• 1 Lượt chia sẻ
  • 28.4K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,771 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Ax nhà em mới đi chiến đấu Pizza Hut ở BigC được tặng cái cốc nhân dịp khai trương. Mỗi tội tinh thần ăn uống của ax thì không cao đến mức miêu tả được cho em biết tình hình nó thế nào (em vẫn đang trong thời kỳ ở nhà trông con chưa được ra ngoài tự mình thưởng thức). Các mẹ có ai đi ăn rồi về kể cho em nghe với nhé. Thèm quá, thèm quá rooling: rooling: rooling:
    Nhân tiện cho em hỏi bà đẻ ăn pizza chắc là không sao đâu nhỉ (Tây toàn thế mà).

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko sao đâu, mình đẻ được khoảng 2,5 tháng cũng ăn pizza rồi. Hai vợ chồng ăn hết 1 cái luôn.

• 701 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

mình cũng đi ăn hôm khai trương rồi, ko hiểu sao hôm ý gọi 1 pizza sao mà nó mặn thế ăn đc đúng 1 miếng, nói chung ko thik lắm

• 997 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

em ăn pizza hut 1 lần ở Thái, ăn ngấy ko chịu được :Sad: :Sad:, mà đắt nữa. Ko biết ở HN thì ntn :Sad:

• 2,154 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Úi, ở HN có rùi à. Em ăn ở SG thôi, thấy loại hải sản là ngon. Đang thèm đây mà không biết HN có không, giờ biết ở Big C rùi. Phải đi ăn thôi
    Blog của Ruby đây http://nhiruby2008.multiply.com

• 64 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em chưa ăn ở Pizza Hut ở VN nhưng ăn bên này thì em ... chả thấy ngon gì cả Mặc dù từ bé em là tín đồ pizza vời lasagna đấy ) Có thể là do ko hợp khẩu vị (cùng 1 món làm ở mỗi nơi mỗi khác mà ); cũng có thế là do em nhớ đồ VN nên tự dưng "ghét" đồ Tây :P ; cũng có thể là do em háo hức quá :Battin ey: Pizza Hut cơ mà :cool: thế nên càng "kỳ vọng" bao nhiêu thì càng dễ thất vọng bấy nhiêu

Ở ngoài HN các chị thích ăn pizza ở quán nào ạ :Smug:

• 5,527 Bài viết

• 2,352 Được cảm ơn

Pizza Hut ở đúng nước có Pizza Hut thì ngon quá. Chao ui là...nhớ. Nhớ mỗi chiều chủ nhật có món Pizza Pepperoni, một order chicken wings và một order garlic bread. Ngon tuyệt cú mèo!!! (icon liếm mép ở đâu ấy nhở...)

• 575 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Em chỉ thích cái spicy chicken của Pizza Hut thoai. Ko thik Pizza Hut chút nào >"<

• BL
    • 7 năm
    • 1,556 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mình thì thích Suprime đế dầy của Pizza Hut. Từ lúc ăn Pizza Hut, nhà mình từ biệt Pizza Hoa Quỳnh luôn. Nhưng mình thích mỳ của Hoa Quỳnh.

• 1,771 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bi của mẹ Xem bài viết
    Ở ngoài HN các chị thích ăn pizza ở quán nào ạ :Smug:
    Vợ chồng tớ thì hàng pizza nào cũng phải đến măm thử một lần, nói chung là các hàng ở Hà Nội ăn cũng kha khá rồi. Cách đây chừng 5, 6 năm thì tớ thích ăn ở Hot Rock Giảng Võ. Còn bay giờ thích nhất ăn ở Trăng Thu (Luna D'Autunno) Điện Biên Phủ. Nhiều bạn tớ là người nước ngoài ăn ở đây cũng khen ngon.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4