• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.74K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Có mẹ nào biết có nhà hàng nào ăn ngon ở khu vực Mỹ Đình mà giá cả phải chăng ko ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chương trình khuyến mại HiPP: Tích điểm nhanh- đổi quà cực xịn

Bắt đầu từ ngày 01/12/2014 đến hết 31/01/2015, khách hàng mua các sản phẩm HiPP dán tem điểm của...

• Các quán chay ngon ở Hà Nội

Ngày rằm, mùng 1, ngoài việc mua lễ lên chùa thắp hương, mình cũng ăn chay. Quả thật thấy tâm hồn...

• Có Mẹ nào ở muốn tập Tennis ở khu vực Mỹ Đình không ah?

Hiện tại xã nhà em có thuê sân Tennis dài hạn tại Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà vào thời gian từ 8h-10h tối thứ 3, tối CN, nhưng bây giờ không đánh nữa. Em định tâp, nhưng một mình thì không thế tập được 2h, vì vậy có mẹ nào gần khu vực này muốn tập cùng em không ah?

• Chợ búa khu vực Mỹ Đình II

Tình hình là nhà em sắp xong cái nhà ở khu Mỹ Đình II, chắc gia đình em sẽ chuyển về trước Tết âm lịch khoảng 2,3 tuần. Em đang lăn tăn vụ chợ búa. Không biết ở khu đó thì chợ búa thế nào. Rẽ ra ngoài em thấy có một cửa hàng rau và thực phẩm an toàn trông có vẻ cũng sáng sủa, nhưng còn chợ cóc,...

• 20 địa điểm ăn vặt ngon nức tiếng hà nội

20 địa điểm ăn vặt ngon nức tiếng Hà Nội (P1) Nhiều người vẫn truyền tai nhau, tới Hà Nội, muốn...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechip_87 Xem bài viết
    Chào các mẹ. Có mẹ nào biết có nhà hàng nào ăn ngon ở khu vực Mỹ Đình mà giá cả phải chăng ko ạ?
    Mỹ Đình thì nhiều lắm, bác đi dọc đường Lê Đức Thọ ấy, Từ quán vỉa hè đến quán ăn sang trong đều có
    • 298 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

có quán bún bò Huế ở đường Lê Đức Thọ đấy, 30k/1 Bát mà ngon phết, nhà hàng cũng sạch sẽ sáng sủa,