Đã ai may váy cưới ở HACCHIC BRIDAL chưa ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở bên đây em thấy có chế độ ưu đãi mà không biết sao ạ. Em tinh cưới nhiều nơi nên tinh may hẳn 1 cái thiệt đẹp, gia công bên Nhật. Mấy mẫu vay em hỏi cũng khá cầu kỳ mà có 20-22tr thui ạ, sau đó shop sẽ giúp khách hàng bán lại chỉ bằng 1/2 giá váy nhưng em thấy thế cũng ổn. Thuê váy ở đây lai con được giảm 50% nữa ạ. Được cộng thêm 3 lần giặt ủi. Em chủ kêu là nên may trước 4 tháng. Mà từ giờ đến tháng 9 em ấy không nhận gia cong ai cả vì bị Full hết rồi. Em thì đầu sang năm mới cưới cơ co mà cũng nhăm nhe tiệm này sợ em ấy lai Full nữa. Cơ mà em vẫn chưa ghé tiệm, chưa chứng kiến tận mắt mặt hàng ở đây. Vì tính em dễ mủi lòng lắm. Huhu. Có chị nào may ở đây rồi cho em ý kiến với ạ, có đáng đồng tiền bát gạo có lỏng lanh nhu cong chúa Disney ko ạ. Mong nhận đk góp ý
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cam ơn ban nghen, minh chắc duyệt HACCHIc rồi vì bạn tư vấn rất tận tình mình qua hỏi linh Nga BRIDAL mà thái độ nhan viên chán gì đâu nên mai thử qua hacchic xem,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 365 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình vừa đặt may váy ở HACCHIC 2 tháng sau sẽ có , mong váy sẽ đẹp huhuhu, chứ váy thuê ở đây thì đẹp lắm , form rất vừa và tôn dáng .
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vừa mới cưới t12 vừa rồi. Đặt may 1 váy và thuê 3 váy review tiệm cho mọi người nè:
    - Điểm cộng:
    + Váy cực sang nhé. Form rất đẹp, theo gu tây và ko bị sến như Louciola, Linh Nga hay Qbridal
    + Nhân viên hiền lành, nhỏ nhẹ, đổi váy bao nhiêu lần vẫn vui vẻ tư vấn
    + Tiệm mới đổi sang chi nhánh mới bên 85 Hồ Văn Huê rộng rãi và đẹp hơn trước, có tầng hầm đậu xe hơi
    + Váy may thì mình cực kỳ ưng ý. Đi rất nhiều chỗ rồi nhưng mỗi chỗ này nhập được đúng ren mình cần. Còn lại mấy chỗ khác thậm chí là Joli Poli toàn dùng ren Việt Nam. Và thích nhât là lên bản sketch rất tỉ mỉ tặng mình. Đính hạt cũng cẩn thân đính ra 1 mảnh mẫu gửi đến tận nhà mình duyệt trước rồi mới đính vào áo. Và cảm giác nhận được váy thì rất đáng đồng tiền bát gạo ấy.
    Điểm trừ:
    + Giá dùng nước 1,2,3 không khác nhau. Bên tiệm nói giá chỉ khác từ nước 4-5. Nghĩa là nếu thuê váy lần 2 hay 3 vẫn phải trả tiền như lần 1. Trong khi giá thuê váy thì không rẻ xíu nào.
    + Nên tăng thêm dịch vụ trọn gói ngày cưới bao gồm áo dài, quay phim, chụp hình. Bé bạn mình book trọn gói thì nhận, đến mình hỏi thì không nhận và báo là chỉ có 1 team thực hiện nên không nhận được thêm show nữa. Trong khi khách hàng rất cần dịch vụ tron gói từ A-Z ở 1 chỗ.