Địa điểm ăn uống tại Hồ Chí Minh

Đặt bánh cupcake, bánh sinh nhật cho con ở sài gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết chỗ nào đặt bánh cupcke rẻ và đẹp ở sài gòn dành cho bé không? huhu, chuẩn bị sinh nhật con rồi, mà thấy toàn 25-30k/ 1 cái không ah.( Gần Bình Thạnh càng tốt ạ).Em ở Bình Thạnh.
    Em cảm ơn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 290 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoisaobietcuoi Xem bài viết
    Có mẹ nào biết chỗ nào đặt bánh cupcke rẻ và đẹp ở sài gòn dành cho bé không? huhu, chuẩn bị sinh nhật con rồi, mà thấy toàn 25-30k/ 1 cái không ah.( Gần Bình Thạnh càng tốt ạ).Em ở Bình Thạnh.
    Em cảm ơn ạ.
    Bạn thử xem ở đây:
    http://cochunhobakery.com/welcome.aspx
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 119 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

• 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nguyenniq nhé. Mình đã đặt bánh ở tiệm này, rẻ, và đẹp. Mình rất hài lòng hihi
    • 85 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cho mình đc liên lạc được không
    • 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hainguyen08 Xem bài viết
    Cho mình đc liên lạc được không
    Lâu rồi mình không vào nên k biết mẹ nó hỏi. MẸ nó đã tìm hiểu chưa?. Địa chỉ của tiệm bánh mình đặt có ở trang web nè:http://cochunhobakery.com/welcome.aspx . Mẹ nó vào coi đi. Không thì vào gôgle gõ cochunhobakery sẽ thấy đó
    • 90 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

tiệm này ở nhà hay quán lớn vậy mẹ em cũng đang tìm bánh loại này nè
    • 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi st.love7 Xem bài viết
    tiệm này ở nhà hay quán lớn vậy mẹ em cũng đang tìm bánh loại này nè
    tiệm này nhỏ thôi chị ah, ai đặt họ sẽ làm. hômem đưa mẫu của em cho họ đặt, em quên chụp hình bánh lại, đẹp lắm. Nhưng ở đó k có làm hình 3 D chị nhé.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Post hình lên coi Mẹ nó ơi. hi..hi.. Mình thích vụ này lắm. Đang chuẩn bị thôi nôi cho con trai đây nè. Cám ơn Mẹ trước nha.
    P/s: mà ăn ngon hok mấy mẹ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi metitan; 18/09/2013 vào lúc 11:04 AM.
    • 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitan Xem bài viết
    Post hình lên coi Mẹ nó ơi. hi..hi.. Mình thích vụ này lắm. Đang chuẩn bị thôi nôi cho con trai đây nè. Cám ơn Mẹ trước nha.
    P/s: mà ăn ngon hok mấy mẹ.
    HÔm đó mình quên chụp hih2 lên mẹ nó ah, Mình đưa mẫu cho họ làm như dưới hình nè. Nhưng có vài chi tiết mình thay đổi theo í của mình. Bánh ở đây thì mình thấy ngon, vì cupcake cũng chỉ có bông lan với kem tươi thôi mà..
    bên đó không có mấy cây cờ, nên họ thế bằng những cái thanh sôcla, nhìn cũng dễ thương, với lại hình con rồng trên cùng họ không làm được nên mình yêu cầu họ làm hình ông mặt trời như hình cupcake 2, chữ happy brithday thì mình làm giống hình cupcake 3.
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngoisaobietcuoi; 18/09/2013 vào lúc 02:37 PM.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dễ thương quá ha. Cám ơn Mẹ nhiều nha. Mình cũng định đi đặt đây.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bánh nhìn ngon và hấp dẫn quá bạn!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bánh nhìn đẹp và hấp dẫn quá các mẹ ơi!!!!!!
    Ăn vặt Sài Thành
    ~~~Các món ăn vặt không thể chối từ~~~
    0918.10.29.10
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em định đặt khoảng 10 cái cupcake cho sinh nhật nhỏ bạn,mà em đặt ít quá, không biết được chọn nhiều mẫu hay chỉ 1 mẫu hả mấy chị??????????
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi skyP Xem bài viết
    em định đặt khoảng 10 cái cupcake cho sinh nhật nhỏ bạn,mà em đặt ít quá, không biết được chọn nhiều mẫu hay chỉ 1 mẫu hả mấy chị??????????
    Vừa rồi mình có đặt một số bánh mini cupcake ở một tiệm có địa chỉ face là https://www.facebook.com/gpcake2 , tại thấy hình lên fb dễ thương quá. Mà nhìn ngoài xinh thật, mà nhỏ xíu dễ thương lắm rất vừa ăn, có 5k/1 cái hà. Bữa đó mình đặt 35 cái có 175k hà mà làm được 4 mùi luôn, ăn thích lắm ngọt vừa phải, kích thước nhỏ nhắn nên ăn không ngán. Mình tặng bạn mình xong nó khoái chí, khen quá trời. Nó đem ra đãi mọi người, ai cũng thích keke, làm mình cũng nở mũi

Mình có chụp hình lại nè keke
    Hình đính kèm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban co the den 80/1b hoang hoa tham q binh thanh de dat mua banh , em da an thu roi gia phai chang va hinh rat dep
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bay gio co them banh cupcakes lam bang rau cau nhan trai cay hoac banh flan nua. cung ngon lam ma lam duoc nhieu hinh luon.
    me no tham khao o www.saladtraicay.com thu xem.
    gia chi khoang muoi may k 1 cai thoi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi saladtraicay; 15/03/2014 vào lúc 11:51 PM.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu ở Bình Thạnh bạn đặt bánh của CakeSense đi, làm đẹp và ngon. Lúc trước mình đặt bánh cupcake sinh nhật cho con mình ở Sunmerry, tiệm này làm đẹp ăn ngon ko ngán như FlyCupcake đâu, nhưng có điều hơi mắc chút

Gởi từ ứng dụng Webtretho của socola_fat