Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Địa điểm ăn uống tại Hà Nội

Địa chỉ quán ăn ngon giá rẻ cho 2 người ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 173K Lượt đọc
  • 294 Trả lời

40 Người đang theo dõi

• 86 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Topic này hay quá, cho e đánh dấu cái nhé.
    200k ở Sen là lỗi thời lắm rồi ạ. Buffet quốc tế (loại rẻ nhất) ở Sen Tây Hồ đã là 270k (T7, CN) rồi ạ, còn buffet HN thì phải 350k cơ. Nhà e vừa đi ăn cách đây 2 tuần, buffet quốc tế, 15 người, cả uống nữa hết suýt soát 5 triệu

• 84 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Đi 2 người thì điều kiện không chỉ ngon rẻ mà có thể địa điểm cung phải đẹp ( trừ khi cả hai lấy măm là niềm vui chính thì lượn ra cả vỉa hè ) . Một bưã trưa hoặc tối ( tối đẹp hơn) ở Cafe FourSeasons -Nguyễn khánh toàn gần ngã ba Nguyễn văn huyên, cạnh Toto showroom, ăn song nhớ gọi xinh tố FourSeasons đấy , rất tuyệt cho vứa ăn vừa tâm sự hay buôn dưa lê cho 2 ng

• 32 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em thấy ra quán gà 36 ý. Ăm mỗi người 1 suất gà 75k, rồi thêm nước uống nữa là no rồi. Mọi người ra ăn thử xem

• 437 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zinzin_00 Xem bài viết
    Em còn mới thử bít tết (tự dưng lại đi quảng cáo không công) ở ô 30, lô 5, đền lừ 2 - nghe nói là cơ sở 2 của hàng bít tết số 6 hòe nhai.Rẻ lắm, khí là ngon. Có mỗi 32k/suất gồm 4 lát thịt bò mỏng, 1 quả trứng, 1 miếng pate, 1 cái bánh mỳ, nước sốt xin thêm thoải mái. Mỗi tội hàng quán kiểu gì mà chỉ mở từ 5h chiều thôi, ban ngày ở đấy là 1 hàng sửa xe máy. Biển quán thì bé tí teo, độc ba chữ "Bánh mỳ ngon". Mặc dù vào ăn mới biết là có cả sốt vang nữa.
    Sốt vang em chưa thử nên chưa biết giá. Dưng mà thời buổi này em thấy giá thế rẻ mà ngon quá nhỉ, hi vọng lên giá chầm chậm thôi. ^-^
    Ơ, hơ... nhà mình ở khu Đền Lừ mà ko để ý quán này nhỉ!!!
    Bánh mỳ bít tết gì rẻ thế = 1/2 ở Hòa Mã. Hôm nào rủ chồng con ra ăn thử mới được...

• 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hôm trước mình đi sinh nhật đứa bạn thân trên trấn vũ, là kiểu quán ăn dân tộc ở đấy có món lẩu cua đồng ngon cực luôn, ngoài ra cơ trai xào và dải nướng cũng rất ngon mỗi tội nhân viên phục vụ hơi chậm. Hôm đó hơn 30 người ăn uống no say tổng thiệt hại hết gần 5 triệu.
    Còn hàng bún cá ở chợ gia lâm ăn cũng rất ngon, mình vốn ko thích bún cá mà ăn ở đây thấy nghiền luôn, cạnh hàng này có hàng bánh xèo cũng rất ngon... Sữa đậu nành hàng này tự làm uống rất ok nữa...

• 86 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tyt_sx Xem bài viết
    Em thấy ra quán gà 36 ý. Ăm mỗi người 1 suất gà 75k, rồi thêm nước uống nữa là no rồi. Mọi người ra ăn thử xem
    Gà 36 bây giờ 79k/ suất rồi ạ, e ăn ở Hai Bà Trưng, tạm được. 1 cái cánh con con + 1 cái đùi góc + 1 xôi/ miến/ cháo. Các thứ khác thì chả rẻ tý nào, đĩa dưa chuột chẻ đúng 1 quả mà 7k hay 10k gì đó, lạc rang 10k được 1 bát bằng cái bát mắm con con. Nhưng gà 36 chịu khó cho nhiều thứ ăn ấm bụng, ví như bát miến thì bao nhiêu là miến, các bạn SV mà ăn thì sướng nhất.

Gà thì e không thấy ngon tẹo nào, ko ngọt mà cứ nhão nhão thế nào ấy, ăn đồ chiên còn được chứ ăn hấp ko ngon. Nó bé xíu nhưng là gà gì ý, ko phải là gà ta, gà ri.

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có vẻ chấm cái quán ở chợ gia lầm rồi. Nhưng mà xa xa nên ngại. Nghĩ đi qua cái cầu mà chán cả người.
    Thinking of you till it hurts <~~~~~~~~~~~~~~~~ no way:Straightf:

• 71 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Quán Ngon chính đã chuyển ra Trần Hưng Đạo rồi. Đấy mới là đúng Quán ngon xuất xứ từ Sài gòn, mở đầu tiên ở Phan bội châu. Còn Quán ngon ở Phan Bội Châu bây giờ là hàng fake đấy, các mẹ có ủng hộ hàng nhái không? Em thi nhất quyết nói không với hàng nhái.

• 64 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Công nhận "Ao ta" siêu chán, lại đắt, nhân viên thì lắm mà phục vụ chậm chạp. Món ăn thì không có gì đặc sắc. Đến một lần để đi mãi

Quán ngon thì ăn cũng được, mỗi tội đông , chờ lâu và mỗi lần đến quán ăn vài món cộng lại không rẻ tí nào
    Simple is the best

• 4,162 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

em đang định thứ 2 tới đi chuột bạch quán Hưng Long ở thái hà đây, có mẹ nào vừa đi ăn về comment hộ em với ạ