Hà nội

Trao đổi thông tin về chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy - KDT Đông Nam Trần Duy Hưng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.16K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em nói thật những ng có tiền họ ít vào web lắm
    Còn cái N04 này nó hot hay không các mẹ cứ kiếm xem có ai bán cắt lỗ không (nhìn đc hđ)

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dự án này đang lên tới tầng 15 rồi mọi người ạ. Nó cũng đang hot nên các căn hầu như đã bán hết, chỉ còn 1 số căn to thôi nên ai có nhu cầu thì nên khẩn trương đkí mua vì lợi ích của khu này theo đánh giá của mình là quá tốt.

• 7 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cucnt1987 Xem bài viết
    bạn đã mua hay quan tâm được căn nào chưa? những căn to thì vẫn giá gốc nhưng ko còn nhiều lựa chọn, các diện tích bé thì phải mua chênh. Bạn thích loại diện tích như thế nào mình sẽ tư vấn giúp cho.
    Bạn ơi mình có nhu cầu mua một căn để ở ở khu này nhưng chưa tìm được , mình muốn mua căn diện tích nhỏ là căn 5a hoặc 7a tầng trung, không quá cao. Nếu bạn biết ai có nhu cầu bán bạn Gt cho mình nhé.Bạn pm cho mình hoặc số dt của mình 0904217999. Thanks bạn

• 2,578 Bài viết

• 1,080 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm khu này cơ mà không biết đến bao giờ mới bàn giao nhà được.

• 295 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm tới căn số 5 hoặc 6 khu này. Bạn nào có thông tin pm mình với nhé! Thanks.

• 923 Bài viết

• 2,473 Được cảm ơn

Mình vừa đi qua đó hôm CN, mới đang đổ sàn tầng 15 để lên tầng 16, không biết khi nào thì thực sự bàn giao để ở đây?
    Nhiều bạn luungf mua căn 05/06 toà A, tớ cũng thế, nhưg căn này toàn bán chênh thôi, hic.
    Có ai có thông tin gì thêm thì vào đây giúp mọi người chia sẻ với.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tung Bin Anh Xem bài viết
    Mình vừa đi qua đó hôm CN, mới đang đổ sàn tầng 15 để lên tầng 16, không biết khi nào thì thực sự bàn giao để ở đây?
    Nhiều bạn luungf mua căn 05/06 toà A, tớ cũng thế, nhưg căn này toàn bán chênh thôi, hic.
    Có ai có thông tin gì thêm thì vào đây giúp mọi người chia sẻ với.

Bạn qua trực tiếp Công ty xây dựng công nghiệp hỏi giá bạn nhé, ở đó thì không có bán chênh đâu.
    Theo tiến độ thì sẽ bàn giao vào cuối 2014 bạn ạ. Tiến độ đang rất ổn, không có gì phải lo cả

• 2,578 Bài viết

• 1,080 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vistalife Xem bài viết
    Bạn qua trực tiếp Công ty xây dựng công nghiệp hỏi giá bạn nhé, ở đó thì không có bán chênh đâu.
    Theo tiến độ thì sẽ bàn giao vào cuối 2014 bạn ạ. Tiến độ đang rất ổn, không có gì phải lo cả
    Hi vọng là vậy vì mình đang nhắm căn số 9 tòa A, không biết còn mua được tầng trung ko?

• 923 Bài viết

• 2,473 Được cảm ơn

Chả biết thế nào nhưgn mình hỏi toàn bị mua chênh hết ah, chỉ còn vài căn diện tích to thì ký trực tiếp chủ đầu tư thôi.
    Nói chung chả hiểu

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ms.Bui Xem bài viết
    Hi vọng là vậy vì mình đang nhắm căn số 9 tòa A, không biết còn mua được tầng trung ko?
    Nhà mình cũng vừa mua căn số 2 tòa A ( Giống căn 9). Theo mình biết thì tầng trung chắc còn tầng 16 thì phải nhưng khả nănng bây giờ cũng không hiểu là còn không vì dự án này hot quá

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6