Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Chương trình tư vấn

Bôi Sudocream sau đó trang điểm?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 339 Lượt đọc
  • 15 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 613 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Mình thường xuyên dùng Sudocream bôi lên da mặt. Có lần vừa bôi xong sếp báo có việc phải gặp khách gấp. Vội vàng trang điểm rồi đến cơ quan. Lúc xong việc mới nhớ đắng sau lớp trang điểm là Sudocream. Không biết như thế có gây dị ứng da hay tác hại gì tới da không nữa? Sudocream tư vấn giúp mình?

• 7,214 Bài viết

• 2,494 Được cảm ơn

He he. Chắc k rồ, toàn thành phần tốt mà mẹ nó! Mà mẹ nó dùng sudo dưỡng da luôn à?em. MỚi dùng trị mụn thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 7,214 Bài viết

• 2,494 Được cảm ơn

He he. Chắc k rồi mẹ nó ơi, toàn thành phần tốt mà mẹ nó! Mà mẹ nó dùng sudo dưỡng da luôn à?em. MỚi dùng trị mụn thôi, thấy biệu quả lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad

• 2,829 Bài viết

• 1,657 Được cảm ơn

Cái này mình nghĩ không nên đâu mẹ nó ơi. Vì thành phần sudocrem bảo vệ da em bé khi chỉ bôi mình nó, nếu mẹ muốn bôi thì nên dùng kem lót bảo vệ da chứ không nên bôi 2 cái liền lúc sẽ làm bít lỗ chân lông.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vuthimai; 16/06/2013 vào lúc 08:39 AM.

• 613 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Da mặt mình không được láng mịn lắm nên hay sử dụng sudocream. Để những mụn nhỏ li ti "bay đi" ý mà

• 219 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

trời ơi, mình cũng giống bạn nè, toàn là bôi kem sudocream lên da mặt xong, rồi... quẹt đại kem nền và trang điểm luôn. , hóa ra cũng có nhiều mẹ có tư tưởng và hành động giống mình...

• 1,935 Bài viết

• 872 Được cảm ơn

mình cũng vậy nè, sáng đi làm bôi sudocream lên 2 bên má rồi sau đó, quẹt tí phấn hồng rồi đi làm luôn, chả cần các bước khác của make up nữa. Không biết có tốt không.

• 2,536 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Ui lại có công dụng hay vậy hả các mẹ. Thế mụn to bôi có xẹp hok nhỉ
    Bố mẹ yêu cả 2 công chúa

Em Ốc nhà tớ nè

Em Nghé nè

• 1,293 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    Cái này mình nghĩ không nên đâu mẹ nó ơi. Vì thành phần sudocrem bảo vệ da em bé khi chỉ bôi mình nó, nếu mẹ muốn bôi thì nên dùng kem lót bảo vệ da chứ không nên bôi 2 cái liền lúc sẽ làm bít lỗ chân lông.
    MÌnh cũng nghĩ không nên. Thú thật là lần đầu tiên mình biết là kem Sudocrem bôi được lên da mặt đó. Rất mong phản hồi của Ban tư vấn, nếu được thi thoảng mẹ ké của con, hihi.

• 637 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_Sudocrem

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2