Địa điểm ăn uống tại Hà Nội

Quán lợn rừng hoặc lợn mường ở Hà Nội???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.46K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 28A
    • 6 năm
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chào mọi người, mình đang muốn tìm địa chỉ quán đặc sản lợn rừng hoặc lợn Mường ở Hà nội. Mẹ nào biết cho mình xin địa chỉ nhé
    Cảm ơn nhiều lắm:
    Nếu mà thêm nhưng thông tin chi tiết về quán cũng như đánh giá độ ngon, đắt rẻ thì càng tốt:Thinking:

• 583 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Bạn này vào xin thông tin để mở quán đặc sản à? Hay định quảng cáo quán? hihi

Tại cách hỏi với nhìn cái nick làm mình đoán thế. 28A là biển số Hòa Bình chứ đâu. Lợn mường thì ở Hòa Bình chứ đâu.

Mình ăn nhiều quán rồi, ăn hầu như tất cả các quán đặc sản lợn mường xôi nương ở Hà Nội, Lương Sơn, Hòa Bình, Kim Bôi nữa... cơ mà, mình không thấy có món gì ngon hết. Thích ăn mấy đồ đặc sản kiểu tôm cua ốc ếch hơn.

• 37 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn có thể đến quán Mường Bi ở khu vực chợ Xanh, gần trường Đại học Sư phạm Hà Nội. Mình không nhớ chính xác số bao nhiêu và tên đường nhưng bạn cứ đi đường Xuân Thủy tới Chợ Xanh (đối diện cây xăng Xuân Thủy) thì rẽ phải, đi qua chợ, quán đó ở cuối đường. Ở đây có các món Mường đấy. Cơ quan mình thỉnh thoảng cũng đặt ăn ở đây để thay đổi không khí.
    "Mai sau dù khôn lớn. Bay đi khắp mọi miền
    Con đừng quên con nhé. Ba mẹ là quê hương!"

• 28A
    • 6 năm
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đang phải mời mọi người cơ quan đi ăn cái đó..vì mình là 28A mà hì hì...Mà search ở Google không thấy có gì cả
    có lẽ toàn người thích ăn hải sản hơn thì phải

• 308 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Cơm Mường Bi ở 29 Triệu Việt Vương nhé, sdt 0913031885/9446525

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban thu den nha hang lon muong so 7 pho huong vien nam tren duong Nguyen Cong Tru, lon muong o day gia re but dia dom day dan ma phuc vu lai niem no, ban co the goi dien den so 39764727 check lai xem, vi nha hang nay hay co chuong trinh don khach moi. chuc ngon mieng

• 291 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 012872370 Xem bài viết
    Bạn có thể đến quán Mường Bi ở khu vực chợ Xanh, gần trường Đại học Sư phạm Hà Nội. Mình không nhớ chính xác số bao nhiêu và tên đường nhưng bạn cứ đi đường Xuân Thủy tới Chợ Xanh (đối diện cây xăng Xuân Thủy) thì rẽ phải, đi qua chợ, quán đó ở cuối đường. Ở đây có các món Mường đấy. Cơ quan mình thỉnh thoảng cũng đặt ăn ở đây để thay đổi không khí.
    đúng rồi, dạo trc nhà tớ hay kéo nhau ra ăn ở quán này, các món chế biến cũng đc, tớ thick nhất là món xôi trắng ở đấy làm ngon:Smiling: , mỗi tội giá cả cũng k rẻ đâu ạh, từ dạo kinh tế khủng hoảng VC tớ ít lai vãng qua đây:Sad::Sad::Sad: