Đồ lót - Phụ nữ dùng nhưng chưa hiểu!

Áo ngực cài nút phía trước ngực hay sau lưng là tốt hơn?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.96K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2,191 Bài viết

• 966 Được cảm ơn

Mình thường mặc áo ngực truyền thống là cài sau lưng, nhưng cũng có loại áo cài trước ngực cho tiện, mình mua mấy cái, nhưng sợ ghê, có khi nào áo bị bung nút cài giữa đường thì làm sao hở các mẹ, áo cài sau lưng nếu bung "chốt" này thì còn "chốt" khác, còn nút phía trước thì chỉ có 1 cái, nếu bị hư thì phải làm thế nào? có mẹ nào bị "nạn" chưa? mình đang sở hữu mấy cái áo ngực có nút cài trước ngực, nên muốn tìm hiểu kinh nghiệm từ các mẹ đó!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nút cài phía trước bung thì không bung đâu chị ơi, bền lắm, nhưng mà có điều là bạn mặc cỡ vài tháng là dây áo giãn ra rồi quăng thôi k xài đc nữa. Trong khi cài sau thì mình có thể thu vào 1 nấc. 1 cái bất tiện khác nữa là do mình ra mồ hôi hơi nhiêu, mà trước ngực thì khó thoát hơi hơn đằng sau nên phần nút cài mau bị ố màu lắm.
    Ngoài 2 cái này thì áo mặc rất ổn, rất đẹp, k vấn đế gì.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,214 Bài viết

• 2,499 Được cảm ơn

Em cũng có vài cái cài trước nhưng em dùng thấy k yêu thích bằng cài sau chả hiểu sao
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em lại rất thích kiểu cài trước ngực, để mặc áo bó, phía sau lưng không có vết hằn hihi
    • 914 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

mình cũng toàn sợ rớt giữa chừng, nhiều khi ngồi ép tay vô trong tí nó rớt ra chắc chui xuống lỗ nẻ mất
    No reason to STAY is a good reason to GO
    • 1,281 Bài viết

• 1,013 Được cảm ơn

Không rớt đâu chị ơi, em cũng khoái xài cài trước, nhưng cơ địa da mẫn cảm, mặc cài trước mà tì vào bàn làm việc là bị ngứa, khó chịu lắm, nên không dám mặc nhiều.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương :Rose: