Địa điểm ăn uống tại Hà Nội

Địa chỉ quán ăn ngon giá rẻ cho 2 người ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 173K Lượt đọc
  • 294 Trả lời

40 Người đang theo dõi

• 129 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Em chào cả nhà ạ. Các mẹ thông thái ơ! chỉ cho đôi trẻ nhà em một số địa chỉ quán ăn ngon mà lại rẻ ở HN với. Cứ định đi ăn mà quanh đi quẩn lại toàn những món cũng cũ rùi! Các mẹ giới thiệu hộ em thêm một vài địa chỉ cho em tham khảo cuối tuần rủ ku nhà em đi nhé!!

Thanks các mẹ trước ạ!!!rooling:

• 514 Bài viết

• 393 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi microwave95 Xem bài viết
    Em chào cả nhà ạ. Các mẹ thông thái ơ! chỉ cho đôi trẻ nhà em một số địa chỉ quán ăn ngon mà lại rẻ ở HN với. Cứ định đi ăn mà quanh đi quẩn lại toàn những món cũng cũ rùi! Các mẹ giới thiệu hộ em thêm một vài địa chỉ cho em tham khảo cuối tuần rủ ku nhà em đi nhé!!

Thanks các mẹ trước ạ!!!rooling:
    Mình cũng chẳng rõ tiểu chuẩn rẻ của bạn là bao nhiêu xiền cho 1 pax. Chả biết 6$ có thể coi là rẻ ko? Vợ chồng mình thi thoảng hay đi ăn buffet ở KS hà nội, các buổi trưa từ T2-T6 là 6$/pax, cộng cả thuế vào thì tính ra chưa đến 300K cho cả 2vc mà mình thấy ngon, lịch sự, sạch sẽ vệ sinh.

GC sau này cũng thông minh như GM
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 603 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

theo tiêu chí bạn nên đi ăn buffet là hợp lý nhất, nếu đẹp trời vào sen tây hồ nhé thoáng mát rộng rãi mà rất nhiều món
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 129 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình cũng chẳng rõ tiểu chuẩn rẻ của bạn là bao nhiêu xiền cho 1 pax. Chả biết 6$ có thể coi là rẻ ko? Vợ chồng mình thi thoảng hay đi ăn buffet ở KS hà nội, các buổi trưa từ T2-T6 là 6$/pax, cộng cả thuế vào thì tính ra chưa đến 300K cho cả 2vc mà mình thấy ngon, lịch sự, sạch sẽ vệ sinh.
    Cảm ơn chị ạ! Em sẽ thử xem. Mà ở đó có buffet vào buổi tối không chị? Với 1 suất như thế có những món gì vậy ạ? Hí em chưa đi ăn buffet bao giờ nên hem bít ạ???

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hôm trước e thấy ở đâu có buffet 95k/suất ấy , nhưng mà e quên rồi :Thinking:

• 514 Bài viết

• 393 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi microwave95 Xem bài viết
    Cảm ơn chị ạ! Em sẽ thử xem. Mà ở đó có buffet vào buổi tối không chị? Với 1 suất như thế có những món gì vậy ạ? Hí em chưa đi ăn buffet bao giờ nên hem bít ạ???
    Buổi tối hình như là 12$ đấy thì ko phải là rẻ rồi, có lần mình ăn buổi tối thì có tôm, hào, buổi trưa thì ko có nhưng cũng có thịt gà ,bò, pizza, cá hồi nướng... đại khái là ăn no căng bụng luôn

GC sau này cũng thông minh như GM

• 129 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Híhí! Hôm qua nhà em đi ăn bò nầm nướng. Cũng ngon mà chỉ hết có 150k.

• 449 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Các mẹ ạ, ăn ở nhà hàng Ngọc Mai 44 Lê Ngọc Hân cũng ngon. Nhưng gần 200K/người. Mà trẻ con đi kèm k biết tính thế nào các mẹ nhỉ (ý mình hỏi ví dụ ở KS HN ấy)

• 37 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

hihi, chị có thích đi ăn vỉa hè ko^^, em biết nhiều chỗ ăn ngon mà giá rẻ lắm . Nếu thích thì nhắn tin cho em rồi em chỉ cho nhé
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 129 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

@nhimngoxyeuchuotngox: Chị cũng kết màn đi ăn vỉa hè lắm!! Em giới thiệu đi cho mọi người cùng tham khảo!