• 0 Lượt chia sẻ
  • 215 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 137 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Hai năm trước mình để tóc ngắn bởi phải dành nhiều thời gian cho con nhỏ không có thời gian chăm sóc tóc tốt hơn. Mãi đầu năm rồi đến bây giờ mới nuôi được chút tóc dài thế này, thật thích thú. Nhưng tóc mình thuộc dạng rễ tre, kiểu nuôi tự nhiên cổ điển và khuôn mặt hơi bị già so với tuổi nên đi đâu cũng bị chê già hơn chồng . Nên bây giờ mình muốn có kiểu tóc mới, lấy lại nét đằm thắm tuổi ngấp nghé 30.
    Mong các chuyên gia cho mình lời khuyên!
    Hình đính kèm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Dành cho các nhà đầu tư nữ trẻ trung, xinh đẹp

Lời khuyên sau đây không dành cho những gã đàn ông tham lam, những người luôn muốn lướt sóng ngắn hạn, muốn chứng tỏ mình là một người đàn ông thông minh, có khả năng đánh bại thị trường, nhưng thực tế cho thấy họ luôn là những người bị thị trường đè bẹp. Họ luôn sợ hãi khi thị trường giảm trong...

• thay đổi khiến mình đẹp hơn

chào mọi người Là con gái, ắt hẳn ai cũng muốn mình trở nên xinh đẹp hơn, hay là thay đổi khác...

• Hội các mẹ béo xinh đẹp trẻ trung vui tươi ! Tầng 3

Topic cũ đã đến 105 trang, Smod3 mở topic mới cho các bạn . Nếu 1500 bài = 100 trang HT nên mở topic mới và nhắn tin cho Mod đóng topic và mở topic mới nhé. Link topic cũ: http://www.webtretho.com/forum/f34/hoi-cac-me-beo-xinh-dep-tre-trung-vui-tuoi-tang-2-a-297817/index105.html

• Thay đổi phong cách

Từ lâu tôi đã rất thích uốn tóc nhưng là người sỡ hữu một khuôn mặt góc cạnh nên khó làm những kiểu...

• Ho do thời tiết có sinh ra ho có đàm?

Mình có nghe nhiều đến cụm từ kiểu: di ứng thời tiết, ho theo mùa, sổ mũi mùa.... Mình hỏi ngu...

• 137 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Xin Mod xóa bài này giúp em, em đang sửa bài viết thì chẳng biết ấn nút gì tự dưng bài cứ đẩy lên trong khi đang có bài mới rồi híc híc