Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Phụ kiện

Mua giầy VNXK ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 123K Lượt đọc
  • 281 Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 3,617 Bài viết

• 3,488 Được cảm ơn

chưa dùng thử bao jờ,đẻ Nhím xong mà vẫn chưa có time đi mua dép,mai thử qua coi xem sao
    Xin hãy giúp đỡ các bệnh nhân viện bỏng quốc gia
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index97.html

• 551 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jupiter_ngo Xem bài viết
    Chiều nay mình vừa vác được một đôi Bata màu đen bóng đẹp ơi là đẹp. Đi vào rất nhẹ thoáng chân. Ở NGhĩa Tân nhé. Giá 370. Đang sướng ấm ỉ từ chiều đây. Hic! CHỉ tiếc là màu nâu đậm cũng đẹp mà ko có số 36 của mình thôi.
    Ở Nghĩa Tân chính xác là chỗ nào mẹ nó ơi? Mình cũng đang muốn mua giầy quá, chân 35 nên khó tìm thế hic hic

• 551 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Có mẹ nào mua giầy ở tầng 1 Big C chưa ạ? Chỗ mấy quầy giầy Đài Loan ý. Hôm trước mình thử 1 đôi ưng ý quá mà thấy giá tận 400K. Cứ đắn đo so sánh với giầy VNXK nên chưa mua. Không biết chất lượng giầy Đài Loan này thế nào các mẹ nhỉ.

• 261 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutti_butterfly Xem bài viết
    Ở Nghĩa Tân chính xác là chỗ nào mẹ nó ơi? Mình cũng đang muốn mua giầy quá, chân 35 nên khó tìm thế hic hic
    Mình đã tìm được 1 địa chỉ bán giày VNXK giá rất hợp lý ở gần chợ Nghĩa Tân rồi. ĐC: CH Giày dép Loan Nghĩa, P1 B20 đối diện chợ Nghĩa Tân. Mọi người đi vào cái ngõ bán nhiều hoa ý sẽ thấy. Rất nhiều giày đẹp. Có cả túi nữa đó. Hôm qua mình đã mua được 1 e 330k đẹp lắm.
    ĐT: 0912 878 817
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeCoBi; 16/07/2009 vào lúc 05:51 PM.

• 261 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Jenny Xem bài viết
    Mẹ nó cho mình xin đ.chi cụ thể với
    Bạn đi từ đường Nguyễn Thái Học đến giữa phố Phan Bội Châu phía tay phải sẽ nhìn thấy cái biển Giày dép VNXK bán tầng 2. Gửi xe ở tầng 1 có người trông nhé. Mình ko nhớ rõ địa chỉ nên tả thế cho bạn thôi.

• 354 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

em cũng vote cho 44 Lê Đại Hành hôm nọ lượn ra mua dc một đôi màu trắng đẹp lắm, 260k mà giai nhà em khéo mồm nên chị ý bớt cho 20k mỗi tội cao quá 9f nên phải mang ra Quang Trung cắt bớt gót hjhj cơ mà với chân voi 39 như e mà mua dc đôi đẹp thế là e mừng rớt nước mắt ý

• 106 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiudangyeu Xem bài viết
    Em thì chẳng bao giờ phải mua giầy thể thao cho nam cả nên cũng không biết, nhưng có lần em ra chỗ Viện da giày phố Núi Trúc (gần trường Am) hình như cũng có bán thì phải. Hoặc em thấy bên muare cũng có bán giày hiệu (không biết có xịn hay không). Link của nó đây: http:///forum/ThoiTrang/1752929.ttvn
    Hoặc hàng VNXK này: http:///forum/ThoiTrang/1790505.ttvn
    Bác thử vào ngó nghiêng xem có được không nhé!
    P/S: Hình như em nhớ không nhầm thì PYN SHOP Văn Cao đâu có bán giày thể thao nhỉ? Hàng đó theo cảm quan của em thì bán hơi đắt hơn so với các hàng VNXK khác.
    chuẩn đấy ạ , hàng pyn shop này bán quá đắt chứ không phải hơi đắt đâu ạ , cùng 1 cái áo y hệt mà bán đắt hơn hẳn chỗ made in viet nam ở quán thánh tận 100k , đã thế lại là cửa hàng trong ngõ , ko mất tièn thuê nữa.

giày VNXK em hay mua ở Kim Liên , hàng gần cuối đường , tên là gì í , tầm 300k-500k , rất nhiều giày đẹp ạ , với lại em thấy mấy chị công sở hay ra đấy mua lắm

• 208 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megauvatho Xem bài viết
    chuẩn đấy ạ , hàng pyn shop này bán quá đắt chứ không phải hơi đắt đâu ạ , cùng 1 cái áo y hệt mà bán đắt hơn hẳn chỗ made in viet nam ở quán thánh tận 100k , đã thế lại là cửa hàng trong ngõ , ko mất tièn thuê nữa.

giày VNXK em hay mua ở Kim Liên , hàng gần cuối đường , tên là gì í , tầm 300k-500k , rất nhiều giày đẹp ạ , với lại em thấy mấy chị công sở hay ra đấy mua lắm
    Tớ là khách quen của PYN, cả quần áo lẫn giày dép.
    Không biết cái Pyn của bạn có trùng với cái Pyn của tớ không, nhưng Pyn mà tớ mua và cũng là Pyn mà nhiều người biết đến thì từ xưa tới nay đều là mặt đường cả. Trước ở 71 Văn cao, sau chuyển sang 117 Văn cao, có ngõ ngách gì đâu nhỉ?
    Còn về giá, vì tớ không mua ở những VNXK khác nên tớ không dám bàn, nhưng có lần bạn tớ mua chỗ khác 1 cái áo y hệt của tớ đã mua của Pyn, mình mắt thường ngồi so sánh không thấy khác ở điểm nào cả, mà bạn ý mua rẻ hơn thật. Nhưng sau này, chắc khoảng 2 -3 lần giặt, gặp lại nhau; trông nó tiều tuỵ kém cái của tớ ghê lắm, và bạn ý cũng phải công nhận là: “hoá ra khác nhau ở điểm đấy”!

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E chao ca nha va e cung xin phep mod xiu dung xoa bai e nha. Boi thay cac chi hoi mua giay Xk o dau? nen e cung manh dan duoc bay to a. E tu gioi thieu voi cac me e cung la tin do shopping cua giay dep va quan ao. Cho nen sau mot thoi gian dong tien ngu cung nhieu va bgio e cung da co 1 so kinh nghiem cho ban than va e cung hy vong giup duoc moi nguoi khong chi chon duoc nhung doi giay phu hop ma con co gia phai chang nua a. E cung dang co hang giay xk ban day a. E chi phuc vu so luong nho thoi vi e cung dang di lam chu k phai dan buon ban a. Ai co nhu cau ve giay dep dac biet la giay cong so cu lien he e nhe. E dang o SG a, con me nao o HN thi e hoi ngai ship hang mac du gia e ban re hon ca o HN a chi tu 170 den cao nhat la 230 la cung a. E khong nhap hang o at dau, moi dot chi duoi 10 mau hang va ai thay ung y e gui mau qua email ok e giao hang hoac qua nha e lay o SG nha. Di vua chan dep ung y thi lay k tra lai e cung dc a.

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chết rồi quy định viết có dấu mà từ nãy tới giờ e chơi toàn không dấu thôi. Xin mod tha cho e nhé e chót dại ạ. E nhớ rồi ạ tại lâu lâu mới vào diễn đàn lơ ngơ lắm. Híc