Phụ kiện

Mua giầy dép hàng đẹp, chất lượng tốt ở đâu ở HN?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 131K Lượt đọc
  • 157 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 2,291 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Sẵn đà đang hỏi về địa chỉ may đồ mình cũng hỏi luôn địa chỉ mua giày dép cho các mẹ ở Hà Nội luôn.
    Mình hay mua xăng đan ở V&M chỗ giáp Đình Ngang và Nguyễn Thái Học, mua ở đây ghi giá luôn khỏi mặc cả (mình ngại nhất đoạn này) lại bền.
    Mua giày thì mình hay mua của Vinagiay hoặc Bách hoá Giầy ở Tôn Đức Thắng.
    Các mẹ ở cơ quan mua giày secondhand ở Phan Bội Châu. Còn chị mình thì mua ở hiệu giày HongKong gì đó ở Lê Duẩn.

Có địa chỉ nào hay thì các mẹ post lên nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua quần âu nam chất lượng tốt ở đâu?

Xã nhà mình đang có nhu cầu thay một loạt quần âu mới mà chả biết tìm chỗ nào để mua quần rẻ đẹp tình cảm cả. Mình thì hay quen xài đồ MIVN & thấy rất hài lòng, nhưng các cửa hàng mình biết thì lại chẳng thấy có đồ nam mấy, quần âu lại càng hiếm. Quần của các hãng như May 10, Việt Tiến, v.v... thì...

• Mua thuốc bắc chất lượng tốt ở đâu?

Mình đang cần tìm mua một số vị thuốc bắc. Tuy nhiên, nghe các mẹ nói là thuốc giờ sao tẩm rất nhiều thứ độc hại như lưu huỳnh để chống mốc chẳng hạn, mình thấy ... run run, không chừng xơi vào lại thêm bệnh thì :2: Các mẹ chỉ cho mình nơi nào bán thuốc bắc có chất lượng tốt nhé, đắt 1 chút cũng...

• Tìm địa chỉ mua túi ba lô rút

em đang muốn tìm cái ba lô giống vậy để tặng sinh nhật cho bạn . không biết ba lo giống vậy bán ở...

• Mùng 1 Tháng 6 Sôi Động Tại Kids World, Vincom Mega Mall Times City

Mùng 1 tháng 6 năm nay, thời tiết nắng nóng gay gắt tại Hà Nội song Trung tâm tương mại Vincom Mega...

• Gom order vòng pandora và charm sale!!!

Mình đang cần gom order charm và Pandora Bracelets ở bên trang xbax.co.uk. Bên này đang sale mạnh....

• G&B
    • 12 năm
    • 1,451 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Chang thay me nao len tieng tiep loi me Bi Bau ca, lai lanh chanh tham gia day.
    1 so dia chi minh va bon ban van mua giay va sandal:
    - CH Tuan Dung, trong cho Hom, di vao bang cong o phia pho Hue, chi cach cong do 10m thoi, co bot khoang 20,000 tuy ghi la ban dung gia. Gia ca khong dat lam, khoang tren duoi 170,000/doi
    - Euro giay (giay gia cong de xuat khau di chau Au, khong duoc model lam nhung di cung ben va em chan) tren pho Ton Duc Thang, hinh nhu la 79, doi dien voi cua hang banh cua cong ty Kinh Do. Tuy noi la bot chut it nhung van cu nen nai ni, gia khoang tu 200,000 den 240,000/doi
    - T&T cung pho Ton Duc Thang, gan nga tu voi Cat Linh va QTGiam, lau roi minh khong qua nen khong nam chac vu gia ca, hom thay o trien lam thi 1 doi bit mui, ho got (co quai o got do ma) khoang 260,000d
    - Pasteur: trong Trang Tien Plaza gia cung tren 200,000d/doi
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    • 2,683 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Neu me nao thich giay da xin thi den 17 Hai Ba Trung, cho doi dien voi Trang tien Plaza, dam bao giay dep, xin nhung gia cung hoi cao : 350.000 - 2000.000d/doi, co ca vi da, balo, tui xach bang da nhap ngoai cho cac bo, cac me chon
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ ới ời ơi, các mẹ có biết hàng giấy Euro 79 Tôn Đức Thắng chuyển đi đâu rồi không? Chỉ giúp cho mẹ cháu với. Xin cảm ơn nhiều.
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,451 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Trang ơi, chuyển về dãy nhà A 6 khu Giảng Võ, nằm trên đường Trần Huy Liệu, cạnh hồ Giảng vỏ đang thi công đó. Nó là dãy nhà 5 tầng cũ mới được phá đi xây lại. Rất tiện đường đi làm về của Trang đấy. chỉ tội chưa có chỗ bày nên phải tìm trong đống thùng carton (đấy là nghe mấy bạn ở chỗ mình nói vậy vì từ hôm nó chuyển tới giờ mình cũng chưa qua dù rất gần nhà)
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cám ơn chị Vân nhé. Mẹ cháu đang có nhu cầu mua xăng đan nghiêm chỉnh để đi làm mà.
    • 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Vân ơi, theo chỉ dẫn mình đã đến phố Trần Huy Liệu để tìm Euro Giay nhưng đi cả phố cũng không tìm thấy đâu.

Vân hoặc các mẹ trên DD có ai biết thì chỉ giúp mình với.

Hay nếu có ai biết chỗ bán các loại giày tương tự như Euro Giay thì ới cho mình một tiếng.

Cảm ơn các mẹ nhiều
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,451 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Không phải cửa hàng đâu. Bạn đến nhà A 6 rồi đi lên tầng 2, cầu thang gần hồ, phòng cuối cùng ở đầu hồi, họ chưa thuê lại được mặt bằng mà. Nhưng mà chọn thì hơi ngại vì từng size sẽ được để trong thùng carton hoặc túi nylon.
    • 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cam on Van nhieu nhe

Binh
    • 652 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thế các mẹ có biết chỗ nào bán giầy cho người quá cõ quá khổ như mình không. Mình muốn chọn 1 đôi giày điệu đà tý, mà khó quá, mỗi lần đi mua giầy là cả 1 vấn đề, vì thử mãi mà chẳng có đôi nào vừa.