1 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Noi den pho cuon la mon an con rat xa la nguoi sai gon nhung xa la voi nguoi ha noi. Pho cuon la mon rat ngon va de an, cac ban dung bo qua mon nay nhe. Dc 014 LG chung cu Nguyen Thien Thuat P1 Q3
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Phở cuốn Hà Nội!!!

Sắp tới ( gần lắm rồi) nhân một dịp hơi hơi đặc biệt, mẹ cháu định đãi bạn bè một chầu. Nóng thế này chẳng biết ăn gì, nghĩ mãi mới ra món phở cuốn Hà Nội ở Hội chợ WTT ( tiếc rằng hôm đó mẹ cháu chưa được xơi thử, chứ không thì bây giờ ít ra cũng biết được là nó gồm những thứ gì!). Các bác ơi,...

• Phở cuốn Ngũ Xã

Phở cuỗn Ngũ Xã Phở cuốn, phở chiên phồng và phở rán là cách ăn phở mới của người Hà Nội. Đa số người dân Hà Nội đã chọn cho mình quán phở cuốn ở Nguyễn Khắc Hiếu, con phố nằm trong làng Ngũ Xá. Cô chủ quán khéo léo xếp từng lá bánh phở mỏng manh để chuẩn bị cuốn cho khách. Từng lá bánh phở...

• Ăn cơm hộp kiểu Nhật giá rất rẻ

Các mẹ đã thử cơm hộp kiểu Nhật nhưng giá sinh viên chưa? Quán tên Sakura nằm trên đường Sư Vạn...

• Ai mê chả lụi Bình Thuận thì vô đây nè!

Sau một lần được ăn chả lụi ở Biên Hòa (Đồng Nai) thì mê mẩn em nó luôn, lên SG hễ thấy là "quất",...

• Nuôi trẻ sơ sinh thế nào cho tốt

mình mới sinh con mà nó lười ăn lắm, không biết làm thế nào để bé chịu ăn hơn.

• 66 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

1 phiếu cho quán Hai Thiền ngay Trần Hưng Đạo và Bùi Viện, món phở cuốn cực ngon