• 0 Lượt chia sẻ
  • 63.1K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 562 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Vợ chồng mình chuẩn bị kỷ niệm ngày cưới muốn tìm một quán ăn nào lãng mạn,ngon, giá thành hợp lý. Nhờ các bác chỉ giúp với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 261 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamykhach Xem bài viết
    Vợ chồng mình chuẩn bị kỷ niệm ngày cưới muốn tìm một quán ăn nào lãng mạn,ngon, giá thành hợp lý. Nhờ các bác chỉ giúp với
    vợ chồng mình đã từng kỉ niệm ngày cưới ở số 4 hạ hồi,món ăn ngon mà phuc vụ cũng tốt,ngoài ra bạn cũng có thể đến Sen Hà Thành ở Bùi Thị Xuân cũng được,hoặc RUBY PLAZA ,Louis ở Hòa mã cũng lãng mạn và ấm cúng lắm
    • 261 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Quên mất tớ còn một nơi nữa cũng lãng mạn và ấm cúng nữa là quán Hà Nội ở Tràng Tiền địa chỉ thì tớ quên rồi nhưng mà nó ở đối diện phố Nguyễn Xí ấy .Chúc 2 vợ chồng bạn vui vẻ nhé.:Smiling:
    • 3,824 Bài viết

• 2,637 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi medumin Xem bài viết
    Quên mất tớ còn một nơi nữa cũng lãng mạn và ấm cúng nữa là quán Hà Nội ở Tràng Tiền địa chỉ thì tớ quên rồi nhưng mà nó ở đối diện phố Nguyễn Xí ấy .Chúc 2 vợ chồng bạn vui vẻ nhé.:Smiling:
    Nhà tớ kỷ niệm 4nam o cho Lang Ngoi, pho Ngoc Khanh y. Vi nha to cho ca con gai di cung, co cau nuoc nen con gai thich lam

• 562 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều nha
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quán Ăn và Nói 13 Hàng Điếu, hương vị Singapore, dịch vụ và thức ăn đều ngon, ấm cúng và thân thiện....nói chung ổn...lắm bạn lamykhach à.
    • 575 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Al'Fresco Xuân Diệu chị ơi :Laughing: . View nhìn ra hồ nhá. Đẹp phết. Nhìu món ăn ngon nữa rooling: . Nhớ thử món sườn nướng của nó.

Cái quán Ăn và Nói của mẹ atuti gần nhà em mà em ko bít nhỉ? Nhưng mà Hương vị Singapore thì cực tệ :Sick: . Các món ăn nước khác du nhập vào Sing thì ngon chứ món ăn hương vị chính gốc Sing thì chán lắm á.
    Mọi người ghé qua page nhé. Shop có rất nhiều chương trình khuyến mại mà shop tin là ai cũng sẽ thích đấy
    https://www.facebook.com/tiamo.shop4u
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 261 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jane_Phung Xem bài viết
    Al'Fresco Xuân Diệu chị ơi :Laughing: . View nhìn ra hồ nhá. Đẹp phết. Nhìu món ăn ngon nữa rooling: . Nhớ thử món sườn nướng của nó.

Cái quán Ăn và Nói của mẹ atuti gần nhà em mà em ko bít nhỉ? Nhưng mà Hương vị Singapore thì cực tệ :Sick: . Các món ăn nước khác du nhập vào Sing thì ngon chứ món ăn hương vị chính gốc Sing thì chán lắm á.
    Tớ đồng ý với nhà bác này cái vụ thức ăn của sing đấy he he:Silly:
    • 3,965 Bài viết

• 1,706 Được cảm ơn

Chị ơi thử đến Nem n Nem ở 75 Núi Trúc thử nhé. Buổi tối mà đi ăn ở đây thì tuyệt vời. Thực đơn nhà hàng chủ yếu là các món dành cho phụ nữ sợ béo. em kết nhất là mấy cái đèn lồng treo ở bên khung cửa sổ ở tầng 2 ý. nó lung linh và đẹp lắm. chị vào www.nemnnem.com xem hình nhé.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mong được các chị tư vấn cho địa điểm quán ăn nào ở Hà Nội có khung cảnh lãng mạng như ăn dưới ánh nến chẳng hạn :Smiling:
    Em đang chuẩn bị cho cuộc hẹn nên rất mong được mọi người tư vấn cho :LoveStruc:
    Em xin cám ơn trước ạ
    • 79 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy quán ăn mà có ánh nến thì bạn thủ xem mấy quán ở khu phố Hàng Bài ý mình thấy có mấy quán
    YM : thuha_tourist 0986.552.317
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đó là em ví dụ vậy thôi khung cảnh đẹp là ok rùi
    Em cám ơn ạ và mong có thêm nhiều địa điểm khác
    • 912 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Ở Sumvilla đủ tiêu chí của bạn đấy. Bạn xem trang web này nhé.
    http://afamily.channelvn.net/2008111...-hang-Sumvilla

• 208 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

SERENADE - 18 NGÔ QUYỀN, ăn dưới ánh nến lung linh và hoa hồng và piano, đồ ăn Âu, giá cũng chấp nhận được.
    • 123 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em xin hỏi các mẹ thông thái địa chỉ nhà hàng ở Hà Nội để tổ chức sinh nhật ông xã 30 tuổi vào tuần tới, đáp ứng các tiêu chí sau:
    1. Khung cảnh lịch sự, lãng mạn, hơi riêng tư thì càng tốt (bố mẹ cháu trốn con gái ở nhà ạ .
    2. Có chỗ để ôtô.
    3. Ăn ngon.
    4. Giá hợp lý.
    5. Không phải là quán món Ý (vì ông xã nhà em rất ghét món Ý - pizza, mì..).

Gấp gấp lắm rồi ạ.
    Em suy nghĩ đau cả đầu mà chưa nghĩ ra chỗ nào.

Nhờ các mẹ giúp em với.
    • 1,065 Bài viết

• 1,178 Được cảm ơn

Cho em vào hóng với ạ. Em cũng muốn biết chỗ nào ăn ngon để bắt chồng dắt đi rooling:. Chị nào cho đc thì cho khoảng giá luôn để biết đường mang tiền, ko chồng đặt vợ lại thì toi :Laughing:
    • 232 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Em đang muốn tìm nhà hàng nào lãng mạn một tí ở HN để kỉ niệm 5 năm ngày cưới của vợ chồng em, cả nhà mình biết ở đâu ok thì mách em với ạ. Em cám ơn các bố các mẹ nhiều ....
    • 123 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ối, không mẹ nào giúp em ạ?

Có một mẹ giới thiệu nhà hàng Phố nướng Hawai (mẹ My`) Tặng :Rose: mẹ nó nè. Nghe khá hấp dẫn.

Em xin thêm một vài lời khuyên nữa ạ.
    Các mẹ giúp giúp em với.
    • 3,592 Bài viết

• 949 Được cảm ơn

Hoa Hồi - 10 Nam Ngư
    • 651 Bài viết

• 1,529 Được cảm ơn

Nhà em cứ ai có sinh nhật là lại đi ăn chỗ lẩu nấm j`ở Phan Đình Phùng ý, thuê phòng riêng cho thoải mái. Nhưng ăn lẩu mùa này hơi nóng chị nhỉ :Thinking:
    Beauty is a treasure but graciousness is priceless
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4