• 1 Lượt chia sẻ
  • 302K Lượt đọc
  • 1.12K Trả lời

45 Người đang theo dõi

• 1,308 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Hào Bàng:Nguyễn Đình Chiểu, gần tới 2BTrưng, cạch Hoàng Yến
    Dìn Ký: Lê Thị Hồng Gấm, khúc bán giày dép
    Victory: Võ văn Tần-Nam Kỳ KN
    • 211 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Ở Windsor (lầu 4 An Dong Plaza) ăn cũng được lắm.Tối thứ 7 và CN thì hải sản rất nhiều.
    • 150 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em chỉ ăn ở Caravelle thôi. Món ăn ngon, khung cảnh thì ko đẹp, nhưng mà lịch sự :LoveStruc:
    Đàn ông như 1 lọ nước hoa - mùi hương quyến rũ bay xa, để đàn bà xức vào... Đàn bà dùng nước hoa, để mê hoặc đàn ông khác
    • 3,014 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Khách sạn Omni, buffet cũng tuyệt lắm :Battin ey:
    JD
    Nhà mới của JD :Kiss: :LoveStruc:
    • 852 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Cơ mà các bác không cho biêt giá để nhà em còn biết liệu túi ah

• 1,303 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meduachuot Xem bài viết
    Cơ mà các bác không cho biêt giá để nhà em còn biết liệu túi ah
    đúng vậy đí , các bác cho em xin giá với , dạo này lạm phát quá !!!!!!!!!!!
    "Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác ."

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 165 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LX125 Xem bài viết
    Dìn Ký: Lê Thị Hồng Gấm, khúc bán giày dép
    Victory: Võ văn Tần-Nam Kỳ KN
    Mình thích dìn ký, hào bàng thì không thích lắm. Giá ở dìn ký buổi tối ngày thường hình như là 129.000đ/1suất thì phải.
    • 4,051 Bài viết

• 1,744 Được cảm ơn

Mình thích buffet ở Sofitel , nhưng mắc
    Còn tầm tầm thì ra Văn Thánh hoặc Bình Quới đi bạn, giá cỡ 110k / người lớn (hổng biết tăng giá chưa :Thinking: ) . Thoáng mát, rộng rãi, con có chổ vui chơi, coi như đi dã ngoại cuối tuần .
    Ăn buffet thì lâu lâu 1 lần thôi, ăn hoài ngán mà chẳng có gì mới, đâu cũng như nhau .
    • 4,051 Bài viết

• 1,744 Được cảm ơn

Lầu 4 Diamond Plaza
    Ủa lầu 4 Diamond cũng có hả bạn ? Ăn được không? mình thì chỉ biết buffet bên Parkson thôi .
    • 932 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

cái này giờ chuyển sang Mạc Đỉnh Chi rồi ah, đầu đường Mạc Đĩnh Chi chỗ Điện Biên Phủ quẹo vào đấy ah
    • 4,238 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Mình thấy Văn Thánh ngon. Gía giờ là 189k/người. Khung cảnh đẹp, tuy nhiên fải mua vé trước nếu không sẽ không có chỗ.

Victory giá trưa là 89k/em ăn như cơm bình dân. Khuyến cáo không nên.

Parkson 79k/em vào buổi trưa. Thích hợp ăn vặt và khách việt kiều.

Legend + Caravelle Hotel - rất ngon - giá không biết vì được ăn free (chắc cũng phải trên 60$/em).
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 420 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luyeudau Xem bài viết
    Mình thích dìn ký, hào bàng thì không thích lắm. Giá ở dìn ký buổi tối ngày thường hình như là 129.000đ/1suất thì phải.

hihi em vừa đi tối qua nè, chính xác là 119k/1 xuất người lớn.
    ở đây nhiều đồ ăn nhưng sao em vẫn thích Hào Bàng hơn í:Smiling:
    • 8,950 Bài viết

• 2,147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ĐẶC SẢN TÂY NINH Xem bài viết
    Bà này dạo này hâm nóng chồng gứm rooling: :Silly: :Smug:
    • 387 Bài viết

• 1,347 Được cảm ơn

Cty mình mới ăn buffet ở Khách sạn Palace trên đường Nguyễn Huệ, USD15++. Thức ăn rất ngon, khung cảnh đẹp. Bạn thử xem.
    • 5,280 Bài viết

• 24,458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui Xem bài viết
    Parkson 79k/em vào buổi trưa. Thích hợp ăn vặt và khách việt kiều.
    Parkson lên 90k rồi.
    Bình Qưới cũng vui : 130k
    • 150 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mayza Xem bài viết
    đúng vậy đí , các bác cho em xin giá với , dạo này lạm phát quá !!!!!!!!!!!
    Ăn ở các ks như Caravelle, Sheraton, Riverside, Legend hình như em thấy mức giá ngang ngang nhau cả thôi. Khoảng tầm $50/người (ko chắc lắm vì mỗi lần đi pay = card với lại đi nhiều người nên ko rõ chính xác 1 ng bao nhiêu). Đi vào ngày lễ thì giá cao hơn.

