Ngôi Sao

Vietnam Idol 2013 lên sóng vào tối chủ nhật 15/12

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 90.6K Lượt đọc
  • 948 Trả lời

42 Người đang theo dõi

• 74 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Format VNI nó vậy rồi, coi vui mà, giải trí hết xẩy, cười đau bụng

Càng vào sau thí sinh càng tiến bộ,

Nói chung thích VNI này nhất, hơn mấy cái khác
    You're the world
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,577 Bài viết

• 3,407 Được cảm ơn

Công nhận bạn Ngân Hà giọng hay phết, hát tiếng anh rất mượt mà.

7m17d: Bò, 8m: Vịn đứng và đi men, 11m20d: Biết đi chập chững

• 285 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

E vừa xem A. Tuấn Tú mà chết cười. K phải mượn thí xinh làm trò cười đâu. A này ở ngoài cũng thế đấy ah.

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    I love S.T Dupont lighter

• 993 Bài viết

• 1,619 Được cảm ơn

Cái bạn Tuấn Tú đó, ở khu Nhân Hòa gần nhà mấy đứa bạn cấp 2 của mình. Bọn nó bảo ở ngoài cũng y hệt thế. Mình đàn ông mà thấy cũng phát sợ. Đúng là có vấn đề thần kinh ấy @_@

• 38 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Xem tập hôm qua mà cười đau cả bụng. Công nhận là nhiều người tự tin phát sợ luôn.

• 655 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Vừa xem lại VNI tập 1. Nhận xét chung là thế này:

Năm nay em để ý nhất trong bộ sậu GK là chú Anh Quân. 1 phần vì Mỹ Tâm và Quang Dũng cũng quen mặt rồi và cũng ko có gì quá mới mẻ để để ý nữa, 1 phần vì năm nay chú Quân thay thế chú Trung, và cả 2 chú đều nằm trong list cây cao bóng cả của mình. Nhận xét chung là chú Quân xét về tính có vẻ hiền hơn, ko có phần "đanh đá" như chú Trung năm nào. Nhận xét thì tất nhiên vẫn rất nghiêm khắc và đôi khi phũ, nhưng chú Quân hay cười, và mỗi lần cười trông rất hiền. Chú gợi cảm giác như tuýp người cha điển hình, nghiêm khắc nhưng tình cảm. còn chú Trung nghiêng nhiều về nét lãng tử và có phần tự do hơn. Suy nghĩ cá nhân thì là thế.

Thí sinh miền Bắc năm nay ko chú ý lắm đến mấy bạn hát hay mà lại tập trung để ý mấy bạn thảm họa hơn. Đáng nhớ nhất chắc là bạn Tuấn Tú rồi. Bạn này làm mình liên tưởng đến Tùng Dương khi nhìn gương mặt và giọng nói của bạn ấy, nhưng cất tiếng lên là biết ko bình thường. Lúc đầu cứ mong bạn ấy làm được gì đột phá. Thứ 2 là bạn trai mặc áo đỏ được post clip ở trên kia. Bạn này lúc đầu vào thấy buồn cười, sau thấy tội. Ko biết mình đang đứng ở đâu rồi hoang tưởng vào khả năng bản thân, cuối cùng ngã đau. Thấy cái mặt sau khi nghe nhận xét mà thấy thương.

Năm nay chạy nhanh vật. Hà Nội có 1 tập, tuần sau vào TPHCM luôn. Sao ko có tập miền Trung nhỉ? Năm nay chắc tầm 5-6 tập chắc bước luôn vào liveshow quá! Hi vọng mấy phần thi sau chiếu kĩ 1 chút. Mình rất thik xem cảnh mấy em thí sinh bị HLV quát nạt bắt hát lại, xem mà sướng. Mong sao năm nay chiếu kĩ vào quá trình rèn luyện cũng như nhận xét của BGK 1 chút. Phũ cũng được. thế nó mới thích, thế nó mới dậy sóng .

Tuần sau co bạn Kun. Lạy giời cho nó nhanh cho tôi nhờ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,004 Bài viết

• 5,980 Được cảm ơn

Xem kênh youtube cũng có mấy bé được mà ha ha ha ví dụ bé này không biết có được vô không

• 3,343 Bài viết

• 6,024 Được cảm ơn

bạn Tú cho đi đóng kịch hài được đây, ứng biến cũng khá. Hi vọng bạn í diễn vui chứ ko phải khùng khùng thiệt

• 540 Bài viết

• 564 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 123go123 Xem bài viết
    Chỉ vòng thử giọng là vậy thôi, vì format chương trình nó vậy, từ số 0 mà thành, chứ vô đến vòng sau thi làm gi có chuyện "hài thảm họa" nữa. The Voice hay gì cung vậy, chẳng qua format khác, người ta đã bỏ qua vòng thử giọng, chỉ lên sóng khi chính thức dc lọt top.
    Xin thông báo với bạn là trước vòng gặp BGK này thì đã có khoảng 2,3 lượt sơ tuyển ở ngoài rồi, những trường hợp thảm họa là họ cố tình đưa vào để thu hút người xem thật mà ở vòng này thì những thí sinh thảm họa là nhân tố gây hài + giải trí khá cao đấy chứ

• 3,379 Bài viết

• 3,242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bienca Xem bài viết
    bạn Tú cho đi đóng kịch hài được đây, ứng biến cũng khá. Hi vọng bạn í diễn vui chứ ko phải khùng khùng thiệt
    Bạn học các cấp của bạn Tú đang chém loạn luôn trên facebook là ngoài đời bạn ấy cũng y như thế, cả lớp , cả trường không ai đỡ nổi bạn ấy luôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)