Phụ kiện

Địa chỉ mua giày đế bệt, giày búp bê đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.6K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 506 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

em đang cần mấy loại này mà đi tìm suốt chả thấy có. hay tại là chưa đến mùa hè hả các chị
    có chị nào biết cho em địa chỉ với
    many thanks:Rose::Rose::Rose:
    Có những con người mới đôi ba tuổi đời. Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết.
    Làm được gì? Và đã có gì? Chỉ học đòi thói chê bai.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em cũng quan tâm.ở HN k biết mua ở chỗ nào đẹp.trước thì e toàn vào sg rồi mua 1 lượt về đi dần.chứ ở HN thấy có vẻ ít quá.
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Chỉ e với, e cũng cần nữa, SG nhé!
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangphuong12 Xem bài viết
    Chỉ e với, e cũng cần nữa, SG nhé!
    chị lên parkson quận 1 đó,trên tầng 2 e hay mua ở đấy,giá cả thì từ trung bình đến đắt đều có.giá bình thường thì chị vào quầy vasscara,thỉnh thoảng có những đôi đơn giản nhưng màu nhã rất đẹp,hàng hết nhanh lắm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 276 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

em thấy mọi người hay lên hàng Dầu chị ạ,em thì thỉnh thoảng ghé chợ Xanh!hoặc là chị thử ra giầy coco phạm ngọc thạch hoặc sandy shoes!em cũng chẳng bít nhiều lắm chỉ góp ý cho chị được vậy thui
    Hầu hết là em rẽ ngang rẽ dọc đi đâu bắt gặp thì mua chị ạ,nên cũng ko nhớ lắm.
    • 365 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Có 1 lần trên WTT có cái Topic ai đó bảo là nhà của họ có đóng giày búp bê theo ý thích. Hình như ở đường Lê Quang Định - Bình Thạnh thì phải, giá đâu tầm 60K. Nhưng lúc quay lại tìm cái topic này thì biến mất tieumẹ nào biết chỉ mọi người nhen.

Cũng hóng cái vụ này.
    Em vẫn từng đợi anh
    Như hoa từng đợi nắng
    • 69 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm chỗ mua giày sneakers ko dây ở Sài Gòn, có mẹ nào biểt chỗ bán chỉ em với!
    Cuộc đời đó ..có bao lâu mà hững hờ..
    • 92 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Ở TP thì nhiều vô sô kể. Nếu muốn giá Bình dân thì các bạn đến đường lý Chính Thắng - ở đây bán rất là nhiều giày Vn xuất khẩu hoặc hàng TQ. Nhất là ngay khúc đầu đường í, có 3 tiệm liền nhau, giày ở đây mềm, đi êm chân lắm, giá rẻ từ 100-150, có bảo hành luôn.
    - Nếu muốn giá mắc hơn tí thì ghé Schu, Vascara có nhiều chi nhánh trong Tp lắm.
    - Mắc hơn xíu nữa thì ghé Catwalk ở Phạm Hồng Thái hoặc Negro ở Hai Bà Trưng ( 2 tiệm nay chung 1 chủ)
    - Còn muốn búp bê hàng hiệu thì vô Diamond, mua búp bê của salvatore hoặc một số hiệu khác..
    - Chúc các mẹ tìm được đôi giày ưng ý.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 506 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

em hỏi ở HN cơ ạ các chị toàn chỉ ở HCM vậy
    Có những con người mới đôi ba tuổi đời. Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết.
    Làm được gì? Và đã có gì? Chỉ học đòi thói chê bai.
    • Des
    • 5 năm
    • 2,158 Bài viết

• 1,907 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphred Xem bài viết
    em hỏi ở HN cơ ạ các chị toàn chỉ ở HCM vậy
    Bạn qua Hàng Dầu thì nhiều vô số kể. Nhg phải biết chọn và mặc cả nhé.
    Còn đóng giày thì qua 83 Bùi Xương Trạch (gần cầu vượt Ngã 4 Sở), ở đó đóng rẻ, mua sẵn cũng có, mẫu mã thì bt thôi, nhg mình có 1 đôi mua ở đó rất bền, chạy nhảy bét nhè, mà đi đôi đó vẫn đc khen, ai cũng hỏi mua ở đâu
    Mẹ yêu Thỏ, yêu Thỏ nhất đời

