Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
White Doctors tốt không? Nhận xét White Doctors?

White Doctors có tốt không? Nhận xét về White Doctors! Có mẹ nào đã sử dụng White Doctors chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 26 Lượt chia sẻ
  • 81.8K Lượt đọc
  • 586 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 2,096 Bài viết

• 962 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhlong6748 Xem bài viết
    sản phẩm này có trị được nám và dùng cho những tuổi nào, giá kem trị nám là bao nhiêu thế các chị
    Kem trị mụn; kem trang điểm trắng da chống lapx hóa; kem trị nám;kem dưỡng thể trắng,kem chống thâm quầng mắt; kem tẩy yế bào chết, kem tắm trắng...

• 2,418 Bài viết

• 7,009 Được cảm ơn

Mình hay đi làm đường xa về đến nhà, bụi khói ô nhiễm nắng nóng làm da mình trở nên khô và bít tắc lỗ chân lông. Thêm nữa da rất nhanh sạm do trang điểm nhiều và dùng mỹ phẩm nhiều. Dùng White doctors thấy khắc phục được nhiều điểm trên.
    Hôm nay dậy muộn đi làm không kịp trang điểm chị bạn mình cứ hỏi sao da dẻ dạo này để mặt mộc và vẫn sáng mịn vậy. Mình mỉm cười bí mật của mình chính là White doctors đó nhưng mình phải chờ 1 thời gian nữa cho kết quả thật như ý mình mới khuyên chị ấy nên dùng. Mà các loại mỹ phẩm chị em cứ truyền tai nhau là bán chạy lắm đó nha.
    TK của nhóm từ thiện Trái Tim Nhân Ái:
    Số tài khoản: 0011000556688
    Tên tài khoản: Nguyễn Thị Hương Loan
    Ngân Hàng: TM CP Ngoại Thương Việt Nam - Sở Giao dịch - Hà Nội
    ( hoặc Vietcombank - Sở Giao dịch - Hà Nội)

Xin vui lòng ghi rõ ID WTT, tên người chuyển và topic bạn muốn ủng hộ nhé

• 4,420 Bài viết

• 3,379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi THÚY KIỀU Xem bài viết
    ÔI da mình cũng là da nhạy cảm này,ra nắng cũng ngớa, ăn đồ pnong cũng ngứa, xài kem không hợp cũng si ứng, nhưng xài White Doctors thì ổn,bạn thử đi...
    Nếu vậy thì mẹ cháu cũng yên tâm phần nào rùi... mẹ cháu cũng mới vào xem trang web của White Doctor thấy có rất nhiều sản phẩm đa dạng, có cả loại mà mẹ cháu đang rất quan tâm đó là sản phẩm dành cho da bị nám hihihi. Giá thì cũng không phải là đắt lắm đúng không các mẹ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,418 Bài viết

• 7,009 Được cảm ơn

Mà sản phẩm của White doctors có bán online nữa, tiện lợi quá, nhất là cho đông đảo phụ nữ bận rộn như chúng mình, ở nhà chăm con hay đi làm ở công sở vẫn có thể mua hàng được này. Thật là tiện lợi quá

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,427 Bài viết

• 3,282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoai troi nang len Xem bài viết
    Mà sản phẩm của White doctors có bán online nữa, tiện lợi quá, nhất là cho đông đảo phụ nữ bận rộn như chúng mình, ở nhà chăm con hay đi làm ở công sở vẫn có thể mua hàng được này. Thật là tiện lợi quá
    mình cũng thấy vậy đó,mình cũng hay mua hàng online vì tính tiện lợi với lại từ ngày có con nhỏ rồi công việc mình ít có thời gian ra ngoài mua hàng,nên toàn mua online,được giao hàng tận nơi thì còn gì thích hơn.Thú vui bây giờ là ngồi nhà và sắm những gì mình thích online thôi...hihi..
    Có lẽ White Doctors cũng hiểu được chị em chúng mình bận rộn ra sao nên mới tâm lý vậy,chứ không phải sản phẩm dưỡng da nào cũng bán online đâu.Mà bên Mỹ thì họ chuộng kiểu mua hàng online lắm,có lẽ White Doctors cũng muốn mang đến cho chị em Việt Nam sự tiện lợi như bên Mỹ vậy.

