• 2 Lượt chia sẻ
  • 267K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

75 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Óicho em tham ja với
    • 11 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi cách cắt vải. Em vừa mua 1 miếng vải 10m để may rèm, có cách nào cắt thành 2 miếng (mỗi miếng 5 m) không ạ? Em thấy ngoài tiệm họ dùng kéo cắt 1 đường ngắn xong họ lấy tay xé cái roẹt là thành 2 miếng, nhưng em chưa làm lần nào nên hơi run.
    Thông minh có hạn nhưng thủ đoạn vô biên.

Ha Nguyen Viet
    Senior Java Developer
    • 1,063 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Các mẹ cho tớ tham gia với. Tớ hnay vừa đi mua 1 cái máy brother ở Nguyễn Thái Học rồi lên Hàng Bồ mua vải để may chăn ga gối. Có mẹ nào biết cách trần bông không thì dạy cho tớ mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bếp gas âm nào tốt nhất hiện nay?

Xin chào các mẹ, bjo em đang muốn mua một bếp gas âm nhưng e tham khảo trên mạng thấy rất nhiều...

• Em xin hỏi địa chỉ may chăn, ga, gối

Em mới tham gia vào diễn đàn và thấy có nhiều thông tin rất bổ ích với mình. Em chuẩn bi lập gia đình nên muốn hỏi các một số địa chỉ may chăn, ga, gối với giá cả hợp lý mà đẹp nữa. Lần đầu gửi bài có gì sai sót xin các chị chỉ bảo em nhé. :)

• Mang lại cảm hứng cho căn bếp lạnh lẽo

Hãy lập một kế hoạch thực sự để thay đổi toàn bộ căn bếp, đầu tiên là xác định hiên trạng của căn...

• May chăn ga gối ở HN

Chào cả nhà! em vừa gia nhập trang web để xin kinh nghiệm. Có ai biết chỗ may chăn ga gối rẻ đẹp ở Hà Nội không ạ, em đang có nhu cầu may để chuẩn bị cưới ạ. Chỉ giùm em với. Xin cảm ơn (hìhì):Smiling:

• Tham quan bảo tàng huyền thoại Manchester United tại Việt Nam

Từ SVĐ Old Trafford, Manchester United tại Anh… Bảo tàng sân Old Trafford luôn là một điểm đến...

• 1,303 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Topic này đã đủ 1500 bài, các bạn tiếp tục thảo luận tại topic mới nhé: http://www.webtretho.com/forum/f112/.../#post22612956

Mod_KNH7 khóa topic này tại đây.
    Khi bạn cần trợ giúp trong box Vật dụng gia đình - Chăm sóc nhà cửa, hãy nhắn tin cho Mod_KNH7 nhé