• 6 Lượt chia sẻ
  • 41.1K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hồi trước tớ hay ăn lẩu gà ở 17 Hàng Cá, ngon và rẻ.

• 290 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

Lẩu cá kèo mình ăn ở trong ngõ đường ĐêLa Thành mạn ngã tư ĐLT Giảng Võ Láng Hạ ý ah, ngon lắm, nhưng chắc cũng hạt dẻ.
    Lẩu Sườn sụn nguyễn Du, lựa chọn luôn hợp lý (250k/ nồi)
    Lẩu riêu cua ở phó đức chính, chỗ đường vòng đi qua quán rượu sít ấy ah, kể tủ kính ngoài đg nhưng ngồi trong sân trường mẫu giáo (250k - 400k/ nồi)
    Lẩu ếch số 5 Lò đúc 300k/ nồi
    Lẩu cá sông 55 An Dương vương 200k/nôig
    Lẩu gà hỏa lò (Âu cơ)
    Lẩu gà đen Phong Tú - Phùng Hưng 300k/ nồi
    Vợ là cái ĐINH, chồng là cái kim :cool:
    Thanh lý túi ChalesnKeith mới 100% siêu hot
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 63 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Một lần mình cũng ăn lẩu Hải Sản kiểu Hàn Quốc ở trên tầng 4 hàm cá mập chỗ bờ hồ ý, kiểu nồi giống y trang như thế này. Nhưng mà món ăn thì nhớ cả đời luôn ( không bao giờ quay lại). Ai đời ăn lẩu hải sản mà tôm với cua cứ nhu là kiểu bị muối như mắm cáy của Việt Nam mình cách đây 20 năm ý. Ăn xong xót hết cả ruột. Các mẹ nào có ý định ăn thì đừng ăn lẩu hải sản nhé. Nếu ăn các món Hàn Quốc khác thì Ok.

• 177 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Eo ui 1 nồi lẩu cá kèo trong Sg e chỉ ăn chừng 125k bé -200k cho nồi lớn mà ngoài này 350k ạ,,, ặc ặc... e thèm lẩu cá kèo lá giang quá, mà nghe mấy mẹ nói thế hết thèm. Ở quán 65 Văn cao có món bánh tráng phơi sương mà nước mắm nêm (ai biết mua mắm nêm nguyên chất ở đâu ko ạ) làm cũng chán quá

• 134 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kinbibo Xem bài viết
    Lẩu cá kèo mình ăn ở trong ngõ đường ĐêLa Thành mạn ngã tư ĐLT Giảng Võ Láng Hạ ý ah, ngon lắm, nhưng chắc cũng hạt dẻ.
    Lẩu Sườn sụn nguyễn Du, lựa chọn luôn hợp lý (250k/ nồi)
    Lẩu riêu cua ở phó đức chính, chỗ đường vòng đi qua quán rượu sít ấy ah, kể tủ kính ngoài đg nhưng ngồi trong sân trường mẫu giáo (250k - 400k/ nồi)
    Lẩu ếch số 5 Lò đúc 300k/ nồi
    Lẩu cá sông 55 An Dương vương 200k/nôig
    Lẩu gà hỏa lò (Âu cơ)
    Lẩu gà đen Phong Tú - Phùng Hưng 300k/ nồi
    Mình khoái Lẩu ếch Lò Đúc và lẩu sườn sụn Nguyễn Du,thấy lẩu ếch ở đây ngon hơn Ngân béo bao nhiêu,khi nào thử mấy quán kia mới được.

• 1,177 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Lẩu ở Phó Đức Chính ngon nhưng tính tiền phục vụ linh tinh lắm giờ ko đc như xưa rùi nên em bỏ rui. Các chị ăn lẩu nướng ở Trần Khát Chân chưa ? cho em ý kiến ạ?
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:

• 662 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

còn Lẩu Dê ở Quan Nhân, Lẩu nướng 213 Thụy Khuê nữa cả nhà, giá tầm 250k 1 nồi 4 người ăn, có giao hàng tận nơi. nhưng về khoản giao hàng em vẫn thích nhất của Lẩu tại nhà, ăn thoải mái, ngon mà đặc biệt họ có chuẩn bị bát đũa, nồi lẩu, mình chỉ việc dùng bữa, xong họ tới lấy đồ về, tiện lợi vô cùng

• 1,177 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Lẩu Dê ở Quan nhân bao nhiêu 1 nồi vậy chị tầm 6ng đi tàm bao nhiêu tiền
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:

• 662 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

lẩu dê 250k 1 nồi bạn nhé, 6 người ăn thì mình có thể gọi họ bảo họ làm nồi lớn hơn chắc ko có vấn đề gì đâu ấy ạ, hoặc mình có thể gọi thêm dê tái chanh, dê hấp, nem dê... ở đây nhiều món ngon mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các anh chị có biết quán lẩu nào ăn bằng bếp từ không ạ? bạn em chúng nó sợ bếp ga nguy hiểm nên lâu lắm chả dám ăn lẩu ngoài hàng

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9