• 5,427 Bài viết

• 3,282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phetbong Xem bài viết
    Nếu vậy thì mẹ cháu cũng yên tâm phần nào rùi... mẹ cháu cũng mới vào xem trang web của White Doctor thấy có rất nhiều sản phẩm đa dạng, có cả loại mà mẹ cháu đang rất quan tâm đó là sản phẩm dành cho da bị nám hihihi. Giá thì cũng không phải là đắt lắm đúng không các mẹ!
    Mình thấy giá của White Doctors hoàn toàn hợp lý,nếu không nói là rẻ so với nhiều sản phẩm khác có giá trị tương đương mà có khi hiệu quả lại không bằng White Doctors
    Hơn nữa White Doctors bật lên 1 điểm mạnh là tập trung vào sản phẩm làm sáng,trắng da chính là điều mà hầu như các phụ nữ Châu Á đều hướng đến.Vì làn da phụ nữ Châu Á đa số là ngăm đen mà Nên mình nghĩ White Doctors đến với Việt Nam là hoàn toàn đúng hướng và phù hợp.

• 5,427 Bài viết

• 3,282 Được cảm ơn

Mình thích nhất ở White Doctors là chỉ ra con đường để có thể dưỡng và trắng da 1 cách khoa học,để từ đó mình có căn bản để hiêu được những sản phẩm mà White Doctors muốn gửi đến khách hàng.
    Trước đây mình nghĩ làm trắng da là điều không thể,hoặc nếu có phải là 1 biện pháp không khoa học.Nhưng giờ thì mình nghĩ khác,nếu nắm được nguyên tắc căn bãn như White Doctors hướng đến thì hoàn toàn có thể có 1 làn da thay đổi
    http://whitedoctors.com.vn/lam-the-n...a-an-toan.html

• 4,420 Bài viết

• 3,379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoai troi nang len Xem bài viết
    Đúng là trong thời buổi hiện đại này, nhiều khi chị em phụ nữ minhf bận rộn thì giải pháp mua hàng online là cực kỳ tiện lợi. Một khi chất lượng sản phẩm được đảm bảo an toàn như của White Doctor. Mình cũng thường xuyên mua sắm hàng online lắm vì văn phòng làm việc thì không gần trung tâm, đi lại đường xá thì đông đúc, ô nhiễm... nên giải pháp mua hàng online vẫn được mình iu thích.

• 2,418 Bài viết

• 7,009 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé Sunny82 trong website của công ty White doctors mình tìm thấy rất nhiều thông tin hữu ích làm thế nào để có một làn da trắng, làm thế nào để làn da được chăm sóc bảo vệ một cách kỹ lưỡng, có nhiều công thức mặt nạ tự nhiên rất hay mình sẽ học tập.
    Một công ty có định hướng cho khách hàng hiểu và chăm sóc da của mình kỹ càng như này thì sản phẩm yên tâm lắm đây.

• 2,418 Bài viết

• 7,009 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phetbong Xem bài viết
    Đúng là trong thời buổi hiện đại này, nhiều khi chị em phụ nữ minhf bận rộn thì giải pháp mua hàng online là cực kỳ tiện lợi. Một khi chất lượng sản phẩm được đảm bảo an toàn như của White Doctor. Mình cũng thường xuyên mua sắm hàng online lắm vì văn phòng làm việc thì không gần trung tâm, đi lại đường xá thì đông đúc, ô nhiễm... nên giải pháp mua hàng online vẫn được mình iu thích.
    Không những thế lên website của công ty cũng thu thập được nhiều kiến thứ rất là bổ ích nhé,còn được tư vấn qua điện thoại, có cả FB cập nhật thông tin thật quá tiện lợi cho chị em chúng mình. Có lên đọc thì mới hiểu hóa ra bấy lâu mình chỉ ao ước và sử dụng các sản phẩm làm trắng mà mình hiểu biết rất sơ sài. Vì thế da dễ bị đen lại hoặc gặp vài rắc rối khác. Giờ đọc và hiểu thêm nhiều thông tin về làm trắng và giữ làn da trắng mình sẽ cẩn thận hơn: " nhất dáng nhì da" mà