Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Ngôi Sao

Giọng hát Việt nhí lần đầu lên sóng truyền hình

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 465K Lượt đọc
  • 4.54K Trả lời

44 Người đang theo dõi

• 260 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

XL chứ 2 bạn myle và nicky muốn tranh cãi vđ gì thì inb hay xin nick yahoo viber gì đó cãi cho đã đi, topic về Voice kids mà 2 bạn nói lòng vòng rồi cãi làm loãng quá.

Sao team TB ko làm cái mv my kool VN nhỉ, nhe nguyên team hát bài này dễ thương ghê mà nói v thôi chứ mà làm MV này thì phải bỏ cả đống $$ vì quay vòng VN luôn mà
    Mà mấy bạn cho mình hỏi tuần sau loại mấy bé vậy? hay tuần sau 9 bé hát rồi tuần sau nữa mới bình chọn ạ?

• 1,969 Bài viết

• 5,002 Được cảm ơn

Theo như thông tin trên website của chương trình thì vòng tới hát live xong mỗi đội sẽ chỉ chọn lại 1 bé, dựa trên tin nhắn bình chọn + điểm HLV. 3 bé được chọn sẽ hát chung kết và chọn ra người vô địch dựa trên tin nhắn khán giả. Còn thực tế CATs bôi ra thành mấy tuần thì chịu, bọn này câu tin nhắn một cách trắng trợn và trơ tráo hồi giờ rồi.

Nghĩa là vòng tiếp theo sẽ loại mỗi đội 2 bé, lại ngập nước mắt rồi .
    Gấu yêu xinh nhất nhà!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 334 Bài viết

• 1,886 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Miss.Mong Xem bài viết
    XL chứ 2 bạn myle và nicky muốn tranh cãi vđ gì thì inb hay xin nick yahoo viber gì đó cãi cho đã đi, topic về Voice kids mà 2 bạn nói lòng vòng rồi cãi làm loãng quá.

Sao team TB ko làm cái mv my kool VN nhỉ, nhe nguyên team hát bài này dễ thương ghê mà nói v thôi chứ mà làm MV này thì phải bỏ cả đống $$ vì quay vòng VN luôn mà
    Mà mấy bạn cho mình hỏi tuần sau loại mấy bé vậy? hay tuần sau 9 bé hát rồi tuần sau nữa mới bình chọn ạ?
    Tuần sau còn 9 em (mỗi đội 3 em) thôi chị à, nên hát lun 1 đêm (hy vọng t7 k bị sự cố âm thanh, xem cho sướng hehee). Còn bình chọn thì từ 23h30 t7 tuần trc, sau khi có kết quả 9 em lọt vào vòng sau, tổng đài đã mở lại để khán giả bình chọn tiếp (theo kiểu thik thì vote, k cần biết hát j)

Còn bình chọn trong bao lâu thì ko rõ, vì bọn CAT làm ăn mập mờ, câu vote thô bỉ lắm, cứ phải đợi t7 này xem tụi nó có kéo ra thêm tuần nào hay ko. Sốt cả ruột...

• 1,969 Bài viết

• 5,002 Được cảm ơn

Đâu tổng đài mở hôm thứ 7 vừa rồi là từ lúc các bé còn đang hát sing-off cơ. Theo cái kiểu bé nào được đi tiếp thì tính cộng vào, còn bé nào loại thì bố thí cho chương trình ấy, bó tay.

Bài Đường đến đỉnh vinh quang hôm rồi thấy Hoàng Anh hát hay nhất. Bé HA giọng khỏe và hợp mấy bài có chất rock. Vẫn rất ấn tượng hồi vòng giấu mặt, nói mãi ko xong một câu thế mà lên sân khấu thì xung như chưa từng được xung . Đức Anh thì nhớ hồi vòng giấu mặt nói giọng Nghệ Tĩnh, đến đối đầu nói giọng Bắc, rồi giờ xem clip đồng hành lại nói đặc giọng Nghệ, đa zi năng quá
    Gấu yêu xinh nhất nhà!

• 334 Bài viết

• 1,886 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shiluo Xem bài viết
    Đâu tổng đài mở hôm thứ 7 vừa rồi là từ lúc các bé còn đang hát sing-off cơ. Theo cái kiểu bé nào được đi tiếp thì tính cộng vào, còn bé nào loại thì bố thí cho chương trình ấy, bó tay.

