Phụ kiện

Mua giầy VNXK ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 144K Lượt đọc
  • 290 Trả lời

• 334 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pocahontas45 Xem bài viết
    http://www.*************/forum/showthread.php?t=76085
    http://www.*************/forum/showthread.php?t=81711

Mẹ nó tham khảo ở 2 link này nhé, tất cả đều ở HN đấy
    Tớ vừa mua được 1 đôi giầy thể thao Bata màu đen đấy, nhẹ và thích lắm
    Không thì mẹ nó đến shop TÂY ở Nguyễn Du và 1 chi nhánh nữa của nó ở đường Xã Đàn mới, đằng sau bến xe bus nhé đi từ phía phố Tôn Đức Thắng bên tay phải
    Chúc mẹ nó sớm tìm mua được giầy thể thao như ý
    Tớ cũng vừa mua được đôi xăng đan Clark có hình cờ UK ở Tây 98 Nguyễn Du xinh lắm các mẹ ạ, còn chi nhánh kia là ở 251 Kim Liên mới - Ô Chợ Dừa. Nhưng cá nhân tớ vẫn thích đến Nguyễn Du hơn, đến chọn đồ trẻ con cứ phê đi, mua trên 500 hay 1trieu còn được giảm giá 5% (cũng cá kiếm cho con thêm cái Tshirt ở khoản bớt này, vui phết).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 222 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Em thích cái topic này quá, chắc chiều phải đi làm 1 đôi mất
    • 1,182 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

