Ngôi Sao

Hồ Ngọc Hà trổ tài dạy... yoga

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.68K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
    • 458 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Bao h trình Yoga của mình mới được như thế này nhỉ ?

• 334 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

Không biết đã mẹ nào mua bộ đĩa dạy Yoga của HNH chưa ạ? Trên nhommua nó đang bán bộ đĩa này + 10 buổi tập ở trung tâm California fitness & yoga giá có 350k. Em cũng hóng hớt định mua, cái chính là được tập 10 buổi kia kìa :P Có mẹ nào mua rồi cho em ý kiến với ạ

• 808 Bài viết

• 1,404 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi salembongbeo Xem bài viết
    dáng tập đẹp quá biết bao h mình mới đc như này hic
    Muốn được $ đâu có dễ phải ko? Phải bỏ sức lực ra tập luyện, lên hình sao cho đẹp để mấy bà, mấy cô thấy mà mua đĩa, đi tập chứ, có lợi cho đôi bên mà

• 36 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi grashoo Xem bài viết
    Không biết đã mẹ nào mua bộ đĩa dạy Yoga của HNH chưa ạ? Trên nhommua nó đang bán bộ đĩa này + 10 buổi tập ở trung tâm California fitness & yoga giá có 350k. Em cũng hóng hớt định mua, cái chính là được tập 10 buổi kia kìa :P Có mẹ nào mua rồi cho em ý kiến với ạ
    Công nhận chị Hà tập được mấy động tác khó mà đẹp như thế này em quá phục luôn! Em cũng tập yoga một thời gian với biết mấy động tác vặn vẹo này khó như thế nào!

Còn chị hỏi về tập yoga ở Cali fitness & yoga centre, thì em thấy tập ở đây cũng bình thường vì phòng rộng và có khá nhiều học viên nên giáo viên không có thời gian chỉnh sửa và quan tâm đến từng người. Em thích học ở các phòng tập nhỏ khoảng < 15 người hơn, trước em hay tập ở 1 spa có mở mấy phòng yoga và giáo viên Ấn Độ em rất ưng ý, em không tiện nêu tên không lại bảo là em quảng cáo Nhưng em nghĩ với giá 350k được 10 buổi thì chị cứ mua đi tập thử cho biết, nhưng em dặn là đã đến Cali mà mất thời gian với mấy em tiếp thị lắm đấy, thể nào các chị cũng được chăm sóc cho nguyên 1 buổi ngồi nghe, phân tích và chào hàng mua thẻ của Cali
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,519 Bài viết

• 10,990 Được cảm ơn

Muốn mua bộ đĩa này thì mua ở đâu được nhỉ các mẹ ơi?

• 5,816 Bài viết

• 6,623 Được cảm ơn

Muốn đuoc trẻ khỏe thì mỗi ngày phải bỏ ra cả tiếng đều đặn mà tập , tập cái này chứng tỏ HNH phải là người chăm chỉ kiên trì mới tập được , chứ nhiều người chỉ tập vài bữa lại bỏ thôi

• 1,641 Bài viết

• 3,895 Được cảm ơn

Nhìn bạn Hà mà thèm, mình tập thì vật vã khổ sở, tập yoga mà mặt muĩ nhăn nhó . Nhìn bạn ấy tập vừa chuẩn lại vừa có vẻ thanh thản nhẹ nhàng
    .......Khiêm tốn bao nhiêu chưa đủ,
    Tự kiêu một chút đã thừa........:Rose:

• 1,900 Bài viết

• 8,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangmeo28 Xem bài viết
    Nhìn bạn Hà mà thèm, mình tập thì vật vã khổ sở, tập yoga mà mặt muĩ nhăn nhó . Nhìn bạn ấy tập vừa chuẩn lại vừa có vẻ thanh thản nhẹ nhàng
    Cái này còn tùy cơ địa từng người, con bé bạn tớ 2 chị em nó đều chưa tập yoga bao giờ, gym gủng gì cũng chưa. Thế mà cùng vô tập, mấy bữa đầu con chị gập bụng sát đùi, tay chân dẻo trong khi con em cứng đơ y như mình.

Nhưng cũng công nhận bạn Hà dáng tập nhìn nuột quá.

• 490 Bài viết

• 2,161 Được cảm ơn

Cali Wow đang miễn phí 10 ngày tập đây, ko phải mất đồng phí nào chị nhé. Còn tình trạng thì cũng như các chị ở trên nói, phòng rộng và đông, huấn luyện viên ko có thời gian sửa. Với lại tập ở đây phải nói là vắt sức ra mà tập, đổ bao nhiêu mồ hôi, calo, cảm giác gồng quá để nhanh chóng có cơ thể đẹp (mà ko chắc là 1 tinh thần khỏe mạnh), em tập về mà mệt lử. Em cũng thích phòng tập nhỏ <12 người, HLV hỗ trợ mình kỹ hơn và có nhiều thời gian nghỉ để cân bằng và cảm nhận cơ thể.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,816 Bài viết

• 6,623 Được cảm ơn

Tập cái Yoga này mấy mợ mà tập buổi đầu thì vật vã , đau , mệt lắm , nhưng cùng động tác đó sau vài buổi lại thấy nhẹ như ko
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5