Phụ kiện

Mua xăng-đan và giày nữ mùa hè ở đâu, HN?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 69.6K Lượt đọc
  • 267 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 3,799 Bài viết

• 1,441 Được cảm ơn

Các mẹ ở HN ơi, cho QS hỏi ở HN mua giày sandan, giày thể thao thì mua ở đâu cho dep , bền và giá cả được vậy Còn mua dồ điện tử như máy MP3, radio bỏ túi thì mua ở đâu Cho mình đia chỉ nha vì mình sắp về HN chơi nên muôn tranh thủ thời gian di mua sắm cho dược nhiều Cám ơn các mẹ nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 85 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị vào cửa hàng T&T ở đường Tôn Đức THắng gần ngã tư giao với Cát Linh. Em thấy giầy dép ở đó cũng ổn.
    • 6,920 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Ở trên đường Phạm ngọc thạch, Phan Bội châu có nhiều hàng lắm. Có mẹ nào muốn mua dép xịn (nhưng lại là hàng second hand - nhưng vẫn rất đẹp và rất bền) thì ra Kim Liên nhé
    • 77 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

T&T được đấy, giá cả đi đúng chất lượng tuy mẫu mã không phong phú lắm. ngoài ra mình thấy pasteur (Tràng Tiền plaza hoặc starbowl Phạm Ngọc Thạch) cũng được.
    • 436 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Mẹ Nhím lâu lắm rồi không đi mua giầy, chẳng được cập nhật thông tin, trước đây hay mua của một cửa hàng ở THợ nhuộm, nhưng dạo này toàn availabe những loại 700K trở lên nên ko mua nữa. Mẹ nào biết chỗ bán giầy đẹp giới thiệu cho các mẹ khác cùng tham khảo nhé.
    • 1,585 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Các chị ơi, hôm trước em vừa mua một đôi giầy kiểu sandale ở Euro giày 265 Tôn Đức Thắng, cỡ 37, màu đen, mũi búp bê, quai cài, cao 9cm (híc), dáng đẹp lắm. Túm lại là em thích lắm nên dù cao, dù hơi rộng (em đi cỡ 36) em vẫn cố tình rinh nó về. Nhưng (lại nhưng..) đến lúc mang về đến nhà thì hết anh xã đến bà nội đều la oai oái vì can cái tối mới đẻ xong ai cho đi giầy cao. Thế là em giấu tiệt chẳng dám đi vì đúng là nó cao thật, mang ra đổi thì cô ý nhất định không cho đổi (huhu). Vậy có mẹ nào ham đi giầy cao, chân vừa cỡ 37 thì lấy lại hộ em với. Iem mới xỏ thử thôi chứ chưa đi lần nào, chị nào thích thì ới em một tiếng nhá. Giá là 200K (lúc em mua là 250K). Nếu các mẹ cần xem hình thì trưa về em chụp lại rồi post lên cho ạ.
    @Ăn ké topic của chị Giang nhá hì hì hì...
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,458 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Sao mới đẻ xong lại không đi giày cao hả bạn? Mình tưởng chỉ khi có bầu thì mới không đi thôi chứ nhỉ.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    • 1,585 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen Thanh Van
    Sao mới đẻ xong lại không đi giày cao hả bạn? Mình tưởng chỉ khi có bầu thì mới không đi thôi chứ nhỉ.
    Em chịu thui chị Vân ạ, bà nội em bảo mới đẻ xong mà đi giầy cao là sau này hay đau lưng, chùn cột sống vvv&vvv.. Híc, nếu chị có hai con rùi mà đi giầy cao không vấn đề gì thì để em về em đả thông tư tưởng bà và anh xã hi hi.
    @Chị Giang ơi, chị thử ra 265 Tôn Đức Thắng xem ạ, nhiều giầy đẹp lắm nhưng toàn cỡ to thôi. Phải rình được những hôm có đợt hàng mới về thì mới có số nhỏ thui.
    • 1,453 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

