Phụ kiện

Các chị đeo vòng tay Pandora có bị đen ko ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 219 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Bình thường em trung thành với Parkson, tự nhiên đầu tháng nhận đc mailer của Diamond gửi về thấy chương trình khuyến mãi tháng 10 của nó cũng ham ham nên t7 vừa rồi qua dạo dạo thì phát hiện shop trang sức Pandora cũng ngộ ngộ, SA ở đó bảo là hàng xa xỉ, mấy cái vòng tay và hạt charm gắn vào vòng là bằng bạc đúc, đặc nguyên khối nên ko bị đen, bảo hành trọn đời, nếu dơ nó sẽ lau chùi, nếu đen sẽ dùng nước rữa chuyên dụng, huh huh em là đeo bạc bị đen dữ lắm, em đeo vàng cũng bị nhìn cũ cũ nữa mà. Nên cũng còn đắn đo chưa mua vì nó hơi mắc (2,1 triệu/vòng ko, 900k/hạt charm, ai dà sắm cỡ 5 hạt charm là 6,6 triệu rồi). Vì vậy em lên đây hỏi qua kinh nghiệm các chị có ai đeo vòng Pandora này thấy chất lượng thế nào thì góp ý cho em với nhé. Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ!!!!!!!

• 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vòng này đeo đẹp lắm bạn ạ. Không bị đen đâu. Ban đầu bạn mua một vài charm, dần dần rùi mình bổ xung thêm cho đỡ tiếc tiền

• 219 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Hu hu bữa giờ mới có 1 bạn lên chỉ giáo thui sao T_T. Hihi mình khoái lắm đã ngắm nghía 5 hạt rùi, thấy đeo 5 hạt là ok, đeo kín lun thì thấy vòng to lắm ko đẹp, chỉ phân vân có bị đen ko thui à. Mình cũng mới bít nó có bên parkson paragon, mình sẽ đợi đến vip day của bên đó để chạy qua lụm, tiết kiệm đc khá khá đó nhỉ.
    Mong có chị em nào đã dùng vòng này rùi thì cho thêm kinh nghiệm nhé.....

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng có nè,đeo ko bị đen đâu nếu là của pandora.Nhưng em ở DK nên ko sợ đồ giả.Giá bình thường thì mắc lắm nhưng mua lại đồ người ta bán lại thì rẻ.Nếu chị em nào muốn mua thì em mua dùm cho
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có 2 vòng mỗi vong,một vòng 19cm và 17cm và 25 hột chàm.Em thấy mỗi vòng 10 chàm là đẹp,chứ 5 chàm thì hơi ít .Em thấy bên này cũng có nhiều người họ đeo 1 thời gian là chán rồi bán lại khoảng 1tr vn 1 vòng,còn chàm thì 500 trở lên đều có,tùy theo mới hay cũ.Nếu muốn xem thì viết e mail cho em em gửi hình cho coi " hakimgiao@yahoo.com"

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thì đeo pandora lâu rồi. có dì em bên úc mang về tặng.
    thật tình mà nói nhé..em thích nó lắm..vì lạ cá tính nữa
    khuyết điểm là đây:..bị giãn..100%là thật..giờ em đeo rộng đây..
    và bị đen...đánh bóng..bóng rồi lại đen..mà em là đeo bạc dc đấy nhé.( bác e canada về cho lắc bạc đeo sáng trưng, đeo pandora đen??)
    em chỉ nói thế thôi...tùy chị..chứ em thích nó quá..nên đang mún mua thêm cái cũ về đeo nữa...

• 102 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

tốt hay không bạn cứ lên mạng xem có ai rao bán không, và giá như thế nào để biết được nó rớt giá ko nữa

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đeo nay 3 năm rồi có thấy bị đen đâu và cũng ko bị giãn gì cả, chỉ ko bóng và mới như lúc mới mua thôi.Bạn LyLy nói đeo bị đen mình thấy hơi lạ,vì mình chua thấy bị đen bao giờ.Bạn gửi hình cho mọi người coi thử nha

• 314 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Mấy đồng nghiệp của mình ở bên Đan Mạch qua thấy hay đeo nhẫn này lắm, thấy cũng hay bị đen nhưng mình nhìn thì vẫn thấy thích, kiểu hay hay lạ lạ.

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bán lại vòng Pandora chính hãng giá 1.5tr do ngán tiền mua charm nên mình bán lại, giá vòng ở paskson là 2.1tr/ vòng, mình bán lại 1.5tr thôi.
    bạn nào thích thì pm cho mình 0907010182.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5