Thuê/ May áo dài và đầm cưới cho cô dâu 1m4

• 0 Lượt chia sẻ
  • 735 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các anh chị, tháng 10 này em cưới nhưng giờ vẫn loay hoay không chọn được chỗ thuê hay may áo dài và đầm cưới
    Khổ tâm là em rất nhỏ bé, chỉ cao 1m4 và nặng 36kg, đến nỗi khi đi mua nhẫn cưới ở PNJ, bạn tư vấn phải thốt lên rằng "Từ hồi em làm ở đây tới giờ em chưa thấy tay ai nhỏ như tay chị!".
    Em đang rất hoang mang vì ngày cưới cũng không còn xa, thuê thì không chỗ nào chịu sửa vì sửa quá nhiều, còn may thì chỗ nổi tiếng chi phí rất cao và em cảm thấy không đành lòng.
    Mong anh, chị nào có kinh nghiệm giúp em địa chỉ thuê hoặc may áo dài, áo cưới phải chăng, vì em nhỏ người nên chọn mẫu tối giản nhất và không cầu kỳ. Em cảm ơn!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi ban, minh cung co 1 m45 can nang 36kg thoi. minh mua giay hay nhan cung rat kho. cang kho hon la luc minh di tim studio thue vay. nhung may man cho minh cho 1 ban gthieu qa thiem c Hanh Phuc ben q12, qua dAY k ngo co ao vua cho minh mac luon v minh vs ck quyet djnh lam tron goi tai studio cua c, hom di chup hinh cuc ki vui lun nhan dc ab k ai nghi minh cao 1m45 vi luc chup ben ekip c co tao dang dung khien tam hinh nhin k ai bik dc, con ve phan trang diem thi khoi noi, Qua Tay lun. ykwG6qtr21WezOvoaF5aflKGw7M85x93d-rEIO9NybpiUlO_kzcVGQ0r4Y_F6pKj0cmzYialivtjl0psWgV2ZMQHNwwpdEM
    sdt c Hanh Phuc la 0906662983 ban nao cuoi thi qa c tham khao nhe!
    • Thành viên Webtretho
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em ở HN hay HCM? Ngân sách của em ntn để chị tư vấn cho nhé!