To Gonby bạn tả đôi giầy đó mình thấy rất đẹp, mình cũng hay đi giầy cao gót, mình rất muốn lấy lại giùm cậu nhưng cỡ đó hơi nhỏ ,mình đi cỡ 38 cơ.
    Có mẹ nào chân nhỏ thì lấy giùm mé Gonby đi.
    • 296 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Giầy mùa hè là giầy thế nào hả Giang, tức là loại bít mũi nhưng hở gót ấy hả?
    Xăng đan hoặc dép mùa hè (cả giầy nữa nhưng ít hơn), tớ thấy ở Phan Bội Châu khá nhiều, kiểu cách trẻ trung, nhưng toàn của Tàu thôi, cũng có nhiều, dép guốc thì ở hàng Mốt (cùng bên với Tí nị) còn giày thì ở mấy hàng đối diện.
    Cũng giày dép kiểu ấy còn 1 hàng nữa là Giày Ngọc (hay mốt Ngọc gì gì đó) ở đường Bà Triệu, gần đèn xanh đèn đỏ cắt đường Lê Đại Hành, xuôi chiều bên tay phải, cũng có nhiều kiểu trông yêu yêu. Tớ mới lượn được mấy chỗ ấy thôi cũng đã tốn xiền rồi nên chẳng dám lượn tiếp nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 488 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Thử chạy qua Hàng Dầu xem sao các mẹ HN ơi ! Mẹ Kem thấy 1 cô bé suốt ngày chạy ra đó mua được bao nhiêu đôi rất ưng ý mà giá chỉ khoảng 100 - 150K là cùng thôi, có thể mua 3 -4 đôi đi là tha hồ "sành điệu" rùi.
    Đúng đấy, cái vụ kiêng kem mới sinh xong í, mẹ Kem được "mang tai tiếng" là kiêng kem kinh khủng, thế mà có thấy nói gì cái vụ ko đi giầy cao gót đâu. Chỉ là mình có con nhỏ, đi giầy cao thì ko tự tin bế con hoặc chạy đuổi theo con mà thôi, thế nên mẹ Kem chuyên gia đi giày đế thấp. Chỉ có vậy thôi, chắc ko phải kiêng đi giày cao đâu. "Họ" bịa ra để cấm đoán mình thôi.
    • 1,453 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Văn phòng mình gần mấy shop của Hảo Anh trên đường Phạm ngọc Thạch, mình thấy giầy của họ cũng nhiều mẫu mã đẹp xuất xứ chủ yếu từ Quảng Châu - Trung Quốc giá khoảng 300K-400K Là được 01 đôi đẹp.
    • 1,633 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

các mẹ mua ở V&M chỗ Cửa Nam ấy, nhiều mẫu mã, bền mà lại rất hợp túi tiền.
    “ Ta có Bạn và Kẻ Thù. Những ai làm lợi cho ta thì gọi là bạn. Những ai làm hại ta thì gọi là Kẻ Thù. Gọi và đánh giá như vậy có cái hại là ta cứ bị vướng mắc vào người mà ta gọi là bạn. Họ thế nào ta vẫn cứ thương - Còn kẻ mà ta gọi là kẻ Thù thì làm tốt mấy cũng bị ta ghét - Đó chính là do ta bị cái chấp ngã ở ngay trong tâm ta chi phối ta .. “
    • 413 Bài viết

• 884 Được cảm ơn

Mẹ Goby post hình lên đi! Nếu đôi giầy đó chỉ hở phần giữa, còn gót chân ôm cùng chiếc quai cài xinh xắn quanh cổ chân thì mình rất thích vì nó hợp với những bộ váy nhẹ nhàng nữ tính....
    Sau lưng người đàn ông thành đạt là người phụ nữ nhân hậu_J. Addison
    • 436 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Ui chao ôi, vừa trốn sếp đi gội đầu về thì đã thấy bao nhiêu là địa chỉ. Cảm ơn các mẹ nhiều nhé.

To: Mẹ Goby
    Mẹ Nhím thì chưa bao giờ dám đi đến 7 phân nữa, 5 phân là cùng thôi, vì vụ cột sống đang không ngon lắm. Chắc các cụ nói đúng đấy vì đi giầy cao gót nhọn, lưng mình phải đỡ nhiều vị trụ bé quá mà. Mẹ Nhím toàn đi giày cỡ nhỏ nhất hình như 36 thì phải. Mẹ nào khuân hộ mẹ Goby cái nhé

