Phụ kiện

Mua giầy dép hàng đẹp, chất lượng tốt ở đâu ở HN?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 133K Lượt đọc
  • 159 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 2,291 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Sẵn đà đang hỏi về địa chỉ may đồ mình cũng hỏi luôn địa chỉ mua giày dép cho các mẹ ở Hà Nội luôn.
    Mình hay mua xăng đan ở V&M chỗ giáp Đình Ngang và Nguyễn Thái Học, mua ở đây ghi giá luôn khỏi mặc cả (mình ngại nhất đoạn này) lại bền.
    Mua giày thì mình hay mua của Vinagiay hoặc Bách hoá Giầy ở Tôn Đức Thắng.
    Các mẹ ở cơ quan mua giày secondhand ở Phan Bội Châu. Còn chị mình thì mua ở hiệu giày HongKong gì đó ở Lê Duẩn.

Có địa chỉ nào hay thì các mẹ post lên nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• G&B
    • 12 năm
    • 1,457 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Chang thay me nao len tieng tiep loi me Bi Bau ca, lai lanh chanh tham gia day.
    1 so dia chi minh va bon ban van mua giay va sandal:
    - CH Tuan Dung, trong cho Hom, di vao bang cong o phia pho Hue, chi cach cong do 10m thoi, co bot khoang 20,000 tuy ghi la ban dung gia. Gia ca khong dat lam, khoang tren duoi 170,000/doi
    - Euro giay (giay gia cong de xuat khau di chau Au, khong duoc model lam nhung di cung ben va em chan) tren pho Ton Duc Thang, hinh nhu la 79, doi dien voi cua hang banh cua cong ty Kinh Do. Tuy noi la bot chut it nhung van cu nen nai ni, gia khoang tu 200,000 den 240,000/doi
    - T&T cung pho Ton Duc Thang, gan nga tu voi Cat Linh va QTGiam, lau roi minh khong qua nen khong nam chac vu gia ca, hom thay o trien lam thi 1 doi bit mui, ho got (co quai o got do ma) khoang 260,000d
    - Pasteur: trong Trang Tien Plaza gia cung tren 200,000d/doi
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    • 2,683 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Neu me nao thich giay da xin thi den 17 Hai Ba Trung, cho doi dien voi Trang tien Plaza, dam bao giay dep, xin nhung gia cung hoi cao : 350.000 - 2000.000d/doi, co ca vi da, balo, tui xach bang da nhap ngoai cho cac bo, cac me chon
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ ới ời ơi, các mẹ có biết hàng giấy Euro 79 Tôn Đức Thắng chuyển đi đâu rồi không? Chỉ giúp cho mẹ cháu với. Xin cảm ơn nhiều.
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,457 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trang ơi, chuyển về dãy nhà A 6 khu Giảng Võ, nằm trên đường Trần Huy Liệu, cạnh hồ Giảng vỏ đang thi công đó. Nó là dãy nhà 5 tầng cũ mới được phá đi xây lại. Rất tiện đường đi làm về của Trang đấy. chỉ tội chưa có chỗ bày nên phải tìm trong đống thùng carton (đấy là nghe mấy bạn ở chỗ mình nói vậy vì từ hôm nó chuyển tới giờ mình cũng chưa qua dù rất gần nhà)
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cám ơn chị Vân nhé. Mẹ cháu đang có nhu cầu mua xăng đan nghiêm chỉnh để đi làm mà.
    • 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Vân ơi, theo chỉ dẫn mình đã đến phố Trần Huy Liệu để tìm Euro Giay nhưng đi cả phố cũng không tìm thấy đâu.

Vân hoặc các mẹ trên DD có ai biết thì chỉ giúp mình với.

Hay nếu có ai biết chỗ bán các loại giày tương tự như Euro Giay thì ới cho mình một tiếng.