em hay qua vài địa điểm sau:
    Euro shop - PBC: mẫu mã phong phú, nhìn đanh, chắc ra dáng original, đắt hơn trung bình chung, không mặc cả được. Khu này còn mấy hàng khác nhưng thường em chỉ qua shop này, các hàng khác ít mẫu mã hơn nhưng đôi khi cũng có trường hợp cá biệt
    PYN shop: mẫu mã phong phú, cũng có vẻ original, đắt hơn trung bình chung, mặc cả được 10-20k. Quần áo ở đây nhất là mấy cái áo phông đắt hơn các hiệu khác thật nhưng có vẻ là hàng vnxk xịn
    Lê Đại Hành: em thường qua số 44, phong phú nhất, ít hàng lên, giá cả ok chưa kể lại còn gia lộc thêm 20-30k. Tuy nhiên dạo này mẫu mã hơi bị nghèo nàn, lại có nhiều hàng lên nữa
    Hàng Thùng: hàng đẹp, mẫu mã phong phú vừa vừa, ngày trước có 2 hàng nhưng giờ chỉ còn 1 hàng, đắt, 1 số đôi rất đắt, có thể mặc cả 20k
    Tây clothes: mẫu mã phong phú vừa vừa, giá trung bình, không mặc cả
    Nguyễn Thái Học (gần ngã tư Lê Duẩn cắt NTH): mẫu mã phong phú bt, có đồ original độc, cửa hàng nhỏ nên giá phải chăng, chị chủ hàng dễ tính, gia lộc khá nhiều 10-50k
    Viện nghiên cứu da giày mà cũng sản xuất vnxk theo đơn đặt hàng ạ? Thế mà đi qua bao lần em cứ nghĩ ở đó chắc chỉ có vài kiểu theo phong cách cổ cho mấy ông bà già, lúc nào sẽ ghé qua.
    Còn có chị nào biết chỗ nào bán túi vnxk không? Em biết mỗi chỗ phố Huế có khá nhiều vnxk vì đó là shop của công ty đó. Sao túi vnxk lại không có nhiều cửa hàng như quần áo hay giày dép nhỉ?
    • 1,152 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Bạn xem giúp giày VNXK ở số bao nhiêu Nguyến Thái Học nhé. Túi VNXK ở số bao nhiêu phố Huế? Có phải là góc giao với Trần Nhân Tông không? Minh cũng quan tâm đến túi VNXK, thấy có ở 22 nguyên Hồng và nghe nói có ở 9 Quoc Tu Giam
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huong_co_mat; 15/09/2010 vào lúc 12:46 AM.
    • 1,182 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong_co_mat Xem bài viết
    Bạn xem giúp giày VNXK ở số bao nhiêu Nguyến Thái Học nhé. Túi VNXK ở số bao nhiêu phố Huế? Có phải là góc giao với Trần Nhân Tông không? Minh cũng quan tâm đến túi VNXK, thấy có ở 22 nguyên Hồng và nghe nói có ở 9 Quoc Tu Giam
    đúng ở góc giao với Trần Nhân Tông đó chị, cạnh Hồng Hà Kotobuki, ngày trước còn 1 shop nữa cùng hệ thống ở Thái Hà thì da dạng mẫu mã hơn nhưng giờ chuyển về Tô Hiến Thành thì mẫu mã lại ít hơn cả chỗ Phố Huế. Còn giày Vnxk ở Nguyễn Thái Học em ko nhớ rõ là số bao nhiêu nhưng đối diện cái Hapro đang đập phá, nhưng cửa hàng mặt tiền bé cũng hơi khó thấy nếu ko để ý, có cái tủ giày bày ngoài.
    Em có qua 22 Nguyên Hồng 1 lần thấy giày ở đây mẫu mã cũng ko phải quá phong phú, giá cũng đắt hơn trung bình chung, còn túi thì em chưa xem qua nhưng em thấy giống kiểu túi Hàn Quốc hoặc Trung Quốc tầm tầm nhập về bán chứ ko có vẻ vnxk lắm, nhưng em mới qua có 1 lần nên cũng ko chắc, hôm nào rảnh lượn qua lại xem
    • 798 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình rất cần mua một đôi giầy cỡ khoảng 40-41 cao khoảng 5cm thui, giày loạ big big size đấy, da bóng và mũi hơi nhọn chút chút thôi, hum trước mình có xem ở hàng VNXK có loại đó nhưng ko có size của mình, liệu bạn có ko? nếu có thì post hình ảnh lên cho mình với nha, hoặc gửi vào mail (huongdth79@yahoo.com). Thanks bạn nhìu nha (bạn chọn cho mình laọi da mềm và xịn chút nhé)
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 205 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giang77 Xem bài viết
    em hay qua vài địa điểm sau:
    Euro shop - PBC: mẫu mã phong phú, nhìn đanh, chắc ra dáng original, đắt hơn trung bình chung, không mặc cả được. Khu này còn mấy hàng khác nhưng thường em chỉ qua shop này, các hàng khác ít mẫu mã hơn nhưng đôi khi cũng có trường hợp cá biệt
    PYN shop: mẫu mã phong phú, cũng có vẻ original, đắt hơn trung bình chung, mặc cả được 10-20k. Quần áo ở đây nhất là mấy cái áo phông đắt hơn các hiệu khác thật nhưng có vẻ là hàng vnxk xịn
    Lê Đại Hành: em thường qua số 44, phong phú nhất, ít hàng lên, giá cả ok chưa kể lại còn gia lộc thêm 20-30k. Tuy nhiên dạo này mẫu mã hơi bị nghèo nàn, lại có nhiều hàng lên nữa
    Hàng Thùng: hàng đẹp, mẫu mã phong phú vừa vừa, ngày trước có 2 hàng nhưng giờ chỉ còn 1 hàng, đắt, 1 số đôi rất đắt, có thể mặc cả 20k
    Tây clothes: mẫu mã phong phú vừa vừa, giá trung bình, không mặc cả
    Nguyễn Thái Học (gần ngã tư Lê Duẩn cắt NTH): mẫu mã phong phú bt, có đồ original độc, cửa hàng nhỏ nên giá phải chăng, chị chủ hàng dễ tính, gia lộc khá nhiều 10-50k
    Viện nghiên cứu da giày mà cũng sản xuất vnxk theo đơn đặt hàng ạ? Thế mà đi qua bao lần em cứ nghĩ ở đó chắc chỉ có vài kiểu theo phong cách cổ cho mấy ông bà già, lúc nào sẽ ghé qua.
    Còn có chị nào biết chỗ nào bán túi vnxk không? Em biết mỗi chỗ phố Huế có khá nhiều vnxk vì đó là shop của công ty đó. Sao túi vnxk lại không có nhiều cửa hàng như quần áo hay giày dép nhỉ?
    Tớ cũng thích túi VNXk nhưng khó tìm ghê lắm, mà mẫu mã cũng ít nữa. Giày thì năm nay giầy org thấy rất ít, toàn giầy cao thật là cao, hoặc ko thì mẫu mã kiểu cổ cổ thế nào, ko phù hợp với mình.