Bài Đường đến đỉnh vinh quang hôm rồi thấy Hoàng Anh hát hay nhất. Bé HA giọng khỏe và hợp mấy bài có chất rock. Vẫn rất ấn tượng hồi vòng giấu mặt, nói mãi ko xong một câu thế mà lên sân khấu thì xung như chưa từng được xung . Đức Anh thì nhớ hồi vòng giấu mặt nói giọng Nghệ Tĩnh, đến đối đầu nói giọng Bắc, rồi giờ xem clip đồng hành lại nói đặc giọng Nghệ, đa zi năng quá
    Vậy hả bác? thế mà em cứ nghe Trấn Thành bảo tổng đài đã mở lại j j đó khúc cuối. Khiếp, câu vote còn trắng trợn hơn voi lớn. Cái ctrinh j mà đã chiếu khuya còn kéo lê thê, phụ huynh còn mệt huống j các em nhỏ. Vòng vừa rồi em nhắn đúng 2 tin cho Chi với Thu Hà, tổng đài báo lại cám ơn mà chả ghi thêm đã bình chọn cho ai. potay...

Hy vọng t7 này có thêm mấy tiết mục khách mời, để mấy bé lên sân khấu hát hò, nhảy nhót cho vui. Thấy mấy tiết mục đó đúng nghĩa ca hát lun, k có áp lực, mấy bé thõa sức ca hát

• 18 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myle1910 Xem bài viết
    tội bạn này quá. Không phân biệt được thế nào là văn chính luận với ngôn ngữ giao tiếp, ngôn ngữ mạng. Mình học chuyên văn ra nè, có đạt giải quốc gia văn cấp 3 đó (không muốn khoe nhưng đành phải khoe với cái ngữ ti toe này thấy nản thiệt nhưng đây là cú chốt hạ nên đã làm thì làm cho tới luôn). Thế thì bạn cũng đang xúc xiểm bao nhiêu chị em trong này mình thống kê sơ sơ cũng không viết hoa với vẽ bông gì gì của bạn đó. Thôi không tìm cô giáo thì kiếm bé nào học tiểu học mà thỉnh giáo lại đi nha bạn. Chắc là trẻ trâu đây nên mình cũng chả chấp. Cố tình chọc phá đây mà nên cứ coi như rác phủi một cái cho xong.
    - Học chuyên văn và có giải quốc gia chưa chắc đã sử dụng đúng và chính xác những gì mình đã được dạy và được học.
    - Nhìn cái hình này thì cũng đủ hiểu ai "trẻ trâu" hơn ai. Nói người khác mà không tự biết coi lại mình. Đối với cái thứ như bạn mà mình mất bình tĩnh thì mình thua cái tính "trẻ trâu" của bạn rồi.
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nicky91; 19/08/2013 vào lúc 01:27 PM.

• 18 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Miss.Mong Xem bài viết

Rất xin lỗi bạn Miss Mong cùng các bạn, các mẹ, các chị trong topic vì em đã làm loãng topic. Em sẽ không đôi co với bạn này nữa.

• 3,343 Bài viết

• 6,024 Được cảm ơn

giá như Quang Nhật được chọn , thì đội HT còn có đối thủ đáng so đấu với Quang Anh , Duy, Thu Hà

"hiện tượng" cá biệt quá, ko dám so

các bản Cam các bé đều hát hay hơn bản nhà đài
    bé Duy iu nhé

Quang Anh điêu luyện nhé

Thu Hà giọng cao vút nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bienca; 19/08/2013 vào lúc 01:59 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 6,764 Bài viết

• 15,568 Được cảm ơn

Cực thích clip minh họa bài Cây vĩ cầm...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 767 Bài viết

• 2,141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caconboilonton Xem bài viết
    http://www.youtube.com/watch?v=GjhkUuyhgfA

Càng xem càng iu Quang Nhật. Khổ thân phải thi với "hiện tượng". Các anh các chị Cats làm ơn cho em nó hát nền nguyên 1 bài ở liveshow sau cái.
    Bác Cá giờ chuyển sang bồ kết bé Nhật rồi à? Nhật có mấy clip này

Về ăn cơm

Radio

http://www.youtube.com/watch?v=a3AmWAYF2sU

Gánh hàng rau

http://www.youtube.com/watch?v=0W9ywjIAeUo
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)