Ngôi Sao

Phương Thanh "tẩy chay" Mr Đàm, Long Nhật trong show diễn ủng hộ Siu Black

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 76 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8
    • 425 Bài viết

• 1,190 Được cảm ơn

Mình thấy Phương Thanh dứt khoát có tính toán vụ này
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 687 Bài viết

• 1,627 Được cảm ơn

Lòng người bao la .... như biển Thái Bình ...dạt dào ....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 15 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Đúng là nhiều ngừoi thích đóan mò, suy bụng ta ra bụng người.Chắc mình chả bao giờ giúp được ai cái gì, nên thấy người ta làm vậy là nghi ngờ, "dứt khoát có tính toán" này nọ.Có phải là ngừoi ta đâu mà ngồi suy luận.Mình ko bít thực hư thế nào thì cứ để họ tự giải quyết là hơn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 160 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fri13th Xem bài viết
    Nhiều ca sĩ không được mời mà, sao cứ phải lôi LN và DVH vào? Mình k ưa thích gì 2 người này nhưng trong việc này thì k bênh Siu đc, có gan làm thì phải có gan chịu, tại sao không nhận đc sự giúp đỡ của ngừoi ta thì tẩy chay người ta luôn?
    Người chủ trì là PT chứ có phải bà Siu đâu mà bênh với ko bênh!
    Mụ LN chê PT "chỉ làm rối" vậy thì đi mà đứng ra tự tổ chức đi, tham gia vào vụ "làm rối" của PT làm gì?

Mà mụ LN tự đưa ảnh với tên mụ ngang với ĐVH để đánh bóng và giây máu ăn phần à? Tuổi gì mà mụ đòi so với ĐVH?
    Show nào ngoài Bắc? Cả cái m Bắc chả ai biết mụ LN là ai cả!

• 5,914 Bài viết

• 6,703 Được cảm ơn

Anh Đàm đã trả lời đây còn gì nữa

Việc bạn hỏi, tôi biết là bạn trích từ một trang báo mạng vô danh, tiểu tốt, cố tình gây sự với tôi rất nhiều lần, mục đích của họ là tôi lên tiếng qua lại để Pr cho họ nhanh chóng nổi tiếng mà thôi. Có lẽ họ đã nhầm.

Tôi sẵn sàng hát nhưng phải nhận được lời mời của người cần mình kìa, nhưng tôi nghĩ việc tôi có mặt hay không thì sân khấu đó cũng chỉ có bấy nhiêu số ghế mà thôi, cũng dễ dàng đầy ắp bởi những tên tuổi lớn mà….

- Vậy anh đã giúp Siu Black trong lúc bị suy sụp tinh thần, nợ nần bủa vây thế nào?

Tôi có giúp hay không, chỉ cần người trong cuộc biết là đủ, không cần phải lên tiếng để ai biết thêm nữa đâu.

Tôi e rằng nếu biết được “sự thật”, thì có lẽ trang báo kia phải xin lỗi tôi nhiều lần, nếu người viết công kích tôi có lý trí mà tôi thì không bao giờ mất thời gian với những người không có lý trí.

• 4,401 Bài viết

• 9,305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenyen2011 Xem bài viết
    Ác mồm ác miệng đến thế là cùng!
    Bạn nghĩ sao mà nói người ta ác mồm, ác mồm vì người ta đòi lấy tiền ủng hộ người nghèo chăng.
    “Tình Yêu” có 7 chữ thì “Phản Bội” cũng 7 chữ.
    “Sự Thật” có 6 chữ thì “Dối Trá” cũng vậy.
    “Bạn Bè” có 5 chữ thì thì “Kẻ Thù” cũng thế
    “Cười” có 4 chữ thì “Khóc” cũng không thua
    “Yêu” có 3 chữ thì thì “Hận” cũng có bấy nhiêu.
    Phải chấp nhận thôi vì cuộc đời luôn có 2 mặt của nó.

• 556 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

PT từng nói ai muốn giúp Siu thì lien lạc với PT chứ PT ko mời ( giống như ép ) fải giúp Siu. Mình thấy có ng bạn thân như PT là wá tốt rùi. PT chẳng đáng trách gì mà sao mọi ng lên án nhỉ. Mình cũng mong trong cuộc đời mình cũng có dc ng bạn tốt ( ko cần giúp mình ) mà còn khó huống chi tốt như PT

• 160 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi unchangable Xem bài viết
    Mình thấy Phương Thanh dứt khoát có tính toán vụ này
    Ko tính tóan thì tổ chức kiểu gì? Móc tòan tiền túi ra để trả nợ giùm bà Siu chắc?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 291 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2013q Xem bài viết
    Ko tính tóan thì tổ chức kiểu gì? Móc tòan tiền túi ra để trả nợ giùm bà Siu chắc?
    Làm show biểu diễn nghệ thuật giữa mùa này chẳng "ngọt" chút nào đâu.
    Thiên hạ có đến xem cũng vì Hoài Linh với vài sao khác chứ đừng nói đến vì Chanh hay Siu nhé! Thời to mồm của Chanh qua xa lắm rồi...Show nào của Chanh cũng lỗ chỏng vó mà lo được phần Siu
    Trường hợp ế quá tiền thu không đủ chi phí bỏ ra chứ chưa nói đến lấy tiền trả nợ bài bạc của Siu thì sao? Lúc đó Chanh lại bu lu ba loa là vì bạn xả thân gánh nợ giúp để vin vào sự thương hại à
    Thích mợ Đàm lần này
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tssssssssss; 09/08/2013 vào lúc 04:23 PM.

• 645 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

em ngu ngơ ko bít hỏi thật các cô các chú các anh các chị các em. Ai biết thì trả lời dùm em nhá.
    Danh xưng '' ông hoàng nhạc việt'' là do ai cấp giấy chứng nhận hay ai phong cho MR ĐÀM ah?
    Sao nghe cứ chóe cái lỗ tai quá đi. Chả lẽ Ca sĩ VN chỉ có thế là đc gọi Ông Hoàng Bà Chúa?
    Nếu thế thì Nghệ sĩ ưu tú, nghệ sĩ nhân dân,... ko bằng 1 góc của Ông Hoàng rồi.
    Cái thời mà công nghệ lăng xê và xì căng đan nó ko nở rộ như bây giờ, người ta ca hát bằng thực lực và đóng góp tài năng của mình vào nền âm nhạc nước nhà. Danh xưng đc gọi cho họ là xứng đáng. còn bây giờ cứ thích là gọi tá lả. Ngôn từ tiếng Việt thật dễ dãi nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8