Cứ khi nào lượn lờ thấy ưng ưng là e mua thôi, nhiều khi chả quan trọng là giày gì nữa
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Link của bạn kg xem đc rồi, gởi lại nhe, mình đang cần tìm. Thanks!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 21/10/2010 vào lúc 10:52 PM. Lý do: quote lại bài vi phạm
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu2689 Xem bài viết
    mình đã qua 44 lê đại hành
    cửa hàng ở sâu trong ngõ, nếu k đọc topic này thì chắc k bh bít đến mất hihi
    đi lòng vòng cả buổi chiều tìm mua boot cho bạn mình, qua hết cầu gỗ, phan bội châu....giá cả đắt lòi mắt mà k tìm đc đôi ưng í và đúng sz
    .............cuối cùng mình qua lê đại hành lục mãi mới đc đôi boot sz 36 ) sung sướng vô cùng mà giá có 490k , chả bù cho những chỗ kia hỏi toàn 900 - >1000k :-ss
    Chỗ trong ngõ này toàn hàng gia công lại k phải hàng xuất chuẩn đâu nên có giá đó là đúng rồi.
    • 162 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

mình đã qua 44 lê đại hành
    cửa hàng ở sâu trong ngõ, nếu k đọc topic này thì chắc k bh bít đến mất hihi
    đi lòng vòng cả buổi chiều tìm mua boot cho bạn mình, qua hết cầu gỗ, phan bội châu....giá cả đắt lòi mắt mà k tìm đc đôi ưng í và đúng sz
    .............cuối cùng mình qua lê đại hành lục mãi mới đc đôi boot sz 36 ) sung sướng vô cùng mà giá có 490k , chả bù cho những chỗ kia hỏi toàn 900 - >1000k :-ss
    • 100 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

hí hí. hôm nay mới đọc đc topic này, thik quá các mẹ ạ. e thấy các mẹ toàn giới thiệu địa chỉ ở trên phố, xa thiệt, e xin giới thiệu mấy địa chỉ gần khu nhà e, các mẹ tham khảo nhé
    - shop gần chợ nghĩa tân, nằm bên phải hướng đi ra đường Hoàng Quốc Việt, địa chỉ là No 5 hay sao í, cửa hàng bán quần áo và giầy VNXK: chỗ này cũng chịu khó update hàng mới, giá cũng ổn có thể bớt đc 20k
    - shop giầy đường Mai Dịch, gần chợ Đồng Xa, bên phải hướng đi ra đường Hồ Tùng Mậu: shop nè giá khá mềm, nhưng ít mẫu mới
    - shop ở 102 ngọc khánh, chỗ khu tập thể đường Ngọc Khánh í ạ: mẫu nhìu, nhìu mẫu khá trẻ và đẹp. giá cả cũng khá tốt
    à, chân e có các ngón khác dài hơn ngón cái nên đi giày đau lắm ạ, giầy nào cũng thế nhất là giầy cao gót. các mẹ có kinh nghiệm giúp e khoản nè k ạ, nhìu khi đi xem thấy giày đẹp lắm mà k dám mua
    • 134 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Giầy Xk thì nói chugn là gái rất là lôm côm ạ. có chỗ bán đắt có chỗ bán rẻ, thậm chí có đôi chỗ này rẻ hơn, chỗ kia đắt hơn. Thích thì mua thôi ạ. Ở trogn SG rứt là rẻ, có bạn trên fb bán rẻ bằng 1/2 các shop ngoài này, cơ mà hàng của bạn ấy hay nh lỗi. h e thấy có giầy ở Pyn là ít hàng lên nhất, nhưng sl v chủng loại cũng ít hơn. Ở Tây thi thoảng cũng đc, có đôi đắt có đôi rẻ (so với các shop khác). Có hàng Bảo Anh j đó ở Láng thi thoảng cũng có đôi hay hay, giá khá cao... Thi thoảng e cũng lượn chỗ nọ chỗ kia nhưng e vẫn thích Pyn nhất. Tiện thể, có 1 hàng mới mở ở Thái Thịnh, hàng giống của Pyn lắm nhưng sl v cl nhiều hơn, CH lởm hơn thế mà còn đắt hơn Pyn. huhu. Lần vào đấy tưởng lởm lởm mặc cả đc thế mà còn bán đắt hơn, lủi thủi đi về
    • 510 Bài viết

• 923 Được cảm ơn

Em cũng thích mua đồ VNXK ở PYN nhất. 1 là ít hàng lên, 2 là khách quen thì được bớt kha khá, he he.
    • 1,152 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

