Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Noi den pho cuon la mon an con rat xa la nguoi sai gon nhung xa la voi nguoi ha noi. Pho cuon la mon rat ngon va de an, cac ban dung bo qua mon nay nhe. Dc 014 LG chung cu Nguyen Thien Thuat P1 Q3
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Điểm tâm HongKong bình dân

Dạo trước em miêu tả ăn uống hay dài dòng quá, hôm nay đi ngay và luôn vào chủ đề. Chỉ các mẹ một...

• Kem ống Hàn Quốc - món kem thú vị tại Sài thành

Hôm rồi đang lướt facebook tự nhiên tui thấy có đứa post hình cái kem này lên và bảo đây gọi là...

• Hỏi: Tại TP.HCM thì ăn phở cuốn ở đâu?

Dear các bạn, Mình không biết post cái này ở đâu để hỏi nên mạo muội mở một chủ đề mới. Bạn nào biết, ở Sài Gòn muốn phở cuốn thì ăn ở đâu không? Cám ơn nhiều nha.

• Phở cuốn Hà Nội!!!

Sắp tới ( gần lắm rồi) nhân một dịp hơi hơi đặc biệt, mẹ cháu định đãi bạn bè một chầu. Nóng thế này chẳng biết ăn gì, nghĩ mãi mới ra món phở cuốn Hà Nội ở Hội chợ WTT ( tiếc rằng hôm đó mẹ cháu chưa được xơi thử, chứ không thì bây giờ ít ra cũng biết được là nó gồm những thứ gì!). Các bác ơi,...

• Con khôn lớn từng ngày, hạnh phúc của mẹ

Nhìn cô con gái 3 tuổi rưỡi nhưng rất nhanh trí và thông minh, bi bô kể những câu chuyện thú vị về...

• 65 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

1 phiếu cho quán Hai Thiền ngay Trần Hưng Đạo và Bùi Viện, món phở cuốn cực ngon