Hà nội

Khiếu nại giảm giá chung cư Mulberry Lane - Capital land

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghe các bạn tư vấn nói tòa E "thanh toán sớm sẽ được chiết khấu 3%" nhưng khi bị hỏi lại thanh toán sớm là khoảng thời gian nào? Chiết khấu 3% trên số còn phải nộp hay trên toàn bộ HĐ? thì mỗi bạn nói một kiểu. Nghe ảo tung chảo . Vậy có bác nào biết chính xác về thông tin này confirm giúp em với nhé. Em xin hậu tạ!!!!!!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi unbreakablegirl_666; 24/06/2013 vào lúc 02:46 PM.

• 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi unbreakablegirl_666 Xem bài viết
    Em nghe các bạn tư vấn nói tòa E "thanh toán sớm sẽ được chiết khấu 3%" nhưng khi bị hỏi lại thanh toán sớm là khoảng thời gian nào? Chiết khấu 3% trên số còn phải nộp hay trên toàn bộ HĐ? thì mỗi bạn nói một kiểu. Nghe ảo tung chảo . Vậy có bác nào biết chính xác về thông tin này confirm giúp em với nhé. Em xin hậu tạ!!!!!!!!
    Theo mình nghĩ thì nhiều khả năng thế này: các sàn khi bán cho CĐT thường được hưởng chiết khấu, ví dụ là 5%. Có thể sàn họ chấp nhận tự giảm lãi (bằng cách tặng 1 phần chiết khấu cho khách hàng) để đẩy hàng cho nhanh. Đợt trc cũng có vụ cen group tặng tivi lcd....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kutkit2012 Xem bài viết
    Theo mình nghĩ thì nhiều khả năng thế này: các sàn khi bán cho CĐT thường được hưởng chiết khấu, ví dụ là 5%. Có thể sàn họ chấp nhận tự giảm lãi (bằng cách tặng 1 phần chiết khấu cho khách hàng) để đẩy hàng cho nhanh. Đợt trc cũng có vụ cen group tặng tivi lcd....
    Ko phải đâu mẹ nó ạ. Chủ đầu tư có khuyến mãi tặng vé du lịch vào SG cho 10 KH mua căn hộ tòa A đầu tiên, tặng Tivi cho 50 Kh mua căn hộ đầu tiên tòa A.
    Còn về chiết khấu 3% cho Kh thanh toán trc hạn, cái này em sẽ hỏi phòng kế toán bên Capital sớm nhất rồi hồi tin cho các mẹ nhé.

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kutkit2012 Xem bài viết
    Mulberry mất điểm quá rồi, cũng có ý định chờ cho hạ xuống tầm 20tr/m2 mới mua nhưng tình hình này còn phải xem xét. Bên hillstate cũng đẹp lắm mọi người ạ.
    Bên em sắp phân phối cả Hillstate
    Mẹ nào thích khu nào em cũng chiều. Nhưng về cơ bản em vẫn thích quần thể Mul hơn, nhìn chất phết.

• 74 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

có thông báo chính thức rồi mà!
    thanh toán trước 10/7 là triết khấu 3 % mợ ạ
    triết khấu trên giá trị hợp đồng gốc !
    Trích dẫn Nguyên văn bởi unbreakablegirl_666 Xem bài viết
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bonghongxanh272; 25/06/2013 vào lúc 11:38 AM.

• 74 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

có bác ạ.
    căn tầng thấp là dưới 11 được ko?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebong1234 Xem bài viết
    Nhiều bác có nhu cầu tìm căn tâng thấp để đầu tư, không quan trọng diện tích , chỉ quan trọng giá cả! Mình chỉ có các căn tầng cao bán cắt lỗ, Hiện tại có nhiều căn tầng thấp bán cắt lỗ không các bác?

• 74 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hình như mẹ này cũng gặp em roài. căn đó thì không còn đâu mẹ nó ạ
    chủ nhà chào bán 23,5 chứ mợ nhỉ mà chưa bao phí giá chốt hợp đồng căn đó khi bán là 24,5 bao phí hết mợ ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi oasiss Xem bài viết
    hôm trước có căn cắt lỗ 23, em cũng máu vào xem, mới ngã ngữa người ra mật độ thang máy và hành lang của bọn này còn kém cả chung cư tái định cư, tầm 100-110 căn/ thang, kinh hơn cả nhà bác thản 10tr/m2, ko hiểu bọn này lại lừa dân mình kinh thế nhỉ

• 431 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

Mình muốn mua căn 127m tòa E, mẹ nào có giá tốt nhắn tin cho mình sớm nhé.

• 74 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hic, bên mình mói có 1 căn 127m2 tầng 10 nhưng mà bán mất rồi ; chỉ còn căn tầng cao vút thoy không biết mẹ có quan tâm ko?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vangcuabome Xem bài viết
    Mình muốn mua căn 127m tòa E, mẹ nào có giá tốt nhắn tin cho mình sớm nhé.

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

[QUOTE=vangcuabome;29934190]Mình muốn mua căn 127m tòa E, mẹ nào có giá tốt nhắn tin cho mình sớm nhé.[/Q
    Em đang có hàng giá tốt đây. Căn tầng thấp và tầng cao đều có mẹ nó nhé.