To: mẹ Tấm

Cảm ơn mẹ Tấm nhé, mình biết chỗ giầy Ngọc đó rồi, cửa hàng mới sửa lại đúng không, chỗ đó mình thấy đông lắm nhưng toàn các bé 9x thì phải. Chiều nay mình sẽ ghé xem có mua được không rồi thông báo nhé. Mẹ Tấm nói đúng ý mình, giày bịt mũi mà hở gót ý, mũi nhọn một chút, mặc quần bò cũng được mà mặc váy thì ko có gì bàn cả.
    • 221 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình hay mua giày dép ở shop Milano số 31b Nguyễn Khuyến, giầy ở đó đẹp và có đủ các loại giả da, gia thật cũng có nhưng nói hơi thách. Ai không biết là phải mua giá ghi tên giầy đấy. Hôm qua mình mua hai đôi ở đó giá của cửa hàng là: Hai đôi 420000 và 350000 mình mặc cả là 600000 đồng ý bán vì mình hay mua ở đó tính ra 7 năm nay rồi. Giầy của TQ nhưng hàng cao cấp đi bền đẹp, nhà đó hay giao buoon cho các shop. Mình đang thích một đôi ở đó da mềm giá là 590 000 cao 5 phân nhưng vì mang ít xiền quá đành gậm gùi đi về. Còn một hàng nữa mình hay mua tên Kangnai(không biết nhớ có đúng không) nhãn hiệu cao cấp của TQ đấy nằm ở đoạn Quán Sứ cắt với Hai Bà Trưng nhưng da thích lắm đi vào không đau chân giá từ 400.000 đ trở lên không bớt một chút nào.
    Hích hôm qua vừa xỏ đi được một lần thì mẹ cháu ngã xe máy thế là bị xước motij ít mũ giày xót quá
    Minh rất thích mọi thứ liên quan đến....... BANK Bình Anh - Nam Khánh
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Nhim
    Mẹ Nhím lâu lắm rồi không đi mua giầy, chẳng được cập nhật thông tin, trước đây hay mua của một cửa hàng ở THợ nhuộm, nhưng dạo này toàn availabe những loại 700K trở lên nên ko mua nữa. Mẹ nào biết chỗ bán giầy đẹp giới thiệu cho các mẹ khác cùng tham khảo nhé.
    Mẹ Nhím ở ngay hàng Mành thì lượn ra cửa hàng XZ cách khoảng 50m thôi (5 Yên THái). Mình rất mê các kiểu giầy dép ở đó. Hình như bảo là giầy Đài Loan. Giá khoảng 200-300k.
    • 181 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Goby
    Các chị ơi, hôm trước em vừa mua một đôi giầy kiểu sandale ở Euro giày 265 Tôn Đức Thắng, cỡ 37, màu đen, mũi búp bê, quai cài, cao 9cm (híc), dáng đẹp lắm. Túm lại là em thích lắm nên dù cao, dù hơi rộng (em đi cỡ 36) em vẫn cố tình rinh nó về. Nhưng (lại nhưng..) đến lúc mang về đến nhà thì hết anh xã đến bà nội đều la oai oái vì can cái tối mới đẻ xong ai cho đi giầy cao. Thế là em giấu tiệt chẳng dám đi vì đúng là nó cao thật, mang ra đổi thì cô ý nhất định không cho đổi (huhu). Vậy có mẹ nào ham đi giầy cao, chân vừa cỡ 37 thì lấy lại hộ em với. Iem mới xỏ thử thôi chứ chưa đi lần nào, chị nào thích thì ới em một tiếng nhá. Giá là 200K (lúc em mua là 250K). Nếu các mẹ cần xem hình thì trưa về em chụp lại rồi post lên cho ạ.
    @Ăn ké topic của chị Giang nhá hì hì hì...
    Mẹ Goby ơi, chị có thể post ảnh lên cho em xem được k? Em thích đi giầy cao lắm nhưng có điều em hay đi size 36 thôi, không biết 37 thì có rộng quá không chị nhỉ???
    Dù thế nào chị cũng post lên cho em ngắm tí nhé, nếu được em sẽ lấy lại chị nhé.
    • 436 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Nhiều nơi thế này thì chiều phải sở lượn một vòng từ Yên Thái, đến Bà Triệu Nguyễn KHuyến rồi vòng về Tôn đức thắng :4: :4: :4:
    • 876 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình thì o thời trang lắm nhưng hay lượn cùng bọn bạn, có một cửa hàng trong ngõ ở Lương Văn Can, shop Nhung thì phải chuyên giày hè, đẹp lắm mà giá cả phải chăng. Ở ngay đoạn đầu chỗ bán đồ chơi ấy... đi qua đoạn rẽ vào hàng Quạt là đến bên tay trái...
    Tui iu thằng cu giống ngưòi iu tui như lột... :1:
    (Loan - 0904281172)