Cuộc thi Thay đổi kiểu tóc mới 2013

Muốn Thay đổi kiểu tóc duỗi dài thành tóc uốn cúp phần đuôi bồng bềnh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 857 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Từ trước giờ mình vẫn trung thành với mái tóc dài truyền thống,ngày xưa chồng yêu và cưới mình cũng có yếu tố là mái tóc suông mượt và đen bóng.Hôm vừa rồi tình cờ đi trên đường thấy 1 cô gái có mái tóc dài như mình, nhưng đẹp và quyến rũ hơn vì phần đuôi tóc cô ấy uốn cúp, cắt tóc mái ngang, nhuộm hơi nâu nâu. Mình nhìn mà không chớp mắt, anh xã thấy vậy cũng bảo mình hay là mình thay đổi giống vậy thử xem có gì mới không. Ui , mình mừng rơn trong bụng.Mình làm văn phòng nên thấy tóc uốn kiểu này cũng phù hợp, đồng thời vẫn giữ được mái tóc dài yêu quý.Mong mình có thể đoạt giải để nhờ chuyên gia thay đổi tóc mình trông mới mẻ và quyến rũ hơn.
    Hình đính kèm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mong muốn thay đổi kiểu tóc, thay đổi ánh nhìn

Hai năm trước tôi để tóc ngắn bởi phải dành nhiều thời gian cho con nhỏ không có thời gian chăm sóc tóc tốt hơn. Mãi đầu năm rồi đến bây giờ mới nuôi được chút tóc dài thế này, thật thích thú. Nhưng tóc tôi thuộc dạng rễ tre, kiểu nuôi tự nhiên cổ điển và khuôn mặt hơi bị già so với tuổi nên đi đâu...

• uốn ngắn trẻ trung

Từ nhỏ tới giờ mình chưa bao giờ uốn tóc, một phần vì không hợp với khuôn mặt của mình , nhưng...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Thay đổi phong cách

Từ lâu tôi đã rất thích uốn tóc nhưng là người sỡ hữu một khuôn mặt góc cạnh nên khó làm những kiểu...

• em muốn thay dổi kiểu tóc mới

Mấy năm nay em vẫn để một kiểu tóc, duỗi thả ngang vai, cắt lá, mái xéo, nhiều lần muốn thay đổi nhưng vẫn đâu vào đấy. Vì tóc em là tóc duỗi nên xơ, và chẻ ngọn qua thời gian là không tránh khỏi... Em rất mong sẻ thay dổi được phong cách mới cho mái tóc.