Nếu ngon thì nên đến Sheraton hoặc Caravelle trước, sau đó là Legend, rồi Riverside. Cuối tuần thì ngon hơn. New world thì thức ăn ko ngon. Em nghĩ ăn buffet ngon hay ko 1 phần ở thức ăn, 1 phần ở ko khí nơi đó. Có nhiều nơi, thức ăn cũng ok, nhưng tiếc cái là có nhiều người ăn buffet nhìn thấy sợ quá.. Có lần bỏ tiền ra ăn buffet mà chẳng ăn đc chút gì ra hồn.. Cứ cái cảnh người này chen lấn người kia trước quầy thức ăn, như sợ người ta dành mất phần của mình. Rồi nhiều người lấy rất rất nhiều đồ ăn, nhưng ko thể nào ăn hết, đến khi đứng lên thì bỏ lại đó rất nhiều.. Cái này chắc chỉ có ở VN thôi. Ở NN mà bỏ như thế thì sẽ bị phạt nhiều..

Nghe nói ở Park Hyatt cũng có buffet, có chị nào đến thử chưa ạ? Nếu có thì món ăn ở đó có gì đặc sắc ko ạ?
    Đàn ông như 1 lọ nước hoa - mùi hương quyến rũ bay xa, để đàn bà xức vào... Đàn bà dùng nước hoa, để mê hoặc đàn ông khác
    • 1,449 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mayza Xem bài viết
    Mình thì biết ở Sheraton chổ này thì ngon rùi , nhưng giá thì không có ngon đến 80 hay 89usd lận . .
    Ban có nhầm lẫn gì chăng? New World mà cũng chỉ khoảng 30$/người. Sheraton gấp 3 lận á? :RaisedEye
    • 374 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_cutie Xem bài viết
    Ăn ở các ks như Caravelle, Sheraton, Riverside, Legend hình như em thấy mức giá ngang ngang nhau cả thôi. Khoảng tầm $50/người (ko chắc lắm vì mỗi lần đi pay = card với lại đi nhiều người nên ko rõ chính xác 1 ng bao nhiêu). Đi vào ngày lễ thì giá cao hơn.

Nếu ngon thì nên đến Sheraton hoặc Caravelle trước, sau đó là Legend, rồi Riverside. Cuối tuần thì ngon hơn. New world thì thức ăn ko ngon. Em nghĩ ăn buffet ngon hay ko 1 phần ở thức ăn, 1 phần ở ko khí nơi đó. Có nhiều nơi, thức ăn cũng ok, nhưng tiếc cái là có nhiều người ăn buffet nhìn thấy sợ quá.. Có lần bỏ tiền ra ăn buffet mà chẳng ăn đc chút gì ra hồn.. Cứ cái cảnh người này chen lấn người kia trước quầy thức ăn, như sợ người ta dành mất phần của mình. Rồi nhiều người lấy rất rất nhiều đồ ăn, nhưng ko thể nào ăn hết, đến khi đứng lên thì bỏ lại đó rất nhiều.. Cái này chắc chỉ có ở VN thôi. Ở NN mà bỏ như thế thì sẽ bị phạt nhiều..

Nghe nói ở Park Hyatt cũng có buffet, có chị nào đến thử chưa ạ? Nếu có thì món ăn ở đó có gì đặc sắc ko ạ?
    Ui trời, hôm Tết mình đi Genting Malayxia, có 2 người TQ ăn buffet cũng tham lam lấy thật nhiều còn trút vô túi mang theo, người VN mình vẫn còn lịch sự hơn
    • 1,303 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bearbie Xem bài viết
    Ban có nhầm lẫn gì chăng? New World mà cũng chỉ khoảng 30$/người. Sheraton gấp 3 lận á? :RaisedEye
    chắc mình nhầm lẩn thật , nhưng chắc chắn không dưới $50 ++
    "Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác ."

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nên ăn ở đâu để có buffet ngon?

Gần tới đây mình cần một địa điểm ăn uống để tổ chức sinh nhật nhưng không biết nên chọn ở đâu cho phù hợp với số lượng đông người và điều đặc biệt ở nơi ấy có không gian thoáng đãng, dịch vụ hấp dẫn, món ăn phong phú… Bạn nào biết share mình với nhé khu vực gần Hồ Tây và Hồ Hoàn Kiếm thì tốt. ...

• Làm thế nào để cung cấp đủ vi chất dinh dưỡng cho bé

Chào bác sĩ ạ Con gái mình 9 tháng tuổi. Hiện nay bé dài 62cm, nặng 8.7kg. Một ngày con uống...

• Ở Đâu Tổ Chức Tiệc buffet Ngon và Giá Phải Chăng?

Công ty mình đang định thứ 3 này tổ chức tiệc tất niên, mà mình chưa biết nên tổ chức ăn buffet ở đâu ngon và giá phải chăng, mẹ nào biết nhà hàng nào tổ chức tiệc buffet được nói cho mình biết với nhé. Thanks

• ... Quán Sushi " OKI " Quận 4 TPHCM ...

... Nhầm mang lại những món ăn mang hương vị nhà hàng nhật nhưng với giá rẻ giành cho mọi người có...

• Ăn cơm hộp kiểu Nhật giá rất rẻ

Các mẹ đã thử cơm hộp kiểu Nhật nhưng giá sinh viên chưa? Quán tên Sakura nằm trên đường Sư Vạn...

• 1,468 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ĐẶC SẢN TÂY NINH Xem bài viết
    Tui ăn cả hai chỗ này rồi cũng ngon nhưng mà nếu ăn hải sản thì nên ghé khách sạn Legend hào rất ngon, và ghẹ rất tươi, lâu rồi không ăn hông biết giá cả sao nữa, lúc trước giá chỉ khoảng 25usd ++ thôi, muốn ăn ngoài trời khung cảnh đẹp và các món đồng quê thì Bình Quới nha.
    không ký kết chi nữa