Ngôi Sao

Phim mới trên VTV3: Chồng tôi là hàng xóm

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 13.7K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 1,927 Bài viết

• 8,564 Được cảm ơn

http://vtv.vn/Goc-khan-gia/Phim-moi-...-xom/64327.vtv
    Thứ hai 08/04/2013 06:50

(VTV News)- Bộ phim truyền hình Hàn Quốc “Chồng tôi là hàng xóm” sẽ lên sóng bắt đầu từ ngày hôm nay (8/4) vào 22h30 hàng ngày trên kênh VTV3.
    Là bộ phim tâm lý xã hội, Chồng tôi là hàng xóm kể về câu chuyện của một đôi vợ chồng không hạnh phúc. Thời gian trước khi ly dị, họ thường xuyên cãi vã khiến cho đứa con gái 5 tuổi bỏ nhà ra đi. Nhưng mọi thứ trở nên thảm họa khi đứa bé bị tai nạn giao thông chết. Cái chết của đứa bé ám ảnh đôi vợ chồng. Mặc cảm tội lỗi đè nặng lên vai họ và dẫn đến bản án li hôn như một kết quả tất yếu.

Thời gian dần dần trôi qua, hai người lại gặp nhau trong tình huống hết sức trớ trêu là hàng xóm của nhau. Và cũng chính từ đây những câu chuyện lãng mạn cùng những tình huống đặc biệt được phát sinh từ tình chòm xóm…

Phim có sự tham gia của các diễn viên nổi tiếng: Son Hyun Joo, Yoo Ho Jung, Kim Sung Ryung, Kim Mi Sook…

Chồng tôi là hàng xóm sẽ được phát sóng vào 22h30 từ thứ 2 đến thứ 7 trên VTV3 – Đài THVN, bắt đầu từ ngày 8/4. Mời quý vị và các bạn đón xem!
    Em đã biết tự tập sống cho riêng mình.

http://www.youtube.com/watch?v=3rp4l...eature=related

• 1,927 Bài viết

• 8,564 Được cảm ơn

Tối qua mất ngủ em xem phim này,đc phết, mỗi tội so với giờ đi ngủ thì chiếu muộn quá.

Xem xong xem Lê Hoàng phỏng vấn Lương Hoàng Anh, người phụ nữ này cũng thú vị phết, k tệ như em nghĩ ban đầu.

Xem hết lại xem Nghĩa vợ tình chồng, cũng hay, tiếp đó qua Mê kông ký sự.

Hậu quả là hn nghỉ làm, cũng tại ốm nên uống thuốc cảm ban ngày ngủ quá liều, đêm lại mất ngủ ,

Các chị xem thử nhé, phim về tình cảm gia đình, mẹ chồng nàng dâu khá hay, bà mẹ chồng phim này chắc giống mẹ chồng nhiều chị .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LePapillon; 09/04/2013 vào lúc 01:53 PM.

7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 418 Bài viết

• 1,269 Được cảm ơn

10h30 mới có phim, ai mà thức đc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,837 Bài viết

• 6,653 Được cảm ơn

Dạo nầy hay xem phim trên Phim Việt , những bộ phim xem nó còn có ý nghĩa 1 tý như Chung 1 mái nhà (tứ đại đồng đường sống chung ) phim đang chiếu Trăng Khuyết (nói về Mẹ đơn thân) hay về ngừoi khuyết tật , nói chung là những phim còn có Ý nghĩa , mang tính giáo dục 1 tý chứ mấy phim nhảm nhảm , vô nghĩa trên mấy kênh kia chán rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 665 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Tối qua mình có xem. Tối nay cũng canh để xem. Phim rất thực tế. Bà mẹ chồng trong phim thật đáng sợ.

