ở Châu Mỹ là loại dầu gội đầu này nhiều system các mẹ nhỉ,mà sao e thấy loại system 1 thì chưa loại bỏ hóa chất lại đắt bằng loại system 3 mà đã loại bỏ hóa chất thế ah.Tóc em đang rụng hói hết cả đầu..e đang định mua loại dầu gội đầu này mà ko biết mua loại nào,các chị giúp e với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7,401 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Mình đang xài nhưng không biết system gì bạn nói, chỉ biết là mỗi lần mua thì đọc chữ tìm cái chai mà dành cho tóc thường thôi vì tóc mình không có xài hòa chất, không uốn duỗi gì hết, và bao giờ cũng mua kèm 1 chai dưỡng tóc nữa. Mình thuộc dạng rụng tóc nhiều, xài loại này thấy giảm rụng tóc rõ rệt đấy bạn.
    Signed :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 504 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

còn mẹ nào có kinh nghiệm ko ah?xin giúp e với.
    • 504 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

chị ơi,thế chị bị rụng tóc là do nguyên nhân gì vậy chị?da đầu chị có bị ngứa và có nhiều dầu ko ah
    • 7,401 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunshine_zodiac Xem bài viết
    chị ơi,thế chị bị rụng tóc là do nguyên nhân gì vậy chị?da đầu chị có bị ngứa và có nhiều dầu ko ah
    Hổng biết nguyên nhân gì luôn bạn ơi. Mình sang Mỹ là bị rụng tóc thê thảm lắm, còn bị người ta dọa là sinh con xong còn bị rụng thê thảm hơn nhưng mà không cũng chừng ấy thôi, nghĩa là có giảm rõ từ lúc chưa sinh con mình đã xài nioxin rồi, vẫn rụng tóc mà ít hơn nhiều lắm đó. Tóc mình có ngứa nhưng không có dầu, không có gàu.
    • 504 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bexinh04 Xem bài viết
    Hổng biết nguyên nhân gì luôn bạn ơi. Mình sang Mỹ là bị rụng tóc thê thảm lắm, còn bị người ta dọa là sinh con xong còn bị rụng thê thảm hơn nhưng mà không cũng chừng ấy thôi, nghĩa là có giảm rõ từ lúc chưa sinh con mình đã xài nioxin rồi, vẫn rụng tóc mà ít hơn nhiều lắm đó. Tóc mình có ngứa nhưng không có dầu, không có gàu.
    chị ơi,loại này mua lẻ có đc ko nhỉ
    • 253 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Hi cả nhà
    Em cũng gặp rắc rối với tóc đây. Sang được 4 tháng mà da đầu thay đổi tệ. Gàu nhiều, vừa gội xong đã thấy gàu nổi lên. Nên dùng loại dầu gội gì? Các chị chung hoàn cảnh cho em vài kinh nghiệm với. Em cảm ơn nhiều lắm
    New life for you and for me..!!
    • 1,377 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Em thấy loại này rất tốt, tóc em trước đây gàu cũng nhiều nhưng từ khi dùng nó là ok. Em thấy hình như nó có tác dụng giúp mọc tóc nữa hay sao mà em gội cho con gái thì thấy tóc bé mọc nhiều hẳn. Không biết có phải thế ko nữa.
    • 5,250 Bài viết

• 2,030 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bexinh04 Xem bài viết
    Mình đang xài nhưng không biết system gì bạn nói, chỉ biết là mỗi lần mua thì đọc chữ tìm cái chai mà dành cho tóc thường thôi vì tóc mình không có xài hòa chất, không uốn duỗi gì hết, và bao giờ cũng mua kèm 1 chai dưỡng tóc nữa. Mình thuộc dạng rụng tóc nhiều, xài loại này thấy giảm rụng tóc rõ rệt đấy bạn.
    Em ơi loại này có bán trong Costco không hay mua ở các tiệm khác?
    • 7,401 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ_CúnNadai Xem bài viết
    Em ơi loại này có bán trong Costco không hay mua ở các tiệm khác?
    Em không tìm thấy có ở Costco. Chị vào Ulta mua là có, nếu chị có bằng làm đẹp thì vào Armstrong mua rẻ lắm, nếu chổ chị không có tiệm này thì mình search 1 số cửa khác tương tự, giá có thể rẻ hơn nhiều lắm.

Bạn chủ topic: mình trả lời pm của bạn rất cụ thể rồi nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 561 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Mẹ Cún và Bexinh ơi, ở vùng mình thì Costco nào cũng có bán dầu nioxin này hết a, loại 1 và 3 gì cũng đủ cả, đang định hết mấy lọ L'occitane thì chạy ra mua về dùng xem sao.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,401 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa bill Xem bài viết
    Mẹ Cún và Bexinh ơi, ở vùng mình thì Costco nào cũng có bán dầu nioxin này hết a, loại 1 và 3 gì cũng đủ cả, đang định hết mấy lọ L'occitane thì chạy ra mua về dùng xem sao.
    Chị ráng tìm bạn nào có license về beauty (móng tay, chân, tóc hay da......) thì đi chung vào Armstrong mua, em thấy rẻ hơn rất là nhiều đó chị. Em thích Biosilk mà em không xài được, bị rụng tóc nhiều quá. Bên em Armstrong không có bán Nioxin