• 498 Lượt chia sẻ
  • 48.6K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 853 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trước đây em hay ăn miến trộn ở phố Lê NGọc Hân nhưng dạo này em thấy ở đây vệ sinh càng ngày càng bẩn nên đang muốn tìm chỗ khác để ăn. Mọi người biết chỗ nào ngon mách em với vì em rất thích ăn món này. Hic hic.

• 4,338 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

ở HN bạn ẳn ở ngõ Tràng Tiền đó bạn

Smooth but no criminal

• 853 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuyền Trưởng Xem bài viết
    ở HN bạn ẳn ở ngõ Tràng Tiền đó bạn
    Thời gian bán thế nào hả bạn (từ sáng đến tối hay là chỉ buổi sáng,...)

• 4,338 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn_hn82 Xem bài viết
    Thời gian bán thế nào hả bạn (từ sáng đến tối hay là chỉ buổi sáng,...)
    buổi trưa bạn ạ 12h

Smooth but no criminal

• 1,757 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Lâu lắm rồi ko ăn miến trộn rooling: Em thấy miến trộn trong khu tập thể Kim Liên ăn dc, chỗ này thì ko có địa chri chính xác vì nằm trên sân chơi của khu tập thể, mỗi lần ăn dc phát số, chờ hơi bị lâu, ngoài ra có miến trộn ở ngõ Chân Cầm cũng dc

• 260 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Có 1 chị bán miến ngan trộn trên vỉa hè phố Hàng Da thì phải, phố gì mà đâm thẳng ra ngã 2 chợ Hàng da ấy, ko phải Đường Thành nhé, đi từ Hàng Bông rẽ vào thì ở bên tay trái, quãng giữa, ngon dã man, nước trộn rất đặc biệt, mình ăn các chỗ khác ko thấy ở đâu giống cả, nhưng hình như chỉ có buổi trưa thôi thì phải, đến ko nhanh là hết nữa chứ, mà phải ngồi ở vỉa hè, mỗi tội ngon nên vẫn đông nghịt, hì hì

• 1,757 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Chu Chu Xem bài viết
    Có 1 chị bán miến ngan trộn trên vỉa hè phố Hàng Da thì phải, phố gì mà đâm thẳng ra ngã 2 chợ Hàng da ấy, ko phải Đường Thành nhé, đi từ Hàng Bông rẽ vào thì ở bên tay trái, quãng giữa, ngon dã man, nước trộn rất đặc biệt, mình ăn các chỗ khác ko thấy ở đâu giống cả, nhưng hình như chỉ có buổi trưa thôi thì phải, đến ko nhanh là hết nữa chứ, mà phải ngồi ở vỉa hè, mỗi tội ngon nên vẫn đông nghịt, hì hì
    CÓ phải Ngõ Trạm ko mẹ nó, hay là Hà Trung, bán mỗi buổi trưa thôi thì chán nhỉ, cty em xa chỗ đó quá :Sad:

• 260 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

ko phải, có 2 đường từ Hàng Bông rẽ vào chợ hàng da là Đường thành và đường này mà, chưa đến chợ Hàng Da đâu, vuông góc với Hà Trung í

• 1,865 Bài viết

• 3,044 Được cảm ơn

Chỗ góc ngã tư Nguyễn Thượng Hiền - Lê Duẩn (đối diện KFC) có một hàng miến trộn ngon, chỉ bán buổi trưa và buổi sáng. Quán nhỏ, nhưng ngon, mỗi tội ông chủ quán mùa hè hay mặc áo may ô lòi cả ..nách, nhìn hơi mất cảm tình. Tốt nhất là mua về nhà ăn cho lành
    Những bông hoa màu cam đáng yêu http://www.webtretho.com/forum/f3552...u-cam-1766455/

• 2,204 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Miến trộn ăn ngon thì có hàng Hiền Béo trong ngõ đình đông ở Nguyễn Lương bằng.Hàng nhỏ chờ siêu lâu nhưng ngon.! hàng nữa ở Hai Bà Trưng ngồi vỉa hè Loan Béo cách quán PHượng Hoàng vài nhà đi lên 1 doạn là tràng tiền plaza bán cho mọi người làm ở đó nên bán cả ngày