• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangbot Xem bài viết
    Ôi, chào các mẹ. Suốt từ hôm ..đăng tin đến giờ mình mới quay lại trang này được. Hai ngày cuối tuần ở nhà đúng là...osin chả làm gì được cả. Cảm ơn thông tin của các mẹ nhé, mình hâm mộ khoản giầy dép này lắm nên chắc sẽ đến mấy cửa hàng mọi người cho địa chỉ trên đây để ngó nghiêng mới được. Ngày xưa mình thuộc loại ...khổ sở khi đi tìm giầy dép phải nhờ người này người nọ mua hộ, may sao dạo này còn hay đi công tác nên mua được giầy cỡ to nhưng cũng sẽ không tiện lắm về lâu về dài nên hỏi thăm các mẹ ở đây một tí. Once again, cảm ơn nhiều nhé, mẹ nào còn thông tin gì thì cứ cho mình xin nhé!!!
    CHị ơi, chị có thể ra cửa hàng của Viện Nghiên cứu da-giầy ở 20 Núi Trúc. Toàn size to (có cả 42-43), giày-dép xuất khẩu, chất lượng tốt mà giá thì cực kỳ phải chăng. Cứ khoảng 2 tuần là lại có hàng mới. Nói chung là em tiêu kha khá tiền ở đây rồi nhưng vô cùng thỏa mãn!

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

CHị ơi, chị có thể ra cửa hàng của Viện Nghiên cứu da-giầy ở 20 Núi Trúc. Toàn size to (có cả 42-43), giày-dép xuất khẩu, chất lượng tốt mà giá thì cực kỳ phải chăng. Cứ khoảng 2 tuần là lại có hàng mới. Nói chung là em tiêu kha khá tiền ở đây rồi nhưng vô cùng thỏa mãn![/QUOTE]

Cảm ơn Cô-cu-bi nhé, may quá cũng không xa nhà lắm, mình sẽ thử qua đó sớm xem thế nào. Chân to đúng là khổ thật. Thanks nhiều nhiều nhé!!! :Smiling:

• 571 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Địa chỉ này có vẻ gần hơn nhỉ, chắc chiều nay tớ cũng phải lượn qua xem có vác được đôi nào về không?
    Nothing's Impossible

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thechi Xem bài viết
    Địa chỉ này có vẻ gần hơn nhỉ, chắc chiều nay tớ cũng phải lượn qua xem có vác được đôi nào về không?

Các chị cứ qua đó đi. Mà các chị chú ý nhé, những hàng trên giá bên tay phải (từ cửa vào) đa phần là hàng Tàu họ bán thêm vào. Tuy nhiên, nhìn một cái là ra ngay, không sợ lẫn đâu ạ; với lại hàng này size 38-39 là kịch kim (có cho em cũng không vừa ^.^). Còn hàng xuất khẩu thì để ngay thẳng lối vào, dễ thấy lắm. Đặc điểm là hàng xuất khẩu size to ít khi đuợc để trên giá mà toàn để dưới đất thôi. Nếu lần này qua mà không thấy gì đặc sắc thì các chị nhớ lấy card của cửa hàng để thỉnh thoảng gọi ra hỏi xem có hàng mới về chưa (hàng XK size to bán chạy lắm). Cửa hàng mở cửa đến 20h cơ, các chị cứ thoải mái!

• 255 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangbot Xem bài viết
    CHị ơi, chị có thể ra cửa hàng của Viện Nghiên cứu da-giầy ở 20 Núi Trúc. Toàn size to (có cả 42-43), giày-dép xuất khẩu, chất lượng tốt mà giá thì cực kỳ phải chăng. Cứ khoảng 2 tuần là lại có hàng mới. Nói chung là em tiêu kha khá tiền ở đây rồi nhưng vô cùng thỏa mãn!
    Ở Sg có chỗ nào bán giày/sandal nữa size to mà chất lượng không hả các mẹ? mình béo nên chân to mua giày VN đi vài hôm là hư, chán quá :Worried:

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu em Xem bài viết
    Các mẹ ơi, muốn mua giày dép size to >39 ở Hà Nội thì mua ở đâu ạ ?
    Hoặc có mẹ nào biết chỗ bán giầy dép xuất khẩu không thì mách cho mẹ cháu với.
    Đến cửa hàng EURO SHOES ở Ki ốt 20-B10 Phạm Ngọc Thạch (HN) hoặc EURO SHOES ở 320 Bà Triệu (HN), ở đó có nhiều giày dép size to

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu em Xem bài viết
    Các mẹ ơi, muốn mua giày dép size to >39 ở Hà Nội thì mua ở đâu ạ ?
    Hoặc có mẹ nào biết chỗ bán giầy dép xuất khẩu không thì mách cho mẹ cháu với.
    Đến cửa hàng EURO SHOES ở 320 Bà Triệu hoặc 20-B10 Phạm Ngọc Thạch, ở đó có đủ loại, giá tương đối hợp lý, tha hồ mà chọn

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến EURO SHOES ở 320 Bà Triệu hoặc 20-B10 Phạm Ngọc Thạch - Hà Nội, ở đó mẫu mã nhiều, giá cả tương đối hợp lý.

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xời ơi , hôm nay em k đi làm nên k có link gửi cho các mẹ xem , em vừa giới thiệu cho các mẹ hỏi giày bên kia địa chỉ cửa hàng Pýnhop này , 71 Van Cao đối diện quần ngựa đoạn Liễu giai nối dài ý các mẹ chân to , em thích mê mệt mấy kiểu mà toàn dính vào size 38,39 , các mẹ chân to lên đó thì tha hồ Dune với oasis đang có trên website mà giá bằng 1/2 size nhỏ , em là akay với các mẹ chân to lắm nhá , đã nhiều mẫu thì chớ lại còn mua được 1/2 giá

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Nếu bạn có cỡ chân quá to hoặc quá nhỏ : Bạn có thể đến 85 Tôn Đức Thắng - HN : cửa hàng TS.Milan : Bạn có thể chọn mua ngay hoặc đặt hàng theo kiểu mà mình thích, hiện tại chỉ có TS.Milan là đóng giầy riêng biệt theo yêu cầu của khách hàng thôi! chúc các bạn chọn được kiểu giầy ưng ý!!!

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5