• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.29K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Có mẹ nào biết có nhà hàng nào ăn ngon ở khu vực Mỹ Đình mà giá cả phải chăng ko ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hà Nội ăn bún cá ở đâu ngon?

Trời se se lạnh mà được cầm bát bún cá nóng hổi, thơm lừng trên tay thì còn gì bằng. Ở Hà Nội có...

• Chợ búa khu vực Mỹ Đình II

Tình hình là nhà em sắp xong cái nhà ở khu Mỹ Đình II, chắc gia đình em sẽ chuyển về trước Tết âm lịch khoảng 2,3 tuần. Em đang lăn tăn vụ chợ búa. Không biết ở khu đó thì chợ búa thế nào. Rẽ ra ngoài em thấy có một cửa hàng rau và thực phẩm an toàn trông có vẻ cũng sáng sủa, nhưng còn chợ cóc,...

• Miến trộn ngon ở đâu ạ (HN)

Trước đây em hay ăn miến trộn ở phố Lê NGọc Hân nhưng dạo này em thấy ở đây vệ sinh càng ngày càng...

• Y tá tắm cho bé sơ sinh ở khu vực Mỹ Đình -HN

1 tháng nữa mình sinh em bé, đang muốn tìm người tắm cho em bé, nhà mình ở khu Mỹ Đình. Có mẹ thông thái nào có thông tin gì thì cho mình biết với, vì mình sợ nhà xa, họ không muốn đi.

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...

• Ốc Thanh Vân luôn muốn cùng con lớn khôn khỏe mạnh từng ngày

“Tình yêu thương, cách chăm sóc, cách nuôi dưỡng con trẻ trong những năm tháng đầu đời sẽ góp phần...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechip_87 Xem bài viết
    Chào các mẹ. Có mẹ nào biết có nhà hàng nào ăn ngon ở khu vực Mỹ Đình mà giá cả phải chăng ko ạ?
    Mỹ Đình thì nhiều lắm, bác đi dọc đường Lê Đức Thọ ấy, Từ quán vỉa hè đến quán ăn sang trong đều có
    • 288 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

có quán bún bò Huế ở đường Lê Đức Thọ đấy, 30k/1 Bát mà ngon phết, nhà hàng cũng sạch sẽ sáng sủa,