Bé khỏe vì lụa

Thông báo cuộc thi ảnh "Khoảng khắc dịu hương"

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 4.09K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Mẹ quên sao được bức ảnh đầu tiên mẹ chụp cùng con khi mẹ ôm con vào lòng ngày mới sinh… Một bức ảnh có thể thay cho hàng vạn lời nói và kỷ niệm của khoảnh khắc đó sẽ sống mãi trong lòng mẹ…

Những sớm mai bình yên khẽ hôn gọi con dậy, ru con à ơi trên tay, cùng con khám phá thế giới… Với mẹ, tất cả những dấu ấn đó sẽ không phai trong hành trình cuộc sống của mẹ con mình. Mẹ muốn giữ gìn và nâng niu từng ngày,

Mẹ và bé cũng có thật nhiều ảnh đẹp cùng nhau? Vậy thì hãy gởi về cho Fanpage Facebook của Comfort để tham gia cuộc thi ảnh “Khoảnh khắc dịu hương” do Comfort Cho Da Nhạy Cảm tổ chức.

Để biết thêm thông tin, các mẹ hãy vào www.comfort.com.vn/anhbe để tìm hiểu thêm và cùng nhìn ngắm các cặp mẹ con khác cũng cùng hòa chung niềm vui nhé!

Đặc biệt hàng tuần, Comfort sẽ dành tặng 10 phần quà đặc biệt là 10 chai Comfort 1.8l cho các thành viên của Webtretho có hình tham dự chương trình đẹp nhất. Hãy gửi hình cho Comfort và post lại link hình của bạn để cùng bé yêu nhận những phần quà hấp dẫn nhé.

TIN NÓNG: Ngoài 10 phần quà đặc biệt là 10 chai Comfort 1.8l, nhãn hàng Comfort Cho Da Nhạy Cảm còn dành tặng 250 tấm vé mời trải nghiệm ngày hội "Thành phố khăn bông".
    Nhận ngay 2 vé mời khi các mẹ tham gia cuộc thi ảnh "Khoảng khắc dịu hương" và post link ảnh đã tham dự dưới bài thông báo này , ưu tiên cho 125 thành viên đăng ký đầu tiên (thời gian tham gia và đăng link trên WTT đến hết ngày 14/8)

Các mẹ cùng trải nghiệm qua THÀNH PHỐ KHĂN BÔNG DỊU HƯƠNG CỦA MẸ VÀ BÉ nhé !

· Sân chơi êm dịu: Trong thế giới khăn bông, mọi vật dụng đề sẽ được bọc vải bông thật xinh: chiếc ghế bông này, bức tường khăn bông treo đầy khung ảnh đẹp này… Bé sẽ tha hồ tung tăng vui chơi mà không sợ ngã đau. Rồi thì bé có thể ôm ấp và chạm vào mọi thứ vì sự mềm mại, dịu êm của chúng.

·
    Ngôi nhà của gấu: Bé không chỉ tham gia những trò chơi vận động như cầu trượt dịu êm, bể banh len, luồn ống vải mà còn được « pose » những tấm hình hết sức dễ thương với hàng chục con gấu bông lớn nhỏ ở khu vực gia đình gấu. Chỉ nghe thôi mà mẹ cũng thích lây với bé đúng không nào?

·
    Rạp chiếu phim thơm ngát: Còn gì tuyệt hơn khi ôm bé trong lòng, nằm dài trên chiếc ghế lười và hai mẹ con cùng xem một bộ phim ngắn về những người bạn vải vóc thân quen?

· Đêm Gala: Những cặp mẹ và bé may mắn nhất sẽ nhận được vé VIP để tham dự đêm gala của chương trình cũng như cơ hội gặp gỡ Hoa hậu Thùy Lâm và nàng công chúa nhỏ mới sinh, giao lưu với ngôi sao của nhí của chương trình The Voice Kids cùng nhiều tiết mục văn nghệ hấp dẫn khác. Đây cũng là đêm mà trao nhất trị giá 30 triệu đồng cho cặp mẹ và bé thắng giải cuộc thi « Khoảnh Khắc dịu Hương » đấy các mẹ!

« Thành Phố Khăn Bông » đáng yêu sẽ xuất hiện ngay tại khu công viên KizCity - 48 Hoàng Diệu, Quận 4, TP.HCM vào ngày 24 và 25/8. Rất nhiều hoạt động thú vị và những phần quà hấp dẫn đang đợi mẹ và bé khám phá!

Chú ý: Các mẹ tham gia cuộc thi ngoài việc post lại link dự thi, vui lòng gửi tin nhắn cho BTC kèm theo các thông tin sau để BTC tiện theo dõi và gửi quà tặng.
    - Họ tên mẹ:
    - Họ tên bé:
    - Địa chỉ:
    - Số điện thoại:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BTC_Comfort; 10/08/2013 vào lúc 12:54 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 608 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Em vừa gửi album xong, đăng ki tham gia mở hàng ạ. https://www.facebook.com/comfortviet...?app_data=2157
    Facebook nhà cháu Khánh Thư: https://www.facebook.com/hien.xinhxinh.1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,789 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

Thời gian tham gia:
    Từ ngày 8/7/2013 – 17-8/2013.
    Thời gian công bố kết quả

vậy là sao BTC ơi???
    • 7,047 Bài viết

• 7,719 Được cảm ơn

mình thấy cuộc thi trên FB lâu rùi mà ta. BTC ơi..nói rõ hơn tí được ko ạ
    • 7,047 Bài viết