Cảm ơn các mẹ nhiều
    • G&B
    • 12 năm
    • 1,457 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Không phải cửa hàng đâu. Bạn đến nhà A 6 rồi đi lên tầng 2, cầu thang gần hồ, phòng cuối cùng ở đầu hồi, họ chưa thuê lại được mặt bằng mà. Nhưng mà chọn thì hơi ngại vì từng size sẽ được để trong thùng carton hoặc túi nylon.
    • 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cam on Van nhieu nhe

Binh
    • 652 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thế các mẹ có biết chỗ nào bán giầy cho người quá cõ quá khổ như mình không. Mình muốn chọn 1 đôi giày điệu đà tý, mà khó quá, mỗi lần đi mua giầy là cả 1 vấn đề, vì thử mãi mà chẳng có đôi nào vừa.
    • 81 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cửa hàng Euro fashion ở Phan Bội Châu có rất nhiều đôi ngoại cỡ để mẹ nào chân "voi" cũng có thể chọn cho mình 1 đôi vừa đẹp, điệu và cũng không đắt lắm
    "Người đời thường tiếc cái đã qua, mong cái sắp đến mà hững hờ với cái đang có"
    • 652 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ chun nhiều, chắc từ bây giờ mình có thể tạm biệt những đôi giầy khủng bố.
    • MeBoomBoom
    Mẹ Bongxinhinh ơi, mẹ hãy ra phố Phan Bội Châu ở đó có hàng secondhand nhiều size lớn, đồ độc, giá phải chăng đấy.
    • 2,291 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Ở cửa hàng nào hả cậu, mình thấy ở đó nhiều hàng giầy lắm, chẳng biết hàng nào, thế có nói thách nhiều không?
    • MeBoomBoom
    Mẹ BiBau a, mình ko nhớ địa chỉ nó nằm phía bên phải ở giữa chị bán hàng trẻ xinh ăn nói nhẹ nhàng ý, ko thách lắm đâu khoảng hai ba chục nghìn thôi. Mẹ BiBau đến đó mà có mẫu đẹp thì alo cho mình nhé.
    • 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Moi nguoi oi,

Euro giay sau 7 thang tam nghi da co cua hang moi o 265 Ton Duc Thang, 726 1380

Khai truong giam gia 30% day

Ai la fan cua Euro giay thi nhanh chan len

Me SB
    • 2,291 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Thế để chiều mình lượn qua.
    Hôm kia đã đến chỗ Euro giày ở PBC mua được 1 đôi. Sang bên Mốt PBC nhiều dép đẹp lắm chỉ phải tội mình không đi được dép cao vì hay bị trẹo chân, có 2 đôi dép 4 phân thì hết cỡ của mình tiếc quá.
    Lượn qua V&M thì toàn đôi xấu bb luôn.
    • 271 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi trưa nay đang định đi mua giầy or dép hàng đẹp, chất lượng tốt nhưng chưa biết mua ở đâu, có mẹ nào biết chỉ cho tui với. Thankssssss
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Youdi ơi, có thể ra của hàng Đồ da trên đường Hai Bà Trưng ngay ngã Tư Hàng Bài-Hai Bà TRưng. Đối diện với Tràng Tiền Plaza ấy. Anh xã nhà mình hay mua ở đấy lắm. Nhiều hàng nhập, nhưng giá hơi đắt. Mình thì buốt ruột nên mặc dù cũng rất thích nhưng chưa hạ quyết tâm bao giờ cả.
    • 2,370 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Mình và ax cũng hay mua giầy ở CH Đồ DA ở HBT đối diện tràng tiền plaza.
    giầy ở đây đi mềm và bền cực kỳ luôn, nhưng phải cái cũng không có nhiều mẫu mã lắm. Giầy nữ khoảng 600k-700k, giầy nam 1,2t đến 1.5t.
    Và hình như là không phải hàng nhập đâu, mình nghi lắm vì ở nước ngoài làm gì có cỡ nhỏ như chân mình.
    Nhưng nói chung chất lượng giầy phù hợp với giá cả. nói chung là OK
    CH đồ da này còn có 1 địa chỉ nữa ở trên Điện Biên phủ nữa, mẹ Youdi thử tham khảo xem
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8