Địa điểm ăn uống tại Hà Nội

Gấp gấp! Hà Nội-Quán lẩu nào ngon?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 148K Lượt đọc
  • 307 Trả lời

20 Người đang theo dõi

• 595 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Nhờ các mẹ thông thái, sành điệu cả ăn và mặc cho MecuBill biết một số địa chỉ quán lẩu (hải sản, thập cẩm, dê....) nào ngon mà lịch sự, giá cả phải chăng với! Cám ơn các mẹ nhiều nhiều!

• 1,007 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn lên phố lẩu ở Phùng Hưng đi, vừa ngon mà lại rẻ nữa. Mình hay ăn ở 167 Phùng Hưng
    Chị Tuti ơiiiiiii, Bố bế em này... :4:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 137 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lẩu dê - số 1 Hàng Lược hoặc trên Đường Láng Hạ gần TT Chiếu phim QG
    Lẩu Tứ Xuyên- Đường Nghi Tàm

• 1,612 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bà họ Thái kia định tìm quán lẩu để khao chúng tôi vụ chuyển lên trung tâm Thủ đô hở? Hí hí

• 2,255 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Lẩu chim,gà ở hàng lược,chếch chếch Nem fashion,ở trong cái chùa ấy ạ.
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua

• 595 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhé! Mình sẽ tham khảo. Có trang web này cũng hay, mình post cái link lên đây cho mẹ nào có nhu cầu thì xem nhé!

http://yellowpages.com.vn/News/modul...article&sid=41

@Uyenhn: Không giúp tôi đi lại còn vào đây đá đểu! Đập chết làm thịt ăn lẩu bi giừ!

• 271 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị ơi, ai biết quán lẩu nào và giá cả cụ thể ra sao chỉ giùm em với. Bạn thân em mở hàng lẩu rất muốn tìm hiểu chuyện này.
    Nhờ các chị bớt chút thời gian chỉ cho em với
    Quyên 9035484 (cityphone)
    Địa chỉ Ngõ 126 Hoàng Quốc Việt Nhà A 2 - 2 )

• 247 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thế đã có ai ăn lẩu mắm ở bến xe tải phía Nam ở Trương Định, cuối Đuôi Cá chưa? Đi thẳng vào bến xe tải phía Nam rẽ trái, quán lẩu mắm Cần Thơ bà Sáu, ngon, rẻ, lạ miệng (đối với dân Hà nội). Các mẹ thử xem sao :3:

• 143 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em ăn ở chỗ đó rồi, lẩu mắm ở đó ngon, mỗi tội hơi bị "gần". Có một quán lẩu mắm khác cũng ngon ở cạnh mấy hàng bán quần áo second-hand ở Kim Liên (từ đường Lê Duẩn rẽ phải vào, đi hết mấy hàng quần áo thì tới).
    Ngoài ra có lẩu Thái rất ngon, lạ miệng ở Vincom, tầng 5 tiệm Asia Snack.

• 659 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cu ty con
    Thế đã có ai ăn lẩu mắm ở bến xe tải phía Nam ở Trương Định, cuối Đuôi Cá chưa? Đi thẳng vào bến xe tải phía Nam rẽ trái, quán lẩu mắm Cần Thơ bà Sáu, ngon, rẻ, lạ miệng (đối với dân Hà nội). Các mẹ thử xem sao :3:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sikatun
    Em ăn ở chỗ đó rồi, lẩu mắm ở đó ngon, mỗi tội hơi bị "gần". :
    Đây này các mẹ ơi, có một hàng lẩu mắm nữa này, hình như cùng một chủ với nhà hàng ở Bến xe đấy: rất gần:22 Láng hạ- cạnh toà nhà PJICO- trong ngõ nhé- Lẩu mắm Bà Súa Cần Thơ đấy, ngon lắm!!