A baby will make love stronger, days shorter, nights longer, bankroll smaller, home happier, clothes shabbier, the past forgotten and the future worth living for
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 276 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Des Xem bài viết
    Bạn qua Hàng Dầu thì nhiều vô số kể. Nhg phải biết chọn và mặc cả nhé.
    Còn đóng giày thì qua 83 Bùi Xương Trạch (gần cầu vượt Ngã 4 Sở), ở đó đóng rẻ, mua sẵn cũng có, mẫu mã thì bt thôi, nhg mình có 1 đôi mua ở đó rất bền, chạy nhảy bét nhè, mà đi đôi đó vẫn đc khen, ai cũng hỏi mua ở đâu
    chị ơi giá ở đó thế nào? ko bít có phải hàng bạn e đóng ko,nó đóng 150k/ đôi có họa tiết hoa trên giày,120k/đôi trơn
    • 5,197 Bài viết

• 1,895 Được cảm ơn

Cho mình địa chỉ hàng đóng giầy đó với berrymai.:Rose:
    • 276 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

chị ơi đấy là bạn e nó bảo thế,e ko bít chỗ đấy mà,như chị des nói là 83 bùi xương trạch.
    Em hỏi lại bạn nó bảo là 83 khương trung.Nó bảo đối diện chợ ngã tư sở có 1 cái ngõ,đi vào đấy,nhà đấy là nhà có cây liễu hay sao ý,nhà bé lắm!
    • 563 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

các chị ơi thế chỗ đóng giày ấy có thể đóng bất cứ đôi nào mình đưa mẫu cho à?hay chỉ 1 số đôi thôi ạ.em vừa tìm dc cái mẫu giày bệt đẹp quá nhưng hàng ơ nước ngoài cơ,mà mua sợ kích cỡ ko chuẩn lắm.....hihi
    • 440 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Ở tphcm, thì ở chợ Bà Chiểu có rất nhiều mẫu, hoặc siêng thì qua An đông plaza, giá có vẻ mềm hơn so với những nơi khác. Còn Hà Nội thì ra Ngã tư sở, nhưng lưu ý, phải biết trả giá để khỏi bị chặt chém. hihi. Nếu chấp nhận đi chợ thì chấp nhận chuyện này đi
    Kem trắng da , trị mụn , nám siêu nhanh, tắm trắng cấp tốc, kem nở ngực siêu hiệu quả, nhưng vẫn an toàn cho ngừoi sử dụng
    http://www.webtretho.com/raovat/main...a-an-toan.html

• 1,013 Bài viết

• 1,228 Được cảm ơn

mẹ nó ở đâu, em ở Tân Phú, gần nhà thấy có 1 shop mới mở toàn hàng VNXK, em ra xem thấy ok, giá tầm 70K đổ lên, em mua đc vài đôi về mang lên chỗ làm ai cũng khen... thích thì em đi ngang xem cái add rồi em gửi cho chị đến xem... thấy chị chủ shop cũng dễ chịu!!!
    • 168 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linh Phan 87 Xem bài viết
    mẹ nó ở đâu, em ở Tân Phú, gần nhà thấy có 1 shop mới mở toàn hàng VNXK, em ra xem thấy ok, giá tầm 70K đổ lên, em mua đc vài đôi về mang lên chỗ làm ai cũng khen... thích thì em đi ngang xem cái add rồi em gửi cho chị đến xem... thấy chị chủ shop cũng dễ chịu!!!
    Mẹ nó cho mình xin cái địa chỉ với, mình đang muốn mua mà tìm hoài chưa có đôi nào ưng ý cả. Tks mẹ nó nhiều!
    3 ngọn nến lung linh, thắp sáng 1 gia đình...
    Mọi người cùng bình chọn cho ba con Thỏ Đốm thi ảnh BỐ CON nhá!
    http://ngaycuachacungbobby.com/index...thi/detail/277
    • 281 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

lót dép ngồi hóng hớt..
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn muốn mua giày búp bê , giày bệt đẹp thì bạn có thể đến Shop giày Kiều Trang nhé
    Giày búp bê ở đây đều là hàng Thái Lan mà giá cả lại phải chăng lắm
    Bạn có thể kham khảo tại đây nè : http://www./showthread.php?p...#post945900934
    Website của Shop : www.thegioigiaynu.com
    Đt của chủ Shop ; 0918 374 686

Mình và các bạn mình đều là khách hàng quen ở đây vì hàng khá đẹp, chúc bạn mua được đôi giày ưng ý nhé ! ^^!
    • 861 Bài viết

• 1,335 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi ké ở HN có chỗ nào đóng lót giày uy tín ạ (lót để chân 35 đi giày 36, chân 36 đi giày 37 đấy). Hôm trc em vừa order 1 em giày đẹp lắm, sz 36 thế mà lúc về lại hơi rộng, mua đi lót để đi cho chắc với vững hơn (ko bị tụt gót )
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2