• 4 Lượt chia sẻ
  • 9.74K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tình hình là em thấy dạo này Lẩu nướng Koo Koo BBQ quảng cáo hoành tráng quá mà đang bán vc bên cucre nữa nên em định mua ăn thử xem thế nào.Coi chất lượng có bằng Sumo ko mà giá cũng ngang ngửa.Mẹ nào ăn rồi thì cho em ý kiến với nhá.Gấp để em còn kịp mua vc ko lại cháy hàng thì toi^^:Rose:

• 25 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em đã ăn cả ở KooKoo và Sumo rùi ạ. Có mấy ý kiến thể này để các mẹ tham khảo ạ:
    - Về cách thức lấy đồ ăn: Ở Sumo thì các mẹ ngồi 1 chỗ ở bàn ăn,đánh dấu các món mình muốn và đưa cho nhân viên, nhân viên phục vụ mang đồ ăn đến. Ở KooKoo thì khu đồ ăn ở trên tầng 2, các mẹ tự ra lấy đồ (các mẹ nên đặt bàn trước và nói rõ là muốn bàn ở tầng 2 cho tiện lấy đồ ăn nhé). Cá nhân em thì thích kiểu tự ra lấy đồ hơn, dù sao nhờ nhân viên lấy mà mình cứ gọi nhiều quá thấy cứ ngại ngại ạ.

- Về chất lượng và số lượng: Hình như ở Kookoo đồ ăn đa dạng hơn (nhiều hơn về số lượng các món) tuy nhiên nhiều đồ cửa hàng mang ra rất ít, hết là không thấy mang ra nữa (vd: bò cuốn nấm kim châm), các mẹ nên đến sớm chứ đến muộn thì đồ ăn thiếu nhiều, đến lúc ăn chè tráng miệng cũng thấy hết . Còn chất lượng thì Sumo là số một, đặc biệt là thịt bò (So với các hàng: Seoul, H3, KooKoo) chỉ thịt bò ở Sumo mình mới tin là thịt bò nhập, ăn ngon hơn hẳn. Cơm cuộn của Sumo cũng khá ngon. Đặc biệt là ăn ở Sumo thì mình không tin có chuyện hết đồ, đến muộn hay sớm thì cứ menu mà gọi là có hết.
    - Nhân viên phục vụ: Sumo 8 điểm, KooKoo 6.5 ạ

- Trang trí, thiết kế cửa hàng: Sumo 9 điểm, kooKoo 6 điểm thôi ạ. Các mẹ nếu mời khách quan trọng thì em nghĩ nên chọn Sumo, lịch sự sang trọng mà vẫn ấm cúng. Không khí ở Kookoo hơi xô bồ.

Kết luận: Không phải tự nhiên Sumo giảm giá là luộn cháy hàng và cháy rất nhanh ạ. KooKoo thì hay bị khách phàn nàn việc cứ tăng giá lên rùi giảm giá ạ, có lần trên nhóm mua em thấy phải gia hạn thời gian để cho thành cháy hàng hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

co ve it me an o day nhi?:Thinking:

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có ăn ở đấy 1 lần lúc mới khai trương nhà hàng nhưng không thấy thích lắm vì đồ ăn hay bị trùng lặp, hết nhanh, ăn dễ ngấy

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ăn ở Booboo chán nhất so với các hàng buffet nướng em đã ăn, không đáng tiền bỏ ra. Với từng ấy tiền đi ăn ở Sumo, Seoul, Grill Land còn hơn

• 113 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Em vừa bị mua hơn 1tr bực mình ở nhà hàng KOO KOO BBQ. đồ ăn vừa ít vừa bẩn. Hết đồ ăn mà đợi 30p vẫn chưa thấy bổ sung thêm đồ. Khuyên các ẹ chớ nên tốn tiền vào cái nhà hàng này. Với số tiền 300k sẽ có nhiều nhà hàng khác ngon hơn, nhiều đồ hơn, sạch sẽ hơn.

• 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình có ăn 1 lần ở koo Koo BBQ đợt mua trên HD, thấy cũng bình thường, không có gì đặc sắc, món ăn hơi hạn chế nhg cũng tạm chấp nhận đc.

• 45 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình ăn ở đây 1 lần và sẽ không bao giờ quay lại, đồ ăn, nhà hàng có vẻ không được vệ sinh, thậm chí nhà hàng còn có vẻ bẩn và hôi. Khuyên những bố mẹ nào có ý định đến đây ăn thì nên nghĩ lại. Mình không muốn nói là ngon hay không ngon mà vấn đề đồ ăn không đảm bảo ATVS, kem tráng miệng chắc chắn là kem gia công, toàn mùi hóa chất.

• 38 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình vừa ăn ở koool koo xong thấy cũng ổn mà. Xem comment các bác chê kinh quá hóa ra toàn comment cũ. Koo koo. Cũng đủ các món nướng.mình thì thích nhất món Nhật nên chủ yếu ăn sasimi và susshi. Có khi nào các comment trên của các nhà hàng khác tính dìm nhau ko lành mạnh ko nhỉ ? Cá nhân mình thì chê nhất buffe ks Bảo Sơn và lẩu nướng băng chuyền ăn như cướp giật, ngồi sau nhìn đĩa kia ngon tính lấy thì bị người trước lấy mất. Theo mình khi đi dịch vụ nào ko tốt mọi người quay, chụp tư liệu post lên cho khách quan để mọi người ko loạn lên nghỉ ( có khi toi lại bị nói là chủ quán Koo Koo cũng nên ấy nhỉ )

• 796 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

em ở đó 1 lần thấy cũng ổn,đồ ăn đầy đủ,ăn no phè phỡn,nhà hàng nhìn sạch sẽ chứ đâu có bẩn như các bác nói

Mong là bé Sóclongnhi khỏe mạnh bình an trong bụng mẹ suốt 9 tháng 10 ngày

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2