Địa điểm ăn uống tại Hà Nội

Hà Nội chỗ nào bán bánh mì ngon ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.46K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 236 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Các mẹ có biết ở Hà Nội chỗ nào bán bánh mì ngon và an toàn vệ sinh nhất không. Nhà mình đang có người ốm mà thích ăn bánh mì, nhưng bị bệnh về tiêu hoá nên rất sợ khâu vệ sinh. Làm ơn giúp mình nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 735 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Big C Trần Duy Hưng, nhưng mà nhiều lúc xếp hàng dài lắm:Sad:.
    • 236 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ở trong siêu thị hay ở bên bên ngoài gần siêu thị Big C hả mẹ nó. Tớ hiện tại không ở trong nước nên chẳng biết đường lối nào, phải hỏi kỹ, cảm ơn mẹ nó nhiều nhé.
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi itisunfair Xem bài viết
    Các mẹ có biết ở Hà Nội chỗ nào bán bánh mì ngon và an toàn vệ sinh nhất không. Nhà mình đang có người ốm mà thích ăn bánh mì, nhưng bị bệnh về tiêu hoá nên rất sợ khâu vệ sinh. Làm ơn giúp mình nhé.
    Hi,
    Bạn nên ra mua bánh mì Như Lan trên đường Kim Mã, đối diện khách sạn Daewoo. Vào đó bạn mua bánh mì không thôi, 2k/cái. Ngon hơn nhiều bánh mì BigC.
    Vợ mình cũng khó ăn mà rất thích bánh mì ở đó.
    • 5,197 Bài viết

• 1,896 Được cảm ơn

Ngon mà an toàn , bạn vào khách sạn mua nhé. Tớ nhớ như mẹ Kún nói sau 6h chiều là nó giảm giá bánh các loại nhiều lắm. Mà bánh ở đó chỉ làm trong ngày. Đảm bảo chắc hơn ở Big C hay Fiivimart .
    • 224 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Nhà em hay ăn bánh mỳ Như Lan ở Kim Mã mua tầm trưa hoặc chiều đúng giờ bánh ra lò còn nóng hổi, còn bánh mỳ ở Big C thì em đầu hàng thôi mệt lắm, mua ngoài siêu thị thì em chưa mua lần nào nên chẳng biết chất lượng ra sao.
    • 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn ra Mesa ở Phố Huế, bánh cũng ngon lém.
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heogaychuotmap Xem bài viết
    Bạn ra Mesa ở Phố Huế, bánh cũng ngon lém.
    ok, tớ toàn mua ở đây:Smiling:
    • 236 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Cam on moi nguoi nhe, de to se thu ca 3 noi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ra 44 lê văn hưu của hàng bánh mỳ pháp ở đấy ngon lắm,rất đông khách nữa.
    • 607 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi itisunfair Xem bài viết
    44 Lê Văn Hưu có 1 hàng Bánh ngọt tên Hoan,làm bánh mì rất được,mẹ có thể thử rooling:.Hàng ngày có bánh từ khoảng 6h sáng đến 5h chiều là hết,cứ 30--45 fút là có 1 mẻ bánh mới
    • 132 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hôm qua mình vừa phát hiện ra 1 hàng bánh mỳ mới mở ở Đặng Tiến Đông rất ngon,lâu lắm mới ăn đc cái bánh mỳ thơm và ngon đến thế,sáng nay ko cần nướng lại mà ăn vẫn thấy ngon,lại rẻ nữa chứ,mình mua 6 cái(có cả baguette nhưng m mua loại bánh nhỏ,bằng khoảng 1 nửa bánh mỳ như lan nhưng ruột đặc hơn và ngon hơn)có 9k thôi.
    • 1,057 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Bánh mỳ Baguette của Như Lan, ngon hơn cả Big C, ở đầu Chùa Bộc hoặc Kim Mã.
    • 132 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shimizu Xem bài viết
    Bánh mỳ Baguette của Như Lan, ngon hơn cả Big C, ở đầu Chùa Bộc hoặc Kim Mã.
    M mấy năm là khách hàng trung thành của Hương Lan(ko còn là Như Lan nữa)ở Chùa Bộc,nhưng thấy bánh mỳ ở cửa hàng m mới phát hiện(bà chủ nói gịng miền nam,bánh mỳ để trong tủ kính nóng hổi,cũng ko cần tích kê như bánh mỳ chùa Bộc)ngon hơn hẳn,chiều về qua phải mua thử bánh mỳ baguette xem thế nào,đang tâm đắc với phát hiện mới của m từ hôm qua đây..hihi
    • 113 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

tớ vote cho bánh mỳ BigC Trần Duy Hưng nhé
    Em yêu anh hơn lời em nói:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 236 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vẫn mua bánh ở chỗ Như Lan ,nhưng gần đây trong phố cũng có nhà hàng bánh rồi,mua ở đó vừa mới ra lò,mà giá ưu đãi cho dân ở phố nên chơi ngay
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hôm nọ mình mua 5 cái bánh mỳ ở Big C thì 2 cái bị mốc ở dưới bánh (lúc mua không để ý). Mang về nhà ăn được nửa cái mới phát hiện ra nó mốc ở nửa dưới, xanh lè luôn :Silly:, cả nhà tớ sợ phát khiếp :Silly:.
    • 186 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanhanh Xem bài viết
    Hôm qua mình vừa phát hiện ra 1 hàng bánh mỳ mới mở ở Đặng Tiến Đông rất ngon,lâu lắm mới ăn đc cái bánh mỳ thơm và ngon đến thế,sáng nay ko cần nướng lại mà ăn vẫn thấy ngon,lại rẻ nữa chứ,mình mua 6 cái(có cả baguette nhưng m mua loại bánh nhỏ,bằng khoảng 1 nửa bánh mỳ như lan nhưng ruột đặc hơn và ngon hơn)có 9k thôi.
    Thế ah, hôm nào đi làm về tớ mua thử xem sao. Nhà tớ thì cũng ăn nhiều nơi, nhưng chốt lại đến giờ thì toàn mua của S - hope ở Trung tự ( có 2 cơ sở nữa ở Khâm thiên và đâu gần Chùa hà, Cầu giấy). Mình thấy bánh thơm, phải giá. Baguette 7K, gối 12K.
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhhoahn Xem bài viết
    hôm nọ mình mua 5 cái bánh mỳ ở Big C thì 2 cái bị mốc ở dưới bánh (lúc mua không để ý). Mang về nhà ăn được nửa cái mới phát hiện ra nó mốc ở nửa dưới, xanh lè luôn :Silly:, cả nhà tớ sợ phát khiếp :Silly:.
    :Surprise: Chị ơi sao em thấy nó nướng xong đến đâu người ta mua sạch đến đấy mà. Sao bị mốc được nhỉ :-s
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2