• 0 Lượt chia sẻ
  • 212 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 137 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Hai năm trước mình để tóc ngắn bởi phải dành nhiều thời gian cho con nhỏ không có thời gian chăm sóc tóc tốt hơn. Mãi đầu năm rồi đến bây giờ mới nuôi được chút tóc dài thế này, thật thích thú. Nhưng tóc mình thuộc dạng rễ tre, kiểu nuôi tự nhiên cổ điển và khuôn mặt hơi bị già so với tuổi nên đi đâu cũng bị chê già hơn chồng . Nên bây giờ mình muốn có kiểu tóc mới, lấy lại nét đằm thắm tuổi ngấp nghé 30.
    Mong các chuyên gia cho mình lời khuyên!
    Hình đính kèm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hội các mẹ béo xinh đẹp trẻ trung vui tươi ! Tầng 2

Em xin chân thành cảm ơn SMod_3 cho bọn em xây tầng 2 @all : Em (Lam xinh) (hội phó) xin mạn phép mở topic mới nhà mình anh em nhiệt tình ủng hộ em phát em xin chân thành cảm ơn ạ :p (mịe, không ủng hộ ông bùng luôn như em hội chửa cho hội này tan tác chim muông khóc rưng rức luôn giờ) :mad:

• thay đổi khiến mình đẹp hơn

chào mọi người Là con gái, ắt hẳn ai cũng muốn mình trở nên xinh đẹp hơn, hay là thay đổi khác...

• Vincom Center Bà Triệu: Barishidi Paris ưu đãi đến 30%

Barishidi Paris ưu đãi đến 30% cho các sản phẩm từ 24/6/2014 - 29/06/2014 Thông tin chi tiết...

• tóc uốn_thêm tự tin hơn

Tôi có khuôn mặt vuông đầy xương, người gầy có mái tóc đen và da ngâm, từ nhỏ chỉ để 1 kiểu tóc dài...

• Dành cho các nhà đầu tư nữ trẻ trung, xinh đẹp

Lời khuyên sau đây không dành cho những gã đàn ông tham lam, những người luôn muốn lướt sóng ngắn hạn, muốn chứng tỏ mình là một người đàn ông thông minh, có khả năng đánh bại thị trường, nhưng thực tế cho thấy họ luôn là những người bị thị trường đè bẹp. Họ luôn sợ hãi khi thị trường giảm trong...

• 137 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Xin Mod xóa bài này giúp em, em đang sửa bài viết thì chẳng biết ấn nút gì tự dưng bài cứ đẩy lên trong khi đang có bài mới rồi híc híc