• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.91K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,283 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Mình thích ăn bánh gạo hàn quốc, dạng giống như bánh gạo bán tại hệ thống siêu thị lotte. Nhưng bên lotte bán mắc quá, 1 phần có vài miếng mà 50k.
    Bên Maximark cộng hòa cũng có bán bánh gạo, rẻ hơn, khoảng 30k, nhưng chủng loại ít quá.

Mẹ nào biết ở đâu bán bánh gạo hàn quốc nhưng giá rẻ hơn, đa dạng hơn thì chỉ e với nhé, cảm ơn rất nhiều.

• 97 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Ở Đinh tiên hoàng có 1 quán Tokbokki ăn cũng được giá cũng trung bình đó chị. Quán đó nằm gần ngã ba với Võ Thị Sáu, chạy từ Đinh Tiên Hoàng xuống nhìn tay trái nha.
    Ko thì ở Sư Vạn Hạnh có 1 quán chuyên bán món ăn Hàn Quốc tên Hayuri hay sao đó. Bánh gạo ở đây hình như ~40k/phần. Ở đây em thấy teen teen ăn nhiều nên ko thích lắm. Em cũng ko nhớ địa chỉ, chạy từ 3/2 quẹo vô sư vạn hạnh nối dài chạy 1 chút nhìn tay trái là thấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,283 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ms.Hong Xem bài viết
    Ở Đinh tiên hoàng có 1 quán Tokbokki ăn cũng được giá cũng trung bình đó chị. Quán đó nằm gần ngã ba với Võ Thị Sáu, chạy từ Đinh Tiên Hoàng xuống nhìn tay trái nha.
    Ko thì ở Sư Vạn Hạnh có 1 quán chuyên bán món ăn Hàn Quốc tên Hayuri hay sao đó. Bánh gạo ở đây hình như ~40k/phần. Ở đây em thấy teen teen ăn nhiều nên ko thích lắm. Em cũng ko nhớ địa chỉ, chạy từ 3/2 quẹo vô sư vạn hạnh nối dài chạy 1 chút nhìn tay trái là thấy.
    Cái quán tokbokki đó là bánh gạo mặn, nguyên liệu hao hao bánh bột (làm bột chiên) rồi xào lên (giống như nui xào hải sản vậy đó). Giá ở đây khá đắt trong khi thịt ko nhiều, cách đây 2 tháng, giá 45k 1 phần thập cẩm.
    E tìm bánh gạo ngọt.

• 22 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

trên đường phan đăng lưu ak bạn gần gần nhà hàng tiệc cưới phú nhuận