• 1 Lượt chia sẻ
  • 125K Lượt đọc
  • 186 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 600 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết quán hải sản nào ở HN ngon, giá cả vừa phải không ạ. Em đang định mời khách đi ăn. Hình như còn có phố hay đường nào chuyên hải sản nhưng em không biết rõ lắm. Nhờ các mẹ giúp đỡ nhé!

• 997 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

phố chuyên bán Hải sản là phố Tô Hiến thành, lâu em ko ăn ở đó nên ko bít giá cả như thế nào. CÒn nếu khách là bạn bè thân thiết thì chị mời ra ăn vỉa hè cũng được. Có 1 quán hải sản bán ở vỉa hè hàng thùng ( cầu gỗ đi thẳng lên ), ở đó có 1 quán hải sản khá ngon và đông khách lắm. Họ bán từ 7h tối . Ghẹ ở đó khá chắc, em ăn mấy lần thì chưa ăn phải con nào bị óp :Smiling: . Em ăn 2 người hết trung bình khoảng 300-350k, em thấy giá ở đó rẻ hơn To hiến thành vì là vỉa hè mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình hay ăn ở Hương Biển gác 2 ở Tống Duy tân ấy,tươi ngon mà lại rẻ,cũng nhiều món,ghẹ cua thì to,chắc nhiều thịt,tôm thì to,cháo ngao cũng ngon.nói chung mình tín nhiệm chiỗ nàylắm

• 1,467 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dê con và Mèo già Xem bài viết
    Có mẹ nào biết quán hải sản nào ở HN ngon, giá cả vừa phải không ạ. Em đang định mời khách đi ăn. Hình như còn có phố hay đường nào chuyên hải sản nhưng em không biết rõ lắm. Nhờ các mẹ giúp đỡ nhé!
    nếu mà mời khách đi ăn thì phải đến chỗ nào tương đối 1 tý chứ nhỉ:Battin ey: , đùa thế thôi chứ mình giới thiệu cho bạn 1 nhà hàng hải ản ăn được mà giá cả không đắt đâu nhé,nhà hàng Đông Du trên phố Phan chu Trinh, nó nằm giữa các hàng bán hải sản gì đó,đoạn đầu phố gần với lò đúc ấy.quán này có món ghẹ nấu rau muống rất ngon đấy
    Còn nếu muốn ăn bình dân nữa thì ra phố Tô hiến Thành.

• 600 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Em cảm ơn các mẹ! Nhiều địa chỉ thế này, cứ từ từ mà khám phá thôi!

• 1,210 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mình có thêm địa chỉ nữa là ở phố Hàng Lược, đối diện mấy hàng hoa ý, mình thấy ở đây nước chấm pha rất ngon, sạch sẽ.

Còn nếu cầu kỳ thì bạn lên quán Hải sản Ngon trên đường Nghi Tàm nhé.

• 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ở đây có khoảng chục nhà hàng, bạn tham khảo nhé

Danh sách nhà hàng hải sản

• 603 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

quán kim anh ở phan chu trinh ăn khá ổn
    giá cả cũng hạt dẻ lắm

• 600 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangbaolong Xem bài viết
    quán kim anh ở phan chu trinh ăn khá ổn
    giá cả cũng hạt dẻ lắm
    Đúng thế chị ạ! Em khoái quán này! Lần sau lại ra đây măm tiếp!
    Cảm ơn các chị đã tận tình chỉ bảo.
    Tặng các chị này :Rose: :Rose: :Rose::Rose: :Rose:

• 231 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình hay ăn ở quán Thanh Hoa ở phố Tô Hiến Thành, hải sản ở đây rất ngon, giá cả cũng vừa phải. Bạn qua chỗ đấy xem