• 0 Lượt chia sẻ
  • 45.9K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 164 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Subee Xem bài viết
    Em vừa biết được giá bf Maison sen đây ạ. Tối ngày thường là 360k, còn tối cuối tuần la 450k, khác nhau vài món thôi ạ nhưng thấy bảo có cả nhạc sống nhưng em thấy đi ăn ngày thường lợi hơn. Món ăn thì em thấy giống sen nam thanh lắm, mà địa điểm đẹp hơn nam thanh nhiều, cũng định hướng cho maison sen cao cấp hơn sen nam thanh mà. Thế nên em thấy giá này đi ăn là ổn, tranh thủ ko lại tăng giá. Em nhìn menu thấy thế thôi chứ ko quảng cáo gì đâu ạ, để em đi ăn về sẽ cho nhận xét cụ thể hơn.
    Hù hù, cái 360k/pax là cho món mặn hả bạn. Cũng rất rất quan tâm cái này, chắc do hội chứng xem quảng cáo tối hôm qua trong lúc đang cho bé bú nên thành ra nhiễm vào đầu mất rồi.
    • 436 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MayJan Xem bài viết
    Hù hù, cái 360k/pax là cho món mặn hả bạn. Cũng rất rất quan tâm cái này, chắc do hội chứng xem quảng cáo tối hôm qua trong lúc đang cho bé bú nên thành ra nhiễm vào đầu mất rồi.
    Vâng cho món mặn đấy chị ạ. Ở đấy có bf chay, bf mặn, quà phố nhưng em chỉ hứng thú với bf mặn ở đây thôi ạ. Hôm đấy em cũng xin đc cài menu các món bf ở đây đấy ạ.
    • 88 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình được biết đây cũng là nhà hàng cùng chủ với Sen Nam Thanh, Hà Thành, Tây Hồ và cũng là người ăn chay, rất tâm huyết với nhà hàng này. Đang đợi nó hoàn thành xong hết rồi đi ăn
    • 436 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Maison sen hôm nay vừa chạy deal trên NM đấy mọi người ạ, tiếc là ko chạy cho bf mặn trưa và tối.
    • 2,260 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

Maison sen hôm nay vừa chạy deal trên NM đấy mọi người ạ, tiếc là ko chạy cho bf mặn trưa và tối.
    Hôm qua mình vợt được 04 cái VC để cuối tuần sau đi ăn BF sáng ở đây xem dư lào rùi fb với bà con.........
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ăn buffet sáng thì có thấy quảng cáo, nhưng mà có vẻ không hấp dẫn lắm. Vì sáng mình ăn cũng chả được mấy. Ra làm bát phở bò tái nạm đầu phố, có hành, có nước béo, không quẩy không trứng mà cũng đã no nên rồi.
    Có máu hơn thì lão nhà đánh xe đưa đi uống nước cho nó có vẻ phong lưu còn rẻ hơn là vào đây ăn.
    • 2,260 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào đi ăn BF sáng bằng VC của nhóm mua chưa ạ, mình vẫn chưa được nhóm mua giao VC....
    • 514 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hue-capetown Xem bài viết
    Đã có mẹ nào đi ăn BF sáng bằng VC của nhóm mua chưa ạ, mình vẫn chưa được nhóm mua giao VC....
    Mình mới đi ăn hôm chủ nhật vừa rồi đây. Cảm nhận là nhân viên nhiệt tình, đồ ăn ko nhiều chủng loại lắm nhưng ngon miệng, tráng miệng cũng nhiều. VC mình đi ăn sáng nhưng buổi trưa khỏi ăn luôn vì no. hi. À mà mọi người ko phải lo là ko ăn đc nhiều đâu vì bát đựng thức ăn bé xíu ah. Mình bình thường có khi ko ăn hết bát phở mà hôm đấy lại ăn đc cả xôi, cháo, bún, mỳ...cơ đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có anh chị nào còn vc cua máion sen thì để lại em nhé
    • 2,260 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilovechocolate Xem bài viết
    Mình mới đi ăn hôm chủ nhật vừa rồi đây. Cảm nhận là nhân viên nhiệt tình, đồ ăn ko nhiều chủng loại lắm nhưng ngon miệng, tráng miệng cũng nhiều. VC mình đi ăn sáng nhưng buổi trưa khỏi ăn luôn vì no. hi. À mà mọi người ko phải lo là ko ăn đc nhiều đâu vì bát đựng thức ăn bé xíu ah. Mình bình thường có khi ko ăn hết bát phở mà hôm đấy lại ăn đc cả xôi, cháo, bún, mỳ...cơ đấy
    Vì là ăn BF cho nên những bát đồ ăn sẽ nhỏ xinh để mọi người có cơ hội được thưởng thức nhiều món, chứ làm tô phở tô bún như ngoài hàng rùi thì bỏ lỡ các món khác mất...nhà mình chủ nhật này mới đi ăn, hai vợ chồng và 2 đứa nhóc mua 4 phiếu đỡ phải lăn tăn tính tiền vụ trẻ con cao 1.3m hi hi... mà 3 mẹ con mình đều thích BF nên háo hức lắm vì chưa ăn ở đây bao h.
    • 247 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

ôi hôm đấy em cũng hụt mua voucher này, tiếc ơi là tiếc. Em ăn sáng cũng nhiều nên thích đi ăn lắm. đi ăn tầm 9h no đến qua trưa luôn, tính ra quá lời cho bữa sáng + bữa trưa hihi. bố mẹ nào còn thừa vc thì để lại cho em với nhé
    • 436 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Mình tuần trước vừa đi ăn Bf ở đây về xong, ok lắm. Biết có deal này từ sáng nhưng cũng chỉ mua 2 cái cho 2 vợ chồng mình vì cũng ko ham hố bên quà phố lắm. Không ngờ cháy hàng nhanh như vậy, biêt thê mua thêm 4 cái nữa, hehe.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Subee; 24/11/2011 vào lúc 11:06 AM.
    • 2,260 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

