Hà nội

Tầng 4: Nhà thu nhập thấp Sài Đồng: NO10A-NO11A-NO12-2 và NO12-3 (11A và 12-2 đã bàn giao,)

Đến trả lời mới nhất
  • 30 Lượt chia sẻ
  • 38.7K Lượt đọc
  • 484 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mạn phép mẹ Linh.Anh....mình mở bát tầng 4. Tầng 4 hi vọng mọi người nhiệt tình tham gia-nhất là các bô lão đã tham gia từ tầng 1 để mọi người học hỏi kinh nghiệm. Nội dung chính của tầng 4 là chia sẻ kinh nghiệm hoàn thiện nội thất và xây dựng đời sống khu dân cư sao cho thật : Kỉ cương - Tình thương - Trách nhiệm....hi hi hi

• 81 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cac me da duoc ve nha moi thinh thoang nghia ho nha ben han co 3 cho bon minh voi sot ruot qua

• 81 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Xem anh nhà cac ban ben han co3 dep qua kinh nghiem lam noithat the nao vua re lai vua dep cac me up len cho minh ngam voi

• 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,
    Em nghe đồn ở nhà No10 có vụ rút ruột công trình gì gì đó hay sao ấy.
    KO rõ nguồn gốc thông tin ở đâu mà cũng ko biết có phải do thêu dệt gì hay ko.
    Có ai biêt thông tin gì không ah????

• 81 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Khong biet tinh hinh sau hom hop the nao ma chang thay me nao len ca dao thay sot ruot qua

• 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà e đang có nhu cầu mua nhà thu nhập thấp khu Sài Đồng, xem topic thấy chung cư có vè có nhiều vấn đề với chủ đầu tư quá các mẹ nhỉ. Các mẹ có biết nhà nào có nhu cầu nhượng lại nhà mà ở đc luôn rồi thì cho e xin thông tin giá cả với nhé. Em chỉ có khả năng mua căn vừa tiền diện tích nho nhỏ tầm 60 - 70m thôi ạ. Thank các mẹ nhiều nhiều...

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang có nhu cầu mua nhà bên Sài Đồng. Bạn nào muốn nhượng lại nhà đã ở được luôn thì cho mình xin thông tin với nhé. Cảm ơn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mọi người ở gần khu nhà 10a có nắm được tình hình nhà 10a tiến độ thi công thế nào rồi cho mình biết với.

• 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có mẹ nào có số đt anh Ký ở bên Handico ko ạ? Inbox cho e xin với nhé. Em đang cần để hỏi về thủ tục mua nhà TNT Sài Đồng ạ. Cám ơn các mẹ lắm lắm.

• 131 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

E alo cho a Ký mà a ấy bảo hết rồi. Ko biết có mẹ nào biết làm thế nào để mua đc nhà ko thì mách e với?
    (0165.484.8888)