Hội Người Việt ở Châu Á

Hỏi cách truy tìm địa chỉ qua số điện thoại ở trung quốc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 966 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 92 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Cac mẹ ở TQ cho mình hỏi xem làm thế nào để tìm địa chỉ của một số điện thoại di động xem đang ở vùng nào ko, bên đó họ có sử dụng sim rác như Việt nam mình ko? Tks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm lại địa chỉ và số điện thoại A Kha (photographer) ở GV, HCM

:) Mấy mẹ, mấy chị ơi...bữa trước em có đọc được trên WTT trong mục " chụp hình giá rẻ" được mấy chị khen và chỉ cho e một anh tên KHa ở Gò Vấp chụp hỉnh ngoại cảnh rẻ ,đẹp giá khoảng 4.5tr chi phí bên ảnh lo hết mình ko tốn phí gì cả....lần đó e xem cũng thấy thích nhưng ko có lưu số , bây giờ...

• xin ban dịch hộ khẩu tieng Nhat

chao cả nhà! e dag cần ban dich hộ khau bang tieg Nhat, chi nao có thi cho e xin 1 ban mẫu voi...

• Giáo trình học bảng chữ cái tiếng nhật!

Mặc dù các mẹ ở đây đều có vốn kiến thức kha khá rùi nhưng vẫn còn có nhiều mẹ đang bắt đầu o, a....

• Mùa hè nào được xem là xứng đáng cho trẻ mầm non?

Khi tiết trời Sài Gòn bắt đầu oi bức và sinh hoạt học tập trong năm ở mọi bậc đang dần khép lại,...

• tìm địa chỉ bằng số Điện thoại qua Y!M

Để tìm địa chỉ của một số điện thoại (áp dụng tại VN) với số cố định trong mạng VNPT, không áp dụng số điện thoại di động và mạng cố định Viettel, bằng cách gửi tin nhắn Yahoo Messenger. 1. add nick kpdym vào Y!M 2. gõ số ĐT với Cấu trúc: <Mã vùng><số điện thoại>. Ví dụ: 047184067 hoặc...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 83 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolotica Xem bài viết
    Cac mẹ ở TQ cho mình hỏi xem làm thế nào để tìm địa chỉ của một số điện thoại di động xem đang ở vùng nào ko, bên đó họ có sử dụng sim rác như Việt nam mình ko? Tks
    bạn lên trang web baidu cua TQ rồi nhập số đt bạn cần tra, sau đó search là ra ngay số đt đó ở vùng nào của TQ.