• 2 Lượt chia sẻ
  • 258K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

74 Người đang theo dõi

• 1,361 Bài viết

• 16,847 Được cảm ơn

Thế thứ tư nhé, các mẹ nhớ tối trước hôm học phải vào mạng vì có ai biết số các mẹ đâu phòng mình hoặc mẹ Mun bận đột xuất,hôm tới nhớ làm cái list mọi người.
    laidaboxgd@yahoo.com

• 525 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

EM THỨ MẤY CŨNG ĐƯỢC AH.EM ĐƯỢC HỌC LÀ OK RỒI VẬY THỨ 4 NHÉ,CHÚC MỌI NGƯỜI BUỔI TỐI VUI VẺ:Laughing:
    CON YÊU CỦA MẸ ,CON HÃY VỀ NHÀ ĐI CON BỐ MẸ MONG CON LẮM RỒI ,TIỂU HỔ NGOAN CỦA MẸ

• 1,318 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Thứ 4 thì em đi được ạ.
    Nguyễn BI : Cao, To, Dài, Đẹp Giai . :LoveStruc::LoveStruc: 12 tháng : 11,5 kg 81 cm. 24 tháng 15,8kg 94cm 29 tháng 16,9kg 97cm, 38 tháng 18 kg 103 cm 4 tuổi 21 kg 115 cm

• 356 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi laida Xem bài viết
    Trước tớ may tớ mua ở hàng khung nhôm kính,họ có cả con chạy trong thanh nhôm.Mình chỉ việc may lắp vào ,dật 1 phát chạy rẽ sang hai bên :Laughing:
    Hôm qua em ra thuốc bắc mua rồi ạ, em mua thanh nhômm không biết treo sẽ thế nào. Hôm nào có thành phẩm sẽ khoe cả nhà ạ.

• 241 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

thứ 4 em cũng đi được ạ, vẫn 9h đúng k các mẹ?

• 1,756 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namgiang Xem bài viết
    Đúng rồi mẹ namgiang và các mẹ ạ (cô giáo laida không thông báo gì thêm thì chứng tỏ là không có thay đổi gì về lịch học tuần này). Hẹn tất cả các mẹ 9h sáng mai nhé!

• 328 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi munmun Xem bài viết
    Đúng rồi mẹ namgiang và các mẹ ạ (cô giáo laida không thông báo gì thêm thì chứng tỏ là không có thay đổi gì về lịch học tuần này). Hẹn tất cả các mẹ 9h sáng mai nhé!
    Các chị đi học vui vẻ quá, em giờ chỉ ngó từ xa thôi, học xong thành phẩm đưa lên cho cả nhà cùng ngắm các chị nhé
    @chilaida: hôm nay em mới online và nhận được lời nhắn nhủ của chị thì đã hồi hương lâu rùi, hi,hi, tiếc quá.
    @rosy: tớ mua được sách rùi nhé, hờ, hờ, vẫn quyết tâm cao mừ...

• 1,318 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namgiang Xem bài viết
    Mẹ namgiang mang cho em quyển sách Nghề thêu rua photo nhé.
    Nguyễn BI : Cao, To, Dài, Đẹp Giai . :LoveStruc::LoveStruc: 12 tháng : 11,5 kg 81 cm. 24 tháng 15,8kg 94cm 29 tháng 16,9kg 97cm, 38 tháng 18 kg 103 cm 4 tuổi 21 kg 115 cm

• 1,576 Bài viết

• 610 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmun Xem bài viết
    Các chị đi học vui vẻ quá, em giờ chỉ ngó từ xa thôi, học xong thành phẩm đưa lên cho cả nhà cùng ngắm các chị nhé
    @chilaida: hôm nay em mới online và nhận được lời nhắn nhủ của chị thì đã hồi hương lâu rùi, hi,hi, tiếc quá.
    @rosy: tớ mua được sách rùi nhé, hờ, hờ, vẫn quyết tâm cao mừ...
    Sao thế, mai ko đi à? Vừa PM cho em hỏi xong, hic

• 328 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebau Xem bài viết
    Sao thế, mai ko đi à? Vừa PM cho em hỏi xong, hic
    Vừa PM cho chị rùi nhé,hi