Cuộc thi Thay đổi kiểu tóc mới 2013

Muốn Thay đổi kiểu tóc duỗi dài thành tóc uốn cúp phần đuôi bồng bềnh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 768 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Từ trước giờ mình vẫn trung thành với mái tóc dài truyền thống,ngày xưa chồng yêu và cưới mình cũng có yếu tố là mái tóc suông mượt và đen bóng.Hôm vừa rồi tình cờ đi trên đường thấy 1 cô gái có mái tóc dài như mình, nhưng đẹp và quyến rũ hơn vì phần đuôi tóc cô ấy uốn cúp, cắt tóc mái ngang, nhuộm hơi nâu nâu. Mình nhìn mà không chớp mắt, anh xã thấy vậy cũng bảo mình hay là mình thay đổi giống vậy thử xem có gì mới không. Ui , mình mừng rơn trong bụng.Mình làm văn phòng nên thấy tóc uốn kiểu này cũng phù hợp, đồng thời vẫn giữ được mái tóc dài yêu quý.Mong mình có thể đoạt giải để nhờ chuyên gia thay đổi tóc mình trông mới mẻ và quyến rũ hơn.
    Hình đính kèm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thay đổi phong cách

Từ lâu tôi đã rất thích uốn tóc nhưng là người sỡ hữu một khuôn mặt góc cạnh nên khó làm những kiểu...

• muốn thay đổi kiểu tóc cho phù hợp mà khó quá các mẹ ơi!!!!

Em rất muốn mái móc hiện tại của mình đang dài,thẳng trở nên trẻ trung hơn,mới đẹp hơn.Nhưng khổ nỗi em sinh con xong,tóc rụng nhiều quá. Mỗi lần gội rụng thấy phát sợ. Tóc em hồi trước rất dày giờ thì trở nên mỏng,khô,sơ....chán quá. Nên em có muốn thay đổi cũng khó vì hóa chất tác động vào chắc...

• Bé sổ mũi xanh kéo dài?

Cháu gái mình không sốt, vẫn ăn uống và chơi bình thường nhưng chảy nước mũi, sau đó chuyển sang...

• Tóc duỗi năng động mỗi ngày

Mình đã uốn tóc cách đây 2 năm. Trong thời gian mang thai và chăm em bé đến nay mình chưa có điều...

• Tham gia cuộc thi thay đổi kiểu róc 2013 - Chủ đề: “Tóc Duỗi” 4.11 – 08.12

Chào các anh chị, Em là Zennykitty, em có một mái tóc dài và dày nhưng nó lại không được thẳng và vào nếp nó khiến e rất kém tự tin nếu xõa tóc. Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các anh chị. Em luôn mong sẽ có một điều kỳ diệu Trân Trọng Yến Nguyến