Sáng nay mình gọi điện đến nhà hàng đặt chỗ cho cả nhà sáng chủ nhật tuần này đi ăn, e nhân viên hỏi rõ tên, số đt, số người và tầm giờ nào qua, thế là ok rùi. Đi về sẽ fb với cả nhà, mình chưa ăn ở đây bao giờ trong hệ thống Sen thì mới ăn ở Sen Nam Thanh thui....
    • 507 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Vừa đặt sinh nhật cho bố em vào tối mai , 450k 1 người , chẳng bít có ngon ko , mai đi ăn xong sẽ update cho các mẹ

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    Vừa đặt sinh nhật cho bố em vào tối mai , 450k 1 người , chẳng bít có ngon ko , mai đi ăn xong sẽ update cho các mẹ
    Chờ chờ chờ, mong là hay hay tí. Hôm tới noel còn đi, thay cho sumo
    Không có khó khăn thì chả có niềm vui.
    • 507 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Dạ em vừa đi ăn sinh nhật ở Maison sens về đây , đồ khá là ngon , ốc và tôm ở đây to gần gấp đôi Sen Tây Hồ , không gian và nhân viên phục vụ nhiệt tình , đồ ăn đến cuối buổi vẫn đầy chứ ko bị hết sớm như Sen Tây Hồ hay Ruby Plaza . Hôm nay cuối tuần 450k 1 người , nhà em 18 người lớn 1 trẻ con , uống Coca và Heiniken bét nhè hết 9 triệu , nói chung em rất ưng ý với bữa ăn ở đây và chắc chắn sẽ quay lại nữa

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,260 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    Dạ em vừa đi ăn sinh nhật ở Maison sens về đây , đồ khá là ngon , ốc và tôm ở đây to gần gấp đôi Sen Tây Hồ , không gian và nhân viên phục vụ nhiệt tình , đồ ăn đến cuối buổi vẫn đầy chứ ko bị hết sớm như Sen Tây Hồ hay Ruby Plaza . Hôm nay cuối tuần 450k 1 người , nhà em 18 người lớn 1 trẻ con , uống Coca và Heiniken bét nhè hết 9 triệu , nói chung em rất ưng ý với bữa ăn ở đây và chắc chắn sẽ quay lại nữa
    Ốc và tôm là ốc hương và tôm hùm hả e hay loại nào, hi hi vì chị cũng chưa ăn ở đây và Sen Tây Hồ bao giờ nên hỏi cho rõ
    • 443 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Hehe hôm đấy em vợt đc 12 cái coupon liền, vì nhà em đông. Ngay CN tuần đó đã bấm bụng đi ăn luôn dù chưa nhận coupon vì hôm sau nhà bà chị em bay rùi.
    Kết quả là mọi ng đều rất hài lòng. Đồ ăn chính thì ko đến 30 món như trong menu nhg cũng khá nhiều, ăn no, và quan trọng là chất lượng món ngon. Em ăn gần hết các món chính hè hè vì em đang có bầu mà. Thích cháo tôm hùm, bún thang, bún ốc và quẩy cực ngon ạ. Món ăn hết lại ra tiếp, ko bị trống đĩa.
    Món tráng miệng thì nhiều thật, phong phú, bố em thích ăn kem nên cụ ăn nhòe lun hehe.
    Nhân viên ngoan, lễ phép và chu đáo. Có khi em chỉ ra gọi đồ rồi về bàn chờ các em bưng ra thôi.
    Quán đẹp, sang trọng. Nhà em ngồi tầng 2 thoáng mát lắm.

Với dịch vụ đc nhận như trên thì em thấy 100k ko phải quá đắt. Hơn nữa nhà hàng đang km tháng khai trương buffet sáng nên giảm 20% nữa. Hôm đó nhà em ko có coupon nhg đc giảm còn 80k/ng thôi, thấy cũng vừa phải. Mấy bạn phòng em hôm rồi đi ăn về cũng khen, chúng nó rủ nhau t7 này đi tiếp kể cả ko còn coupon
    Hihi các mẹ nên tranh thủ trước 31/12 mà đi ăn đc giảm giá đi. Em còn 12 coupon, háo hức đi lần nữa
    NB: 3.3kg - 50cm 1m: 4.4kg - 55cm 2m: 5.8kg - 59cm 3m: 6.5kg - 61cm 4m: 6.8kg - 65cm (3m4d bị đi ngoài những 2w ) 5m: 7.7kg - 67cm
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ổn áp quá nhỉ vì nếu sinh nhật mà 18 người ( trừ em bé ra ) thì mỗi người cũng khoảng 500k mà đồ ăn có vẻ hấp dẫn.
    Ngoài ốc và tôm ra các món khác thế nào hả mẹ nó? chả hiểu sao bản thân mình lại chẳng khoái ăn hải sản lắm, cho dù ai cũng thích.
    Đời không phải là bong bóng xà phòng đâu đấy nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình có ăn ở đây một lần, dở kinh khủng, ốc thì vẫn chưa sạch hết đất, nhìn chung với giá họ bán thì chắc ít ai vào ăn được, vì tuy giá thì ngang bằng với các loịa hình buffet khác nhưng chất lượng thì chán phèo
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7