• 256 Bài viết

• 853 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LePapillon Xem bài viết
    http://vtv.vn/Goc-khan-gia/Phim-moi-...-xom/64327.vtv
    Thứ hai 08/04/2013 06:50

(VTV News)- Bộ phim truyền hình Hàn Quốc “Chồng tôi là hàng xóm” sẽ lên sóng bắt đầu từ ngày hôm nay (8/4) vào 22h30 hàng ngày trên kênh VTV3.
    Là bộ phim tâm lý xã hội, Chồng tôi là hàng xóm kể về câu chuyện của một đôi vợ chồng không hạnh phúc. Thời gian trước khi ly dị, họ thường xuyên cãi vã khiến cho đứa con gái 5 tuổi bỏ nhà ra đi. Nhưng mọi thứ trở nên thảm họa khi đứa bé bị tai nạn giao thông chết. Cái chết của đứa bé ám ảnh đôi vợ chồng. Mặc cảm tội lỗi đè nặng lên vai họ và dẫn đến bản án li hôn như một kết quả tất yếu.
    Mình bỏ mất 20' đầu, nhưng lúc sau thấy nói là đứa con trai lớn bị tai nạn vì đứa con gái gọi là anh. Bài báo thì viết linh tinh không hiểu gì, còn nhìn ảnh thì phải làm em chứ không làm anh được.
    "Con là Min Mô của Ông
    Bé Yêu của Bà
    Má Thơm của Bố
    Mặt Trời của Mẹ..."
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,769 Bài viết

• 2,880 Được cảm ơn

Mình rất thích HQ chiếu tầm giờ này, vì đều là phim khá hay, về gia đình và khá thực tế chứ k căng thẳng đấu đá mưu mô như mấy thằng tàu nhọ đít. Mỗi tội là chiếu muộn quá. Tối qua chồng thức coi 2 Man nên í ới bảo vợ phim này bắt đầu chiếu, mà không xem nổi. Nhớ lại hồi năm 2009, hai vợ chồng xem Gia Đình đá quý, rồi Tối nay ăn gì, mà sáng vẫn 7h15 ra khỏi nhà đi làm đc. Qua mấy năm thôi mà cả nhà cứ 8h mới rồng rắn lên mây, hic hic.
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 12,733 Bài viết

• 8,788 Được cảm ơn

Tối hôm qua canh để xem, cảm nhận của mình là phim hay, diễn biến tâm lý giống người Việt.

• 153 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Tối zìa xem thử, đang xem " khi những bà nội trợ hành động" cũng khá hay và vui.

Rồi mai đây đời sẽ biết ơn em nhân từ
    Rồi mai đây người sẽ vô tư
    Và rồi mai đây tình sẽ đến bên em sum vầy, tình lại thiết tha tràn đầy

• 1,927 Bài viết

• 8,564 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minkat Xem bài viết
    Mình bỏ mất 20' đầu, nhưng lúc sau thấy nói là đứa con trai lớn bị tai nạn vì đứa con gái gọi là anh. Bài báo thì viết linh tinh không hiểu gì, còn nhìn ảnh thì phải làm em chứ không làm anh được.
    Đứa con trai trong ảnh k phải cậu bé anh trai bé gái đâu ạ, đó là con trai của bà cùng công ty ông chồng cũ, ông này có tình cảm với bà ấy.
    Còn anh trai cô bé kia bị tai nạn, chỉ nhắc thế chứ k thấy hình ảnh trong phim. Bé kia bị tai nạn chết, hai vợ chồng mâu thuẫn từ lâu càng mâu thuẫn hơn, rồi do bà mẹ chồng nữa nên hai người đấy ly hôn.

Nội dung bài báo k chính xác lắm nhưng phim hay mà có mỗi trang này viết nên em bê về để danh chính ngôn thuận tám chị ạ .

Hôm qua ghét ông chồng thế mấy tháng k thèm gửi tiền nuôi con, đi chơi được với con của bồ mà k chơi với con gái, cả tháng gặp đc có 1 lần, cô em vợ nói đúng: Khi vợ chồng ly dị thì vợ gọi là vợ cũ nhưng con vẫn là con chứ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LePapillon; 10/04/2013 vào lúc 05:03 PM.

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6