ở Thái Thịnh có hai hàng mà mình k biết hàng nào chất lượng hơn. Đi từ chiều Láng Hạ đến Tây Sơn, hàng nằm bên phải thì đẹp hơn, đắt hơn, hàng bên trái (tên là Giày đẹp) thì trông như cửa hàng tạp hóa ngày xưa. K biết so với Pyn thì 2 hàng này thế nào về giá cả và chất lượng? Có ai biết k ạ? Ah, thế Pyn và Euro shoes thì hàng nào chất lượng hơn ạ?
    • 853 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi corleone Xem bài viết
    à, chân e có các ngón khác dài hơn ngón cái nên đi giày đau lắm ạ, giầy nào cũng thế nhất là giầy cao gót. các mẹ có kinh nghiệm giúp e khoản nè k ạ, nhìu khi đi xem thấy giày đẹp lắm mà k dám mua
    bạn này giống mình, mình còn đi quần tất còn đau các đầu ngón chân cơ nên toàn khải mua quần có gót thôi
    • 134 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong_co_mat Xem bài viết
    ở Thái Thịnh có hai hàng mà mình k biết hàng nào chất lượng hơn. Đi từ chiều Láng Hạ đến Tây Sơn, hàng nằm bên phải thì đẹp hơn, đắt hơn, hàng bên trái (tên là Giày đẹp) thì trông như cửa hàng tạp hóa ngày xưa. K biết so với Pyn thì 2 hàng này thế nào về giá cả và chất lượng? Có ai biết k ạ? Ah, thế Pyn và Euro shoes thì hàng nào chất lượng hơn ạ?
    e chỉ đi mấy hàng bên phải thôi, đoạn gần ra Tây sơn r ấy. có 1 hàng trông bt thôi, có cái chú j bán hàng ấy. hàng ở đó nhiều. xuất xịn nhưng bán cũng k hề rẻ. trông lởm lớm e tưởng mặc cả đc nhưng k mặc cả đc. thôi thì quay về Pyn cho lành. đc cái nh đôi lạ phết
    • 134 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ui, bạn đc bớt bnhiu. mình mua lần nào cũng chỉ bớt 20k. mà nghĩ cũng k bớt thêm đc nên toàn tar tiền luôn, cahr kèo nhèo j. nhưng có đôi ở Pyn 570 (bớt còn 550) mà ở Tây bán có 450 thôi đấy. huhu
    • 1,042 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

ko có nơi nào ở SG hết ạ ?
    • 1,062 Bài viết

• 1,975 Được cảm ơn

Mình là tín đồ của quần áo và giày VNXK. Riêng giày VNXK mình có tới tầm 30 đôi và đã lượn đủ ở các shop nhà mình liệt kê rồi.
    Mình mới thấy có một shop của một bạn mở ở nhà số 10, ngõ 4 Thụy Khuê (ngõ hãng Phim truyện VN). Có vẻ chỗ này rẻ nhất và khá đẹp do chủ biết chọn giày.
    Đặc biệt ở đây còn có rất nhiều giày thể thao nam xuất khẩu, giày hãng chuẩn luôn. Mình đã mua ở đây mấy đôi tặng bạn bè và sếp, mọi người khen vô cùng luôn. Đặc biệt những người chơi thể thao thì rất thích.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dongsongxanh; 27/11/2010 vào lúc 10:00 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vstyle's Privite sale "đổ bộ" ra Hà Nội

“Cơn bão” đổ bộ vào Hà Nội mang tên “VStyle’s Private Sale”! Nhưng không gây thiệt hại, mà mang...

• Tìm địa chỉ mua túi ba lô rút

em đang muốn tìm cái ba lô giống vậy để tặng sinh nhật cho bạn . không biết ba lo giống vậy bán ở...

• 3 lý do đàn ông nên đeo đồng hồ

Ý NGHĨA VÀ CÁCH CHỌN ĐỒNG HỒ PHÙ HỢP KHÔNG PHẢI CHÀNG TRAI NÀO CŨNG BIẾT.Nếu nữ giới có được đặc...

• Mua giầy nam ở đâu rẻ và đẹp các mẹ ơi? (HN)

Cửa hàng giầy có ở rất nhiều nơi, nhưng mình rất kém trong khoản chọn giầy cho chồng. Toàn bị người khác chê thôi :20: :20: Nếu có cửa hàng nào gần khu Trần Hưng Đạo, Bờ hồ thì tốt, mình chỉ tranh thủ giờ nghỉ trưa đi mua được thôi

• Mua giày nữ ở đâu đẹp -HN

Tớ ko nhớ topic đó ở đâu nữa. Lập topic mới vậy Có bác nào biết địa chỉ nào mua giầy búp bê, giầy cao gót đẹp mà giá cả phải chăng ko nhỉ. Em chỉ biết mỗi Ngocmode ở Bà Triệu nhưng dạo này ở đó giầy ko đẹp lắm toàn mẫu cũ, dù giá OK. Ở Mốt - Phan chu trinh thì ko thấy hàng cao cấp, toàn hàng TQ...

• 100 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bạn này giống mình, mình còn đi quần tất còn đau các đầu ngón chân cơ nên toàn khải mua quần có gót thôi
    huhu. e đi giày nào cũng đau đầu ngón chân, mấy chỗ khớp xương ngón chân bị chai hết rồi, chả biết chọn kiểu giầy nào cho an toàn :Crying: