• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 115 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Em cần đổi tiền USD sang yên ở Tokyo, các chị có thể chị giúp e nên đổi ở đâu thì tỷ giá dc hơn, sân bay , hay ở đâu trong Tokyo ạ, em cảm ơn các chị
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• đổi tiền việt sang tiền tệ

chào cả nhà. chẳng là em chuẩn bị đi công tác bên TQ mà không biết chỗ nào đổi tiền cả. Bác nào có biết ở TP Hồ Chí Minh đổi tiền tệ ở đâu không chỉ giùm em với. Và tỷ giá hiện nay 1 đồng bằng bao nhiêu tiền việt ạ. Em cảm ơn niều

• chuyển và đổi tiền từ VND sang SGD và ngược lại thế nào lợi nhất

Hi cả nhà, Mình đang định chuyển tiền từ vn sang sing, tiền ở nhà là vnd và chuyển sang đây se là sgd. Mình chỉ biết mấy cách sau nhưng thấy rất bị thiệt. Mọi người, ai có kinh nghiệm chỉ mình với. cách 1: mang tiền vnd ra đổi sang sgd, rồi xách tay sang, nhưng tỷ giá đổi thị trường cao, xách tay...

• KTV nghiệp đoàn Sakura tại Gunma

Chào các anh chị Người Việt sống tại Nhật Bản, Em hiện tại đang theo học chương trình đi lao động...

• Bị ho nôn trớ cho ăn gì?

con mình 5 tuổi bị ho rất hay nôn, có đàm trong cổ nên không muốn ăn gì, nhịn thì không có sức để...

• Tim viec lam o johor -malaysia

May chi em oi...........e vua sang malaysia va da co giay chung nhan ket hon,hien dang cho apply...

• 480 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ thì nên đổi ngoài sân bay hoặc ở mấy tiệm cầm đồ thì ok . Trong ngân hàng thì hơi thấp hơn thì phải. Nhà mình thì thường đổi ở sân bay hơn vì tiện đường :Smiling:
    🙏Nam Mô Đại Từ Đại Bi Cứu Khổ Cứu Nạn Linh Cảm Ứng Quán Thế Âm Bồ Tát Con xin Người hãy phù hộ cho con của con luôn được khỏe mạnh , bình an bên vợ chồng con suốt cuộc đời này 🙏

http://lb2f.lilypie.com/TikiMobile.php/bJvQ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)