• 7,719 Được cảm ơn

đây là link của Album nhà mình BTC ơi
    https://www.facebook.com/comfortviet...?app_data=2165
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vthuhien1985 Xem bài viết
    Thời gian tham gia:
    Từ ngày 8/7/2013 – 17-8/2013.
    Thời gian công bố kết quả

vậy là sao BTC ơi???
    Chào bạn,
    Từ ngày 8/7/ 2013 đến 17/8/ 20113 (6 tuần) là khoảng thời gian tham gia nhé. Mỗi một tuần sẽ có 3 giải thưởng là voucher mua sắm trị giá 300,000 VNĐ (của fanpage comfort) và 10 phần quà đặc biệt là 10 chai Comfort 1.8l (giải thưởng này chỉ giành riêng cho thành viên của WTT thôi.

thân chào,
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BTC_Comfort; 09/08/2013 vào lúc 05:59 PM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh-khue124 Xem bài viết
    mình thấy cuộc thi trên FB lâu rùi mà ta. BTC ơi..nói rõ hơn tí được ko ạ
    Chào bạn,
    Cuộc thi này đã diễn ra trên fanpage của Comfort từ ngày 7/8, nhưng đây là 1 ưu đãi nhỏ của nhãn hàng Comfort dành cho thành viên của WTT.
    Thành viên của WTT sẽ có cơ hội nhận vé mời khi tham gia cuộc thi ảnh trên fanpage Comfort và 10 mẹ có hình đẹp sẽ nhận được 10 chai comfort 1.8l
    Cảm ơn mẹ nó đã ủng hộ và tham gia cuộc thi, chúc mẹ nó đạt giải nhé!

Thân chào,
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,047 Bài viết

• 7,719 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_Comfort Xem bài viết
    Chào bạn,
    Cuộc thi này đã diễn ra trên fanpage của Comfort từ ngày 7/8, nhưng đây là 1 ưu đãi nhỏ của nhãn hàng Comfort dành cho thành viên của WTT.
    Thành viên của WTT sẽ có cơ hội nhận vé mời khi tham gia cuộc thi ảnh trên fanpage Comfort và 10 mẹ có hình đẹp sẽ nhận được 10 chai comfort 1.8l
    Cảm ơn mẹ nó đã ủng hộ và tham gia cuộc thi, chúc mẹ nó đạt giải nhé!

Thân chào,
    Mình đã tham gia và đưa đường link rồi ạ, như vậy là xong rồi phải không BTC....
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em vào đường link của btc đưa mà ko được tức quá,em chỉ cần 2 tấm vé để đưa 2 con đi tham dự ngày hội thôi,có cách nào ko btc,ko thì btc tặng luôn mỗi mẹ 2 vé mời vậy.cám ơn btc nhiều.
    • 3,524 Bài viết

• 2,889 Được cảm ơn

Mình cũng ủng hộ chương trình đây: https://www.facebook.com/comfortviet...?app_data=2180
    • 3,807 Bài viết

• 2,996 Được cảm ơn

up link lên thì làm sao mà biết hình đẹp hay không? em nghĩ phải up hình vào đây chứ nhỉ?
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cuộc thi hay cho các cặp mẹ con nè
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yeucon_nhatdoi; 09/08/2013 vào lúc 11:21 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lam sao goi anh vay btc
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,789 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

thời gian mỗi tuần tính từ ngày nào đến ngày nào BTC ơi?
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    up link lên thì làm sao mà biết hình đẹp hay không? em nghĩ phải up hình vào đây chứ nhỉ?
    Chào bạn,
    Bạn tham gia thi ảnh trên fanpage Comfort, rồi up link hình đã thi vào trang này để BTC chọn ra 10 mẹ ngẫu nhiên được nhận quà là 10 chai Comfort và 125 mẹ được nhận vé tham gia sân chơi tại kizcity nhé.
    Thân chào,
    Thân chào,
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuphan92 Xem bài viết
    Lam sao goi anh vay btc
    Chào bạn,
    Bạn vào link dưới đây để tham gia cuộc thi nhé:
    www.comfort.com.vn/anhbe
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vthuhien1985 Xem bài viết
    thời gian mỗi tuần tính từ ngày nào đến ngày nào BTC ơi?
    Chào bạn,
    Chỉ còn 1 tuần (đến 17/8) để tham gia cuộc thi ảnh trên fanpage Comfort nhé.
    Còn 10 mẹ được nhận nước xả vải Comfort 1.8l và 125 mẹ nhận vé mời tham gia sân chơi tại Kizcity sẽ được tính đến ngày 14/8/2013.
    • thq
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,637 Bài viết

• 2,125 Được cảm ơn

Đây là link ảnh tham dự mới nhất của mình: https://www.facebook.com/comfortviet...?app_data=2138

Vài ngày đầu, khi chưa có thể lệ rõ ràng, mình đã nhiệt tình gửi ảnh cho bé, nhưng chỉ gửi mỗi ảnh bé thôi nên sau này mới gửi album có cả mẹ ôm bé đấy ạ: https://www.facebook.com/comfortviet...4?app_data=236
    • 828 Bài viết

• 821 Được cảm ơn

Mình đã tham gia, đây là link dự thi của mình
    https://www.facebook.com/comfortviet...?app_data=1957
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4