• 0 Lượt chia sẻ
  • 41.3K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E đang định đi ăn buffet ở Maison Sens - 61 Trần Hưng Đạo ah. giá là 190k/người. chưa kể đồ uống. thấy bảo có hơn 100 món chay. nhưng k rõ chất lượng cụ thể thế nào :Sad:. các chị nào đã ăn ở đây rồi thì cho e xin ý kiến với ah :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 137 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

ack sao nhà em ngay bên 65 THĐ mà em ko biết vụ này nhỉ Chắc quán mới mở hả chị? Ai đã chuột bạch rồi cho em xin tí ý kiến với. Món chay or món mặn ko biết
    Khoảng cách giữa Pro và Amateur chỉ bằng một sợi chỉ mảnh. Nhưng dù Amateur có cố gắng thế nào đi chăng nữa thì cũng không bao giờ có thể bước qua được sợi chỉ ấy !!!

• 96 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hình như đây là Buffet chay. Ăn đồ chay xong hay bị run tay lắm. Mình đi ăn mấy lầ toàn thế
    Đồ chay mà giá 190k/người thì quá đắt.

Bạn này chắc PR hả? nick mới toe... đợi Nick thêm vài ngày tuổi đã chứ:Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi munandson; 12/05/2011 vào lúc 09:04 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 139 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi munandson Xem bài viết
    Hình như đây là Buffet chay. Ăn đồ chay xong hay bị run tay lắm. Mình đi ăn mấy lầ toàn thế
    Đồ chay mà giá 190k/người thì quá đắt.

Bạn này chắc PR hả? nick mới toe... đợi Nick thêm vài ngày tuổi đã chứ:Laughing:
    Chắc không đâu chị ạ. Vì hôm nọ em đọc trên Nhóm mua thấy có khuyến mại buffet ở đây. Định mua mà đọc kĩ là buffet chay (mà em chỉ khoái ăn "xịt" thôi) --> ko mua mà vẫn bồi hồi mà. Giá mà nó khuyến mại Sen hồ Tây hoặc Sen Nam Thanh thì tốt :Laughing:

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại nick cũ e bị quên pass với nick. k phải PR đâu ahh
    E thấy trên muachung đang có khuyến mãi, giá là 114k/người (chưa VAT), mấy hôm nữa sinh nhật bạn, bọn e định mua khoảng 8 voucher để đi ăn. nên mới vào đây tham khảo ý kiến của các chị. xem tình hình chất lượng thế nào để còn chuyển phương án khác

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình được biết đây cũng là nhà hàng cùng chủ với Sen Nam Thanh, Hà Thành, Tây Hồ và cũng là người ăn chay, rất tâm huyết với nhà hàng này. Đang đợi nó hoàn thành xong hết rồi đi ăn

• 1,157 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

mình vừa đi ăn hôm thứ 3 về. ngày cuối cùng của chương trình km 114k.Theo cảm quan của mình thì nhà hàng sang trọng, phục vụ nhiệt tình. MÌnh thích nhất là món lẩu nấm ở đây. tuy nấu chay nhưng nước ngọt như đc ninh từ xương ý. Các món tuy ko nhiều lắm nhưng ăn cũng khá ok. Món súp ngô kem ở đấy cũng rất tuyệt. Thực ra bảo là đi ăn chay nhưng nhà hàng làm kiểu gì mà mình ăn vẫn thấy như đang ăn thịt ý.
    các mẹ thử đi cũng ok lắm.

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhìn chung em thấy đồ ăn cũng ngon vì em thik ăn nấm có món khoai lang nướng và kem NZ rất ngon nữa. Vote cho các món nấu khá thanh đạm mỗi tội giá chay 190k thì em thấy hơi đắt, được cái phục vụ tôt, nhà hàng đẹp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,883 Bài viết

• 4,234 Được cảm ơn

Mình cũng thích ăn đồ ăn chay lắm, cái cảm giác ăn xong nghĩ nghĩ đoán đoán xem nó được làm từ gì thích lắm ý, hihi. Oánh dấu để hôm nào ăn thử ạ. Cơ mà công nhận 190K hơi đắt nhỉ, giá là 140K thì tốt hơn.

• 7,228 Bài viết

• 16,534 Được cảm ơn

Đồ ăn chay mà khó đoán biết làm từ gì là các mẹ phải cẩn thận. Chắc chắn họ sử dụng rất nhiều phụ gia, mà chẳng biết có trong danh mục cho phép không. Chay thì cứ rau quả, đậu phụ, muối vừng cho lành, sao chay cứ phải giả